anhtuan1051990
Sinh nhật:
10/5/90 (Tuổi: 33)
Nghề nghiệp:
SV 07 ^^

Chia sẻ trang này

anhtuan1051990

FFTG Scholar, Nam, 33, đến từ HN

Moderator GVN Veteran
    1. mozart_nht
      mozart_nht
      bác bên sv nào thế? .
    2. KBEreturn
      KBEreturn
      anh ơi,anh có bản s7edit nào đã việt hóa hết phần skills đặc biệt của tướng ko? Anh gửi cho em 1 bản với :3cool_adore:
    3. dinhngocduonghy
      dinhngocduonghy
      Bạn ơi cho mình xin SDT hoặc Yahoo để tiện liên lạc được không ! Mình có 1 số vấn đề cần bạn giúp ! Thanks bạn nhiều
    4. gcnn
      gcnn
      Em có ở HCM 0? Nếu có thì cho a cái hẹn qua e lấy các bản Sango về để "up" lên kho cho nhanh. Chờ e tổng hợp và đưa lên lâu quá!
    5. gcnn
      gcnn
    6. trung4me
      trung4me
      hi bạn, mình chơi rtk 11 đã lâu h muốn chơi lại không biết bạn có thể shared cho mình cái file unlock all oficer trong rtk 11 puk pc ko bản việt hóa của Haithan đó.

cám ơn bạn nhiều nhé
    7. gcnn
      gcnn
      Cám ơn e! Mấy tuần rồi bận rộn việc nhà quá nên không vào diễn đàn, e tổng hợp sớm rồi gởi a. Tài khoản Mediafire nhờ bạn a mua được rồi đó!
    8. TNT_thien
      TNT_thien
      Mình cài đặt sango7 và crack rồi, nhưng lúc chạy thì không vào game được,hiện chut rồi tắt, có tìm hiểu và cài đặt lại vẫn như vậy bạn chỉ mình cách giải quyết được không, tìm mãi 4 ngày rồi , nản quá!! thank....Send gmail mình [email protected]
      1. TNTwTNT thích bài này.
    9. Leon Kenshin
    10. Nanaya Shiki
      Nanaya Shiki
      FM lại vừa có update, khi nào rảnh cứ vào mà update nhé :D.
    11. gcnn
      gcnn
      Anh đang định đưa lên kho an toàn cho Sango7 nhưng mà rối quá! Nhiều bản và nhiều đường dẫn, anh có lấy thử 1 bản của em gồm 3 CD.
      Em có thể chỉ dẫn cụ thể cho anh nên lấy bản nào, đường dẫn lấy, có bản không cần cài không? Nói chung là chỉ dẫn kỹ chút vì anh không chơi Sango7 nên không biết gì hết.
      Cám ơn em nhiều!
    12. gcnn
      gcnn
    13. 12/12/2012
      12/12/2012
      nhầm hàng.
      hóa ra là xtophertran out đi lấy vợ.
    14. 12/12/2012
      12/12/2012
      anhtuan chuẩn bị rút khỏi RTK and others hả
      TQC giờ còn ít ngừoi chơi quá
      không như 2-3 năm trước, có cái bản offline nào mới mới là chém gió thôi rồi ....
      dòng Sango thì chắc cũng sắp hẻo .
    15. davidvilla88
      davidvilla88
      ban tuan co the cho minh yahoo cho minh hoi vai cau dc ko vay?
    16. gcnn
      gcnn
      Tuấn có thời gian gặp riêng mình bàn chuyện mấy cái kho "down/up" không? Cho mình số điện thoại luôn nữa. Nếu ở HCM thì nên gặp nhau 1 lần cho dễ làm việc, và mình cũng muốn lấy mấy cái Sango đưa lên kho mà mình có tài khoản VIP cho an toàn.
      Cám ơn Tuấn nhiều!
      Chắc nên chuyển dữ liệu từ kho Mediafire sang "Rapidshare.com" và "Minus.com", 2 tên này đang lấy danh tiếng nên hỗ trợ người dùng miễn phí khá tốt. Miễn phí thì nó chỉ cho 10GB, nhưng mà mình có thể tạo nhiều tài khoản bằng nhiều email.
    17. Nanaya Shiki
      Nanaya Shiki
      Mình nhận được tiền rồi nhé.
      Có gì chiều tối nay mua key rồi tớ pm acc steam cho :D.
    18. Nanaya Shiki
      Nanaya Shiki
      Mình pm số TK của mình rồi đó :D.
      Nếu cậu quan tâm thì thứ 2 gửi tiền cho mình là mình mua luôn :D.
    19. daithan13
      daithan13
      Anh tuấn ơi. Chỉ e cách cài đặt sango 7 với. E dùng vitualdriver để làm ổ ảo mà ko cài đc
    20. snoopdogs
      snoopdogs
      Anh tuấn ơi chỉ mình cách tạo tướng Sango 7 bằng RPGviewer với
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    10/5/90 (Tuổi: 33)
    Nghề nghiệp:
    SV 07 ^^