Cobber
Hoạt động cuối:
8/10/16
Nghề nghiệp:
SV

Chia sẻ trang này

Cobber

Fire in the hole!, đến từ heaven and hell

Cobber được nhìn thấy lần cuối:
8/10/16
    1. aramir
      aramir
      hi bạn. hồi trướ bạn có post mấy bộ comic warhammer 40k. giờ link die rồi mà mình search nguồn khác không nổi. bạn còn thì share lại mình với nhá
    2. baophucseven
      baophucseven
      top game kinh điển tai game rambo lun , tai game doremon , tai game fifa , tai game contra 4 , tai game rong den , tai game ibet88 , tai game de che , tai game ban sung , tai game ban ga , tai wattpad
    3. mylifenewday
      mylifenewday
      Kho game miễn phí dành cho di động:tai game online mien phi - tai game khu vuon tren may - tai game ai la trieu phu mien phi - tai game mario mien phi
    4. Ed TOM
      Ed TOM
      Lúc chuyển sang máy khác hoặc cài lại win cậu chỉ cần giữ file save mp, crack mp, tài khoản steam. Nếu đổi tài khoản steam khác thì cũng đổi dãy số 00 ~> 07 đó lại thôi là ok à! :D
      Unlock costume, map thì có 2 cách. Một là tự cày để unlock, còn nếu ko có thời gian muốn xử nhanh gọn lẹ thì tải save editor để unlock.
    5. Ed TOM
      Ed TOM
      Không cần add game gì cả, bởi vì xài thuốc mp là steam nó nhận thành game Serious Sam. Bước mở steam, vào game thì nó hỏi tạo file save ko bấm Yes là được. Tự động nó sẽ tạo thư mục save trong ổ cài. :)
    6. Ed TOM
      Ed TOM
      File save của thuốc Reloaded nằm ở: "C:/ProgramData/Steam/RLD!/221040/storage".
      Còn save của crack multi-player (Royalgamer) nằm ở: "*Đường dẫn cài game*/Resident Evil 6/save".
      Các bước làm như sau:
      1/ Tải Hex Editor về.
      2/ Copy crack mp v4 vào thư mục cài game.
      3/ Đăng nhập vào Steam, sau đó vào game cho nó tạo 1 file save rồi thoát ra.
      4/ Mở file save mp lên bằng Hex Editor, copy đoạn mã như hình rồi paste sang vị trí tương tự (Dòng thứ 2 - từ 00 đến 07) bên file save Rld.
      http://i1186.photobucket.com/albums/z376/EdTOM/Untitled-122_zpsba4032bc.jpg
      5/ Lưu file save rld vừa mới chỉnh sửa lại rồi copy vào đường dẫn file save mp. Xong bước chuyển file save rld thành mp.
      *Chuỗi ký tự dòng mã trên có thể khác nhau tùy vào máy từng người nhưng thứ tự của nó vẫn ko thay đổi. (Dòng thứ 2 - 00 tới 07)
    7. TTrCorp
      TTrCorp
      Cho mình hỏi save file Re 6 bản reloaded nằm ở đâu vậy nhỉ :-?
    8. dark_dragons
      dark_dragons
      Cậu cứ lâp topic theo ý tưởng của mình.

Nếu thấy hay và có nhiều người tham gia, tớ sẽ set sticky và xin phần thưởng luôn cho :D

Hiện tại, tuần này tớ khá bận. Đến tuần sau chắc tớ sẽ cố hoàn thành việc nâng cấp box, lúc đó thì sẽ tha hồ có Event! :D
    9. cambodia1982
      cambodia1982
      Bạn có thể cho mình mượn nick chơi rep được không? Nếu có thể thì send giúp mình cái pass vào hòm thư nhé.
      Thank cậu nhiều!
    10. warsong
      warsong
      add steam mình dưới sign nhá
    11. soidenband
      soidenband
      Cái hidden grotto mình không rõ lắm đâu, tại tỷ lệ ra ít quá nên cũng toàn bỏ không, chẳng muốn vào, hình như là qua ngày nó làm mới đó.

Mấy con starter thì tớ lấy Totodile với Chimchar để đủ bộ 3 hệ vì lúc đầu chơi thử servine hệ dragon xem nó thế nào :)), công nhận không có con Chimchar với Close combat thì ko thể ăn được thằng tiến sĩ lúc gặp ở đoạn mấy con hustle chặn đường
    12. soidenband
      soidenband
      chơi đến thằng tiến sĩ có con Rotom thì không thể win được nếu ko có infernape, lại phải đi rematch với bọn trainer mới :))
    13. soidenband
      soidenband
      Thank bạn, hôm qua mình fake ip down link sendspace được rồi, đang chơi bản ko phải vanilla, type thay đổi vui phết, chơi sướng hơn bản cũ bao nhiêu. À mà sao size của bản này lại còn có 250mb nhỉ, bản gốc tận 500mb :-s
    14. soidenband
      soidenband
      Bạn ơi cho mình xin link patch Blaze Black 2 V1.1 mới ra hôm 11/11 được ko, link trên trang chính toàn die hết, thanks
    15. darkpro_??
      darkpro_??
      Down Blaze Black 2 ở dâu thế bạn?
    16. sefer1988
      sefer1988
      mần cái 3DS đi sắp có MH3U tiếng Anh gòi kìa,năm sau có MH4 nữa,3DS thì tha hồ online khỏi xlink hay LAN như hồi PSP:))
    17. Cobber
      Cobber
      còn giữ chứ, nhiều trò hay mà, ham vita quá mà thấy tiếc tiền chưa mún mua, vì giờ có lap, Dsi, psp, ipod, đủ thứ để chơi hoài ko hết nên hẻm dám xuất tiền mua thêm máy =.=
    18. sefer1988
      sefer1988
      còn giữ cái DS kg lão,hay bán chuyển wa 3DS luôn gòi;))
    19. shenlong213
      shenlong213
      Đồng chí có link down Nurarihyon bản 720p vietsub không ? Tìm khắp cả google lẫn mấy fansub link đều die cả
    20. sefer1988
      sefer1988
      bán cách đây 2 tháng gòi,máy EU khó tìm game quá nên tiễn em nó đi với giá phải chăng luôn:))
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    SV

Chữ ký