kid_1211
Hoạt động cuối:
18/2/24
Sinh nhật:
12/11/92 (Tuổi: 31)
Nghề nghiệp:
http://www.multiupload.nl/SUEQEJ33VO

Chia sẻ trang này

kid_1211

Young Dragon, 31, đến từ Ha Noi, Vietnam,

GVN Veteran
kid_1211 được nhìn thấy lần cuối:
18/2/24
    1. thulinhquydo
      thulinhquydo
      thế chính xác là bao nhiêu để sau khỏi bị
    2. taifacebook
      taifacebook
      Chào bạn! mình chia sẻ với bạn một số game hay và hấp dẫn cho điện thoại của bạn: tai game avatar, tai game iwin, tai game bigone, tai game ionline, tai game mobi army, tai game van kiem. Chúc bạn có những phút thư giãn vui vẻ!
    3. dinhcaogamethu
      dinhcaogamethu
      ok,ok.ok sửa lại rồi đó,thật tình,cho pót chữ ký mà hễ có chữ ký thì bảo sữa chẳng hiểu có p chữ ký để làm gì ko biết
    4. hinokage
      hinokage
      Thank Kid :)
      Kho game miễn phí dành cho di động như :tai game online mien phi , bay bổng cùng tai game khu vuon tren may, trí tuệ với tai game ai la trieu phu mien phi hay vui nhộn với tai game mario mien phi
    6. DaQiao_ĐạiKiều
      DaQiao_ĐạiKiều
      gởi kid_1211
      Lâu ngày ko gặp kid, kid có khỏe không ^^. Cho Vân Anh hỏi 1 số việc được không... Dạo này VA đang tìm tòi về Dynasty Warriors 3 và Dynasty Warriors 3 Xtreme Legends giả lập PCSX2 1.0.0(r5350), có 1 số khúc mắc mà ko biết tìm ở đâu để giải đáp.Vì game này cũng quá lâu rồi, tìm đc cheats codes thì được chứ tìm mấy room thảo luận thì chẳng biết đâu :((.VA gởi tn này nhờ kid giúp đỡ dùm hoặc không biết trong forum mình có ai rành về giả lập ps2 này nhờ kid chuyển lời hộ.
      thứ 1 là : VA sử dụng Dw3(file iso ổ đĩa ảo) chơi bằng giả lập pcsx2 bình thường,có file save memorycard.Nhưng khi chuyển sang Dw3xl thì có lúc thì load đc save bên Dw3 lúc thì không.
      thứ 2 là : ko biết cách để ORIGINAL(chạy kèm Dw3 vào).Hình như bản Dw4 cũng tương tự dw3 phải ko nhỉ?
      thứ 3 là : phần memorycard đôi lúc cũng rắc rối và khó hiểu quá, ví dụ giờ down được 1 save full dw3 or dw3xl về thì mình phải đưa vào memorycard như thế nào...:((.
      mong được sự giúp đỡ, xin cám ơn.
    7. btvminhphuong
      btvminhphuong
      Chào bạn, bạn có thích chơi game online mien phi không, nếu có bạn có thể truy cập vào trang nhà mình trong đó có rất nhiều game hay như tai game da bong, tai game bong da, ngoài ra còn có cả trò chơi trí tuệ như tai game ai la trieu phu mien phi, tai game phikachu mien phi và cả game chem trai cay nua, sẽ vô cùng thú vị, nếu bạn muốn có thể download facebook về máy nữa đấy.
    8. diepthuyvy
      diepthuyvy
      Ok ! Vy sẽ fix cho nó nhỏ lại ;))
    9. zul.dualshock
      zul.dualshock
      ấy kid ơi sao vào mục <Sửa ảnh đại diện> k thấy chữ Browse để chọn ảnh thế :'< .... toàn là ảnh mặc định ko hà
    10. diepthuyvy
      diepthuyvy
      Ax ! Vậy mà tưởng kid có thể thay đổi thứ tự của các # vs nhau chứ :)) Nhớ dẫn link vô topic Encyclopedia nha kid ;) Ý, chưa cập nhật Momiji nữa kà :D
    11. diepthuyvy
      diepthuyvy
      Phew ! Cuối cùng cũng xong roài kid ơi, làm sao để cho các bài viết đc nối liền vs nhau đây, vy mún đc liền mạch từ DW ---> SW ---> OW cơ :)
    12. diepthuyvy
    13. diepthuyvy
      diepthuyvy
      Ko, ko phải 3 char 1 hình mà là để chung 3 hình cho 1 hàng ngang. Chứ nếu để "Zhao Yun - hình, Guan Yu - hình... thì rất là xấu, vy thử rồi !
    14. kid_1211
      kid_1211
      3 nhân vật 1 hình hả? :2cool_hell_boy:
      Ok đấy :-?.. Hình face của các tướng DW8 cũng đẹp. :2cool_sexy_girl:
    15. diepthuyvy
    16. diepthuyvy
      diepthuyvy
    17. diepthuyvy
      diepthuyvy
      Kid ơi ! Vy lập topic dịch tên các tướng trong DW thành tiếng việt đc ko dzạ (thjết nghĩ còn nhjều ng` ckưa pik), vs lại trc đây cũng có 1 topic tương tự nhưng trình bày wá rối mắt, bê hết các nhân vật trong tam quốc vào như Dong Tu Na --> Đổng Trà Na..., các nhân vật này chỉ là NPC nên ko cần thjết lắm, vy nghĩ rằng mình nên lấy các char đc chọn thôi. À wên nữa, chẳng những làm DW mà vy còn làm SW và OW lun. Nouhime - Nồng Cơ, Inahime - Đạo Cơ, Kaihime - Giáp Phi Cơ Kaguyahime - Huy Dạ Cơ, Benkei - Biện Khánh... đc ko kid ;)
    18. lextoon
      lextoon
      _Mình có viế bai này http://forum.gamevn.com/showthread.php?1027043-Samurai-Warriors-Chibi
      _Tình hình là số hình gần cả trăm hình nên sẻ bị vướn giới hạn 50 hình, bạn có cách nào giúp mình không ?
      _Có người đề nghị là xóa bớt các post để đẩy post trả lời của mình thành post số 2 và 3, bạn thấy được không ?
      _Kid xóa bớt hộp thư nha, full rùi không gửi được
    19. hinokage
      hinokage
      Vũ khí của Zou Ci là Chú phù :)
    20. lextoon
      lextoon
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    12/11/92 (Tuổi: 31)
    Nghề nghiệp: