Soulmaster0812
Hoạt động cuối:
23/8/18
Nghề nghiệp:
Super Robot Pilot

Chia sẻ trang này

Soulmaster0812

Mega Man, đến từ B.B studio

Soulmaster0812 được nhìn thấy lần cuối:
23/8/18
    1. ductiger
      ductiger
      ban ui con on nịck nay khong cho minh hoi ti voi,thanks
    2. Rampage_Ghost
      Rampage_Ghost
      Masterrrrr~ nhớ ai không :v.
    3. KjdWizard
      KjdWizard
      đúng là nó, cảm ơn bác nhiều, tải về check lại thì thấy xem rồi mà ko nhớ mới đau :(
    4. HINCODON
      HINCODON
      à thôi vào đc rồi,bác xóa lời nhắn của mình đi dùm nhé ^^
    5. HINCODON
      HINCODON
      làm sao vào đc cái trang ẩn exhen đấy bây giờ ? làm đủ các cách trên google rồi mà hem đc
    6. Duong_de
      Duong_de
      Em tải xong bộ đó rồi, mười mấy tập thì phải, nhưng mà ko có phụ đề +_+ chán quá

!
    7. Duong_de
      Duong_de
      Cám ơn bác đã cho link Torrent, cơ mà phụ đề thì kiếm đâu đc nhỉ :( Eng cũng đc, VN càng tốt
    8. SuperDiablos
      SuperDiablos
      hú hú souls ơi chơi xong lần 1 rồi đang tính new game + , mà có cách nào để em aoi có seishin soul ko vậy , kết dancouga nova max quá :X cái gì cũng ngon cũng đẹp từ robot đến pilot , animation cũng quá tuyệt . nếu có soul nữa thì bá con nhà đạo :3 , mún thay cái seishin list cho em í mà lướt google chưa thấy gì cả , ở trang saint có cái code đổi seishin mà ko được nhỉ ? @@ http://www.saint-ism.com/2013/01/the-complete-saisei-hen-pilot-and-unit-hacking-guide/
    9. SuperDiablos
      SuperDiablos
      uhm thank ban . cho minh hoi luon la choi z2 luc lên lev thì chỉ số stat up random hay là cố định vậy ? mình thấy m
    10. SuperDiablos
      SuperDiablos
      souls ơi cho mình hỏi trong bản srw z2 , lúc nâng cấp full robot lựa chọn bonus có cái bên dưới movement +1 là gì thế , bên akurasu dịch là jamming mà ko hiểu nó dùng để làm j ???
    11. lockute1994
      lockute1994
      Độ này bận gì mà ít lên yahoo thế chú =))
    12. duongquaex
      duongquaex
      chỉ mình cách thu phục mấy con gundam wing trong srw f final với mình tới map 42 mà ko thu phục con gundam tử thần
    13. duongquaex
      duongquaex
      bạn ơi giúp mình tìm con robo thuộc nhóm dunbine trong srw 4 ở map 3x gì đó ... mình nhớ hình như lại tọa độ nào đó là được !!! mong bạn giúp mình với !!!
    14. hattori_hanzo_z
      hattori_hanzo_z
      thanks bác đã reply về EXhard của Super Robot War , sory vì reply quá muộn. Đúng thật là chỉ có trình độ pro mới đi được mode đó
    15. _Sven
      _Sven
      Thank bạn nhé, mình còn thừa mấy cái invite dota 2. Nếu bạn thích thì mình invite cho :)
    16. wonlee
      wonlee
      cái bộ Uchuu_Senkan_Yamato mình cần tìm là lúc đầu ở dưới trái đất r sau đó lên 1 con tàu nhỏ r mới lên được tàu yamato, gần cuối phim có tay thuyền trưởng chết vs 1 con nhỏ nữa cũng chết, bạn cho mình cái tên bộ yamato mình cần tìm đi bạn, nếu có link thì càng tốt bạn nhé, tks bạn nhìu nhìu ^^
    17. tomca1105
      tomca1105
      Ko có gì, máy tính + mạng rảnh rang nên up thui :)
    18. tomca1105
      tomca1105
      Pác ơi link down Shin Masou Kishin Panzer Warfare đây nè, game này ps1 nhé, tui convert lại thành psx cho psp roài, tui chơi ổn cả không bị gì hết. Pác down về chơi thử cho vui nhé, 2 cái opening của game này được đầu tư làm rất hay đấy! http://www.mediafire.com/?3ah3u4mr6iv34u3
    19. duongquaex
      duongquaex
      ban oi nho ban giup minh cheat tien dolphin super robo taisen GC với :D
    20. Rampage_Ghost
      Rampage_Ghost
      hey master đệ tử ra yahoo rồi đây :D.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Super Robot Pilot
    need money, more and more money