theflash2409
Hoạt động cuối:
3/11/15

Chia sẻ trang này

theflash2409

Mario & Luigi

theflash2409 được nhìn thấy lần cuối:
3/11/15
    1. LAX Girl
      LAX Girl
      Haha kệ cha nó, nó sống ảo việc gì mình phải ảo theo nó, bức xúc tí thôi, hết ngay ấy mà, ai hơi đâu mệt não vì bọn trẩu làm gì bác :D
    2. hugoking1
      hugoking1
      thế thì tớ ko biết rồi :D
    3. hugoking1
      hugoking1
      cái đó chỉ có 3 màu đỏ là địch, vàng là team còn xanh là cậu thôi, ko chỉnh đc đâu cậu. Muốn chỉnh chỉ có CoH 2 mới chỉnh đc thôi ^_^
    4. So_No_Mi
      So_No_Mi
      Có ma nào vào chat đâu, thế nên xóa cho rồi :))
    5. [R]ainy™
      [R]ainy™
      Tại bạn xài res thấp nên thế, chứ full HD thấy bt đâu bị gì đâu:)
    6. namquang93
      namquang93
      game steam thì update DLC về sau cài đều ok hết vì nó chỉ giải nén vào thư mục game thôi., DW8 thì update với sweetfx các kiểu thoải mái.
    7. namquang93
      namquang93
      update dlc thì được nhưng mà nó ko phải 9 GB đâu là 16 GB đấy bác ạ, lâu ko ai down nên link die mất mấy file rồi mình cũng ko còn giữ nữa @@
    8. namquang93
      namquang93
      10k point bác nhé, dùng dần :D
    9. namquang93
      namquang93
      à là bác mua point vip fshare à, 10k cũng được mà :D thẻ đt để em nạp vào bảo kim nên thẻ nào cũng được miễn là có cả seri lẫn mã.
    10. namquang93
      namquang93
      không hiểu bác cần gì @@
      .....................................
    11. T.O Tokarin
      T.O Tokarin
      Chú send tôi cái link xem, lâu quá ko nhớ nổi :>
    12. antomy_9x
      antomy_9x
    13. thanhdh
      thanhdh
      Bạn nạp gốc chưa ? đưa về dfu = ireb r6 hoặc đưa về recovery mode múc bản 4.2.1, lỗi 3194 thì cut host đi chổ khác...lỗi -1 thì kiếm 1 máy mac xài os mac ấy, ví dụ macbook pro, đưa về recovery mode nạp 4.2.1 gốc nhé.
    14. The Guardian
      The Guardian
      Thì Wasteland mà, vắng là phải. Chừng nào Fallout 4 xuất hiện thì Wanderer, Courier, Bandit, Fiend, Brotherhood, Enclave, Deathclaw ... gì ầm ầm lên cả Box cho xem.
    15. The Guardian
      The Guardian
      Nexus chặng IDM rồi, trước khi bấm link nhớ nhấn giữ Alt trước (dĩ nhiên nếu chưa chỉnh sửa gì trong Option của IDM).
    16. The Guardian
      The Guardian
      5 6 7 thôi là được.
    17. The Guardian
      The Guardian
      Chắc cú nhất là update 5 rồi Dead Money trước rồi up tiếp 2 cái sau kèm 3 DLC lần lượt còn lại. Mỗi lần up xong một cái và test game xem có bị gì không rồi out ra up tiếp.
    18. The Guardian
      The Guardian
      Cậu đang nói Fallout New Vegas phải không ? New Vegas thì cứ update cái cuối vào ổn. Còn Fallout 3 thì cài patch 1.6 chạy trước thấy ổn rồi hãy cài 1.7

Tên Sware bị Deathclaw tha đi mất rồi.
    19. thanhdh
      thanhdh
      Con này bị noall à ? gửi vào đây tớ làm cho, múc cú một, ke keke, mình làm thành công 3 con 3g bị noall rồi đó :D
      0945.909.868 Thanh nhé :D
    20. thanhdh
      thanhdh
      Thử lên HIP hỏi coi bạn ơi :D tớ ko dám phán bệnh vì nghe là lạ, phải cầm trên tay test mới làm được bạn à :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...