killerinthedark
Hoạt động cuối:
19/8/18

Chia sẻ trang này

killerinthedark

The Warrior of Light

killerinthedark được nhìn thấy lần cuối:
19/8/18
    1. figon
      figon
      mình ko rành về torrent cho lắm bạn hướng dẫn kỹ hơn dùm mình được ko ? Bạn down = utorrent ah ? với lại mình chưa hiểu gì về seed ~.~"
    2. figon
      figon
      Mình dơn = cái link torrent bạn đưa mà ko hiểu sao lúc nhanh lúc chậm . Có lúc lên dc > 250 nhưng ko dc lâu còn thường thì dưới 50
    3. figon
      figon
      mình tính xin bạn send cho mình 2 cái patch đó . Mình tính down lại trên fshare cho nhanh mà của fshare ko có 2 patch đó , down torrent chậm quá seed của mình cg~ dc 1.3
    4. figon
      figon
      bạn cho mình hỏi là patch 1.7 có thể send dc ko ? nếu đươc bạn cho mình xin cái patch 1.7 thôi
    5. figon
      figon
      sao mình down chậm quá bạn có cách nào chỉ dùm mình . chứ mình down có 10kb/s ~.~"
    6. figon
      figon
      Cám ơn bạn đã hướng dẫn . Mình cũng đang tìm . Lúc trước mình cũng có bản gold mà chỉ là patch 1.6 tìm trên mạng ko thấy web nào có patch 1.7 >> cho bản gold . Hiện nay có thêm bao nhiêu thành mới vậy bạn ?
    7. figon
      figon
      cho mình hỏi thêm là torent mình phải down về hả bạn ? mình gà bạn chỉ dùm :D
    8. figon
      figon
      minh chi thay ban gold repack thoi ko thay ban gold full
    9. figon
      figon
      bạn cho mình xin cái yh hỏi 1 vài thứ được ko ? về việc download heroes 6
    10. cambodia82
      cambodia82
      Bạn có thể cho mình mượn nick chơi rep được không? Nếu có thể thì send giúp mình cái pass vào hòm thư nhé.
      Thank cậu nhiều!
    11. KidoNhân
      KidoNhân
      Hic mình hem nhớ rõ game nữa >.<
      Mình chỉ nhớ phe NHÂN BẢN có mấy con bọ cuốn lên hình tròn rùi chạy đi bắn...........
      Phe Sith có Jedi màu đỏ và mấy con Jedi phóng sét >.<
      Phe của con LỪA thì hình nhìn vui nhộn lắm >.< Có cái chủng quân cưỡi con như ốc sên mà đánh ra chiêng hay trông j đó >.<
      Hicccccccccc Lâu quá mình hem nhớ >.<
      Cậu xem dùm mình với
    12. lop pho 2
      lop pho 2
      cám ơn nhiều nhé,down đc r,mày mò một lúc
    13. lop pho 2
      lop pho 2
      cho hoi cai part 2 RM down thế nào thế(ngu anh văn nên khó quá)
    14. hugoking1
      hugoking1
      vậy hả, nào giờ tui vẫn down về chơi mà :-? thôi dù sao cũng cám ơn cậu :D
    15. hugoking1
      hugoking1
      ko, lúc trước chơi được mà, lúc còn xài con PIV 3.0Ghz còn chơi đc nữa, giờ lên Core 2 duo mà sao lại ko đc, với tui cài đi cài lại game cũng nhiều lần rồi vẫn bị lỗi như vậy :(
    16. hugoking1
      hugoking1
    17. nhinhonhinho
      nhinhonhinho
      Coi như là 1 cách để học AV vậy:">
    18. nhinhonhinho
      nhinhonhinho
    19. JediDarkLord
      JediDarkLord
      nghe nói có share hàng gà mái muh, hóa ra chỉ có ecchi thôi à :">
    20. JediDarkLord
      JediDarkLord