Odisey

Chia sẻ trang này

Odisey

Baldur's Gate, Nam, đến từ Hồ Chí Minh

GVN CHAMPION

https://joyreactor.cc/tag/Stable+diffusion NSFW nhưng mà ...đẹp . 18/1/23

1. TuDragon76
      TuDragon76
      À, thấy nó hướng dẫn thế này :

The developer has said that he can provide keys to people that want the games in Steam, please contact him through this link and mention IndieGameStand and the date of purchase:
      http://www.exosyphen.com/page_contact.html

Chắc bạn lấy dùm mình 2 key của 2 game Hacker Evolution Untold & Hacker Evolution rồi gửi qua e-mail này dùm luôn nhé. Chắc phải sử dụng e-mail của bạn để lấy đấy, vì mình gift cho bạn mà :D

Giúp dùm cái nhé :D Thanks !
    2. TuDragon76
      TuDragon76
      Bạn hiền cho mình xin lại cái code Hacker Evolution Duality và mấy cái bonus content luôn nhé :D Hôm bữa bị hư Win phải format lại ổ cứng mất sạch dữ liệu rồi :D Gửi qua e-mail tudragon76@yahoo.com dùm ình. Thanks ! :D

Cái gói mua nhầm 5$ đó,bạn nhớ không ? Giờ nó chịu refund lại 3.5$ chênh lệch, coi như mình mua 1.5$ (BTA). Ngậm ngùi lấy xài luôn chứ gân cổ lên cãi nó xù luôn thì chết cha :D
    3. lanhdiendiemla
      lanhdiendiemla
      Lão Ô hình như trước kia có tiến cử Thiên Hạ Vô Song đúng không ???

Đang tìm truyền Dị giới phiêu lưu ra hồn mà khó quá, viết dị giới toàn lũ teen hay sao, thằng nào cũng cool, cũng trầm tĩnh, cười nhạt, mà có khích một câu giết cả họ, điên vcl, sau Ác Ma Pháp Tắc đến mấy hôm nay mới đọc lại thể loại này, thấy nản quá, nhờ lão giới thiệu ...
    4. [R]ainy™
      [R]ainy™
      Alo..bác online steam đi mình hỏi nó rồi nè..
    5. TuDragon76
      TuDragon76
      Bạn cho tui xin số thẻ VCB của bạn đi. Chuyển tiền sao nó lại đòi số thẻ mà không phải là số tài khoản nhỉ ?
    6. ging1212
      ging1212
      Dĩ An thì mình không nhớ rõ địa chỉ, đi đó khoảng 5 lần, đại khái là khu giáp ranh bình dương và biên hoà. BJ HJ tắm táp đầy đủ rất ok. Có gì cuối tuần hỏi lại cho. Còn bên Tên Lửa thì chạy Hồng Bàng --> vòng xoay Phú Lâm --> Kinh Dương Vương. Tới CV Phú Lâm thì rẽ ngược vào đường số 1. Tìm đường số 5, cũng ngắn thấy tiệm mát xa. Chỗ đó mình không đi hơn 1 năm nay. Tại hồi đó học lái xe nên tìm thấy. Đi Ccũng trên dưới chục lần. Giờ không rõ sao.
    7. shadow5117
      shadow5117
      ông cũng hay đi BK nữa à, hehehe chỗ ruột của mình đó, giá rẻ mà làm bài bản, còn ko thích hj thì cứ Phú Thọ ấy, thực sự khỏe người luôn, em dễ thương, ko đòi tiền bo. Thông cảm, ko đủ bài viết nên phải vào tận đây thôi.
    8. The_Saint
      The_Saint
      bác lấy hộ em cái shoot many robot với, em đang ngồi lab ko lấy đc :(
    9. Sunoflife
      Sunoflife
    10. Odisey
      Odisey
      Có có , số mới 0903001783 . Cái số cũ chưa đăng ký chứng minh nhân dân , bị mấy thằng Vạn Lý Độc Hành nó chạy ngang giựt cái điện thoại :))
    11. Thang CT
      Thang CT
      hey đít xệ, dạo này trốn đâu rồi mà k kêu réo gì được thế. có đổi số máy k, cho xin số mới nào.
    12. cambodia82
      cambodia82
      Cho mình hỏi bạn có chơi rep không vậy? Có thể cho mình mượn nick để chơi rep không :|
      Mình chỉ log vào mỗi ngày chỉ vài giây để rep mà thôi và mình hứa sẽ đảm bảo cho nick của cậu: ngoài rep ra không post bài hay có hoạt động gì khác cả.
      Nếu bạn cho mình mượn thì gửi giùm pass vào hòm thư của mình nhé.
      Thanks & best regards!
    13. Dark MonteCristo
      Dark MonteCristo
      bận quá cũng ko vô nè =))
      ở tới chủ nhật lận
      cứ fone ta sắp xế =))
    14. Dark MonteCristo
      Dark MonteCristo
      lão Ô, ta ở gần sân bay, đường Cửu Long, mới vô.
      Tối nào rảnh thì fone ta đi cafe, ta có xe.
      điện thoại ta 0943.613.862
      Ngay chiều nay cũng đc, nhưng đang ở Quận 7
    15. theandromeda
      theandromeda
      chơi game của mình thấy hay không bạn ??? Field of Glory ấy
    16. Odisey
      Odisey
      Chà , khẩu vị của bác diemla hơi bị khó à . Để mò lại thử xem , cái thị phần và trào lưu truyện hiện nay nó không còn nhiều đất sống cho kiểu này thì phải . Loại vũ hiệp truyền thống cũng gần như đi đứt ^^
    17. lanhdiendiemla
      lanhdiendiemla
      Lão Ô, có biết truyện nào thuộc loại lịch sử không quân sự không? Giới thiệu cho ta với!
      Trừ truyện của Mộc cà Dật nhé!
    18. duongkhang2003
      duongkhang2003
      đĩa nào lỗi thì,mai mốt lấy game khác sẽ đổi lại
    19. nhoxcuibap
      nhoxcuibap
      nói đúng quá rồi, lỗi do chú Bảy hết,làm mất hình tượng :| Chắc chú Bảy fanboy Optimus rồi
    20. Tiger-tank
      Tiger-tank
      spam , báo cáo vi phạm nhá:|:|:|:|:|=))=))=))=))=))
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

Game đã chơi : Symphony of War: The Nephilim Saga, Thunder Tier One
    Game đang chơi : Lost Eidolons, Jagged Alliance 3​