huyet_le1993

Chia sẻ trang này

1. sexyboy1504
      sexyboy1504
      Dạo này chết bầm ở xó xỉnh nào rồi tên kia?
    2. antomy_9x
    3. diepthuyvy
      diepthuyvy
      Xin lỗi huyet_le vì đã post lên wall của bạn 3 bài liên tiếp, tại mạng nhà mình hay bị trục trặc nên thường xuyên xảy ra một số tình trạng ko mong muốn. Nhưng nếu thích thì bạn hãy cố gắng làm nha, đừng vì những bài bị remake trước đây mà trở nên bi quan, hãy cố gắng làm Guan Xing cho thật tốt, nếu bạn thấy ko có đủ thời gian, ko có đủ khả năng để làm tròn trách nhiệm, mún đổi ý và ko mún làm nữa thì cũng ko sao :) mình hoặc Hee hoặc LTC, eros hoặc kid sẽ làm thay ;) OK !!!
    4. diepthuyvy
      diepthuyvy
      huyet_le ơi, bạn đã đăng ký làm Guan Xing rồi thì lần này nhớ chuyên tâm, đầu tư bài viết thật kĩ lưỡng, thật hay nha, chỉ cần hình ảnh đẹp, thông tin trong lịch sử và trong game đầy đủ thôi là hay rồi. Đã khá nhiều bài của bạn bị mình remake rồi đó, nếu ko cố gắng tốt đợt này thì bài của bạn sẽ có nguy cơ bị remake tiếp. Với lại mình thấy bạn cũng ko có nhiều thời gian cho lắm, offline từ 19/12/2012 tới giờ rồi chắc bạn bận lắm nhỉ, thế thì làm sao có thời gian làm hay update bài viết về Guan Xing đây ??? Mình chỉ nói vậy thôi nếu bạn vẫn thik làm thì cứ cố gắng nha. Thân :) !
    5. diepthuyvy
      diepthuyvy
      huyet_le ơi, bạn đã đăng ký làm Guan Xing rồi thì lần này nhớ chuyên tâm, đầu tư bài viết thật kĩ lưỡng, thật hay nha, chỉ cần hình ảnh đẹp, thông tin trong lịch sử và trong game đầy đủ thôi là hay rồi. Đã khá nhiều bài của bạn bị mình remake rồi đó, nếu ko cố gắng tốt đợt này thì bài của bạn sẽ có nguy cơ bị remake tiếp. Với lại mình thấy bạn cũng ko có nhiều thời gian cho lắm, offline từ 19/12/2012 tới giờ rồi chắc bạn bận lắm nhỉ, thế thì làm sao có thời gian làm hay update bài viết về Guan Xing đây. Mình chỉ nói vậy thôi nếu bạn vẫn thik làm thì cứ cố gắng nha. Thân :) !
    6. diepthuyvy
      diepthuyvy
      huyet_le ơi, bạn đã đăng ký làm Guan Xing rồi thì lần này nhớ chuyên tâm, đầu tư bài viết thật kĩ lưỡng, thật hay nha, chỉ cần hình ảnh đẹp, thông tin trong lịch sử và trong game đầy đủ là hay rồi. Đã khá nhiều bài của bạn bị mình remake nữa đó, nếu ko cố gắng tốt đợt này thì bài của bạn sẽ có nguy cơ bị remake tiếp. Với lại mình thấy bạn cũng ko có nhiều thời gian cho lắm, offline từ 19/12/2012 tới giờ rồi chắc bạn bận lắm nhỉ, thế thì làm sao có thời gian làm hay update bài viết đây. Mình chỉ nói vậy thôi nếu bạn vẫn thik làm thì cứ cố gắng nha. Thân :) !
    7. kid_1211
      kid_1211
      Được rồi, anh hiểu ý em. Công việc của anh vẫn luôn là lắng nghe ý kiến của member trước khi đưa ra hướng đi cho topic, và bên nào anh thấy thực sự hợp lý thì anh vẫn sẽ giúp đỡ bên đó thôi.
    8. kid_1211
      kid_1211
      Haiz.. anh đang nói tới các thành phần bất hủ của box chứ có nói đến em đâu.
      Vấn muốn đóng góp encylopedia chứ :-?..
    9. kid_1211
      kid_1211
      Haiz.. anh đang nói tới các thành phần bất hủ của box chứ có nói đến em đâu.
      Vấn muốn đóng góp encylopedia chứ :-?..
    10. Jukanius
      Jukanius
      Đợi chút nhé anh đang ăn, tí đi trà chanh ko :)).
    11. Jukanius
      Jukanius
      Thế tầm 9h được ko. Giờ anh đang ngồi làm nốt việc.
    12. Jukanius
      Jukanius
      bây giờ chắc ko được rồi, mai anh ra ngoài có việc nếu ok thì sáng đi.
    13. Jukanius
      Jukanius
      cuối tuần này đi off ko, anh định thứ 7, đang hỏi ku kid, ku darkboy thì chắc ok. :))
    14. kid_1211
      kid_1211
      Mây mưa gì :-j.. nhớ về 1 thời oanh liệt à :-j..
    15. kid_1211
      kid_1211
      Chú bảo anh tổ chức mà Off hơn 1 tháng thì nói làm gì :6cool_beat_shot:
      Anh cũng làm gì có số chú :-j.. Mất sim ầm ầm
    16. kid_1211
      kid_1211
      Được.. Nếu mà đã thích thì sẽ tính :6cool_beat_brick:
      Đòi Offline mà ko đi thì cẩn thận đấy.. :8cool_rap:
    17. sexyboy1504
      sexyboy1504
      Sign ngon đấy:)) Thích thằng bên trái hơn:))
    18. kid_1211
      kid_1211
      Nhóc mà cũng học lại :5cool_still_dreamin:..
      Nhớ hồi Tết tổ chức Off có 3 mống :6cool_beat_brick:, lần này chẳng biết khá khẩm hơn tý nào ko..
    19. kid_1211
      kid_1211
      Đao quý cho mượn sao đc :-".
      Muốn gì nào :-"? Dạo này khỏe ko? Nghỉ hè vui chứ?
    20. sexyboy1504
      sexyboy1504
      Nhà ông giờ lập mồ chôn được rồi đấy:)) Tôi vào quét bụi dùm này:))
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký