lehuutri123
Hoạt động cuối:
5/3/24

Chia sẻ trang này

lehuutri123

Dragon Quest

GVN Veteran
lehuutri123 được nhìn thấy lần cuối:
5/3/24
    1. Get Backer
      Get Backer
      facebook tên là Get Backer luôn :v
    2. medassin
      medassin
      chúc kagi năm mới nhiều may mắn, phát tài phát lộc nhé :D
    3. Dragoness
      Dragoness
      Không drop đâu lehuutri, thời gian này mình hơi bận công việc - học tập nên chưa come back được thôi. Hẹn 1 ngày đẹp trời nhá ^^ PS: thx for caring NCC... :D
    4. medassin
      medassin
      và đó là quả đủ cho Wil >>> chính tả nè.

Nhìn cô gái trong lòng mình, Key không nhịn được nghĩ thầm. >>> thử thay bằng đau đớn nghĩ xem :D thầm nghĩ hơi nhẹ :D
    5. forgiuse
      forgiuse
      Hờ, sao lock rồi ? 8-}
      Tính sao bây giờ nhỉ ? 8-}.
    6. Get Backer
      Get Backer
      Mình đang sửa lại truyện:> mối thì tạm thời có rồi, có cái là sửa sao cho nó thiệt hay :))
    7. phanthieugia
      phanthieugia
      Tớ đang nghĩ là có nên làm mấy cái như bên ttv không? :-?
      Ví dụ như cậu đã post tới chap 88 thì bổ sung vào tiêu đề topic là Hai Thế Giới chương 88
    8. phanthieugia
      phanthieugia
      Ừ, cám ơn nhé :D

1. Phải làm gì nếu truyện của mình bị chê là càng ngày càng lan man dài lê thê nhàm chán :(
      2. Cậu dạo này còn đọc Phàm Nhân Tu Tiên không? Sao nó dài quá vậy? 8-} Tình tiết của nó có đi xuống như Vô Hạn Khủng Bố không? :-?
    9. phanthieugia
      phanthieugia
      Nhưng viết 1 truyện trên trăm chap thì ngoài việc cần ý tưởng dồi dào thì còn cần những yếu tố nào nữa không? :-?
    10. phanthieugia
      phanthieugia
      Cám ơn vì đã thông báo
      Sẽ xử lý ngay lập tức ^^

Mà tớ đang muốn 1 truyện với độ dài tối thiếu 100 chap như mấy truyện bên ttv, có bí quyết gì thì giúp tớ với :x
    11. medassin
      medassin
      Kagi nè, cậu có ý TLBB trong truyện 2tg ko :D nào Key, Lock và mấy đứa e gái nữa =))
    12. medassin
      medassin
      Chúc kagi võ công ngày càng tăng tiến, tình cảm ngày càng nồng ấm, không còn lạnh nữa :D
    13. medassin
      medassin
      He :D Hôm nay lùng được bộ "Dụ dỗ tiểu hồ ly", phải nói miêu tả hay thật :x
    14. phanthieugia
    15. phanthieugia
    16. Rytubon87
      Rytubon87
      Vậy thì mình không nhất thiết mô tả kĩ càng chuyến đi sứ lần này mà chỉ có thể nói thoáng qua mà thôi :)
    17. Rytubon87
      Rytubon87
      Tui thì mún đưa cái chú đã xử Molochun của tui qua cơ, thú tộc nhiều người mà, nhưng đi sứ mà ông để ai bá vơ kém tài nào khác thì đừng nói sao quê mặt thú tộc nhé. Tui đưa tận Tứ lang và Cal ra tiếp cơ mà.
    18. Axetylen
      Axetylen
      Kagi, cậu hoàn thành chap của lượt cậu nhé.

Tình hình là ngoài bimbopro ra thì...ai cũng đợi sẵn hết cả rồi, hà.
    19. cambodia82
      cambodia82
      Cho mình hỏi bạn có chơi rep không vậy? Có thể cho mình mượn nick để chơi rep không :|
      Mình chỉ log vào mỗi ngày chỉ vài giây để rep mà thôi và mình hứa sẽ đảm bảo cho nick của cậu: ngoài rep ra không post bài hay có hoạt động gì khác cả.
      Nếu bạn cho mình mượn thì gửi giùm pass vào hòm thư của mình nhé.
      Thanks & best regards!
    20. Machiavelli
      Machiavelli
      Uhm, đúng như bạn nhận xét, truyện đã chuyển sang bối cảnh mới. Ngoài các chương về ba đứa nhóc, mình vẫn tiếp tục phát triển thêm các nhân vật ở phần đầu tiên, phần hai dự kiến sẽ dài hơn phần một.

Tuy mỗi bài viết của mình khá ngắn, nhưng thường phải lên kế hoạch các tình tiết về sau từ rất sớm nên tiêu tốn khá nhiều thời gian. Cộng với năm học mới bắt đầu nên sức mình thì mỗi tháng một bài thôi.

Sau mỗi phần, mình còn dự định sẽ chêm vào một bài extra để cung cấp thêm thông tin về thế giới, cùng các nhân vật.
  • Đang tải...
  • Đang tải...