Doccocuukiem1990
Hoạt động cuối:
28/3/24 lúc 16:18

Chia sẻ trang này

Doccocuukiem1990

Mario & Luigi

Doccocuukiem1990 được nhìn thấy lần cuối:
28/3/24 lúc 16:18
    1. by2715
      by2715
      hôm bữa mình mới thấy bên gsm có con f09c giá 4t2 , màu đỏ bordo , không biết nam mà xài con màu này có hợp k nhỉ , với lại giá này có đẹp k ? mình post hỏi trong topic "Hội Điện thoại Nhật GVN" thì có ng nói bạn đang xài con này nên mình xin tí ý kiến
    2. cmt4590
      cmt4590
      Hiện đang có 8 chai định mua con keitai xài, bác rành giới thiệu dùm mình nên mua em nào, tks nhiều.
    3. Lucifer_2511
      Lucifer_2511
      Vậy hẹn bạn tháng 5 nhe, hẹn cafe rồi thuận lợi thì order luôn
    4. Lucifer_2511
      Lucifer_2511
      Đặt hàng ở đâu hả bạn, mình dự định sẽ mua vào giữa tháng 5, chắc sẽ hẹn bạn cafe vào lúc đó để test thử và hỏi thêm 1 số vấn đề nhỏ :D
    5. Lucifer_2511
      Lucifer_2511
      Hi bạn, hôm qua đã inbox bạn rồi, tiện bổ xung là mình cũng ở HCM nhé, sớm reply nhe, thx :D
    6. Nyaruko
      Nyaruko
      hàng họ phụ kiện dư lào anh :-?
      con này em mua để show off, nên cần ngon lành tí :)) còn trầy trầy rồi thì em chưa mua đâu :-<
    7. Nyaruko
      Nyaruko
      inbox full rồi anh dzai :-w
    8. chauhuynh90
      chauhuynh90
      vậy mình chuyển tiền trước phải không, order thì khoảng bao lâu có máy bác, do vài ngày nữa phải về ĐN :6cool_ah::6cool_ah:
    9. chauhuynh90
      chauhuynh90
      Mềnh đang tìm mua con keitai tầm 2,3 triệu, đọc cái topic jpm thấy 920sh có vẻ là hợp nhất, bác có con nào không để mình, cho cái giá luôn nha, tks nhiều :1cool_byebye:
    10. kaizvn
      kaizvn
      pm roài =.=
    11. qeqa
      qeqa
      em đang mong sh01b đây bác. cho em cái giá tốt tốt với. Cơ mà đám cưới đám ciếc kéo ùn ùn đến nên đưa xiền cho mom rồi. nếu dc đợi em xíu :D
    12. Thích Thể Hiện
      Thích Thể Hiện
      đặt cọc bác được không , màu gì vậy , tiếc là chủ nhật không gởi tiền được , không thì xút cái điện thoại luôn rồi

có gì thứ 2 chuyển tiên rồi xút nha
    13. qeqa
      qeqa
      cảm ơn bác nhiều. Chắc em đi xem em sh07b rồi quyết luôn. Mà sh07b test y chang sh01b luôn hả bác?
    14. Natit_Titan
      Natit_Titan
      con hàng này spam ở đâu lên đc 700 bài thế :2cool_sexy_girl:
    15. gammer12
      gammer12
      e cảm ơn bác :D , à mà e hỏi bên phongcachnhat.vn thì e thấy họ bảo có dòng SH03D bản quốc tế, con đấy có bản QT đúng k bác :D
    16. gammer12
      gammer12
      chào bác, e là mem hay đọc bài bên topic jpm :D , e muốn hỏi bác chút là máy con SH-07B , SH10C và SH03D thì nên xài con nào ak :D , sóng ổn định và cam nét nét chút ạ :D
    17. revenge_for_hate
      revenge_for_hate
      Ông làm bên in offset huh ? :-/
    18. cobala_2301
      cobala_2301
      Vậy bạn có địa chỉ shop hay web nào ở tp không
    19. cobala_2301
      cobala_2301
      E không đủ post nên không vô Hội Điện thoại Nhật GVN xin tư vấn dc nên nhờ xíu ^^
      E muốn hỏi về chất lượng sóng con Softbank Sharp Galapagos 005SH ở VN thế nào ?
      Với lại giờ muốn mua thì nên mua ở đâu để được "đối xử đàng hoàng" ^^, e mù công nghệ
      thank
    20. helicopter27
      helicopter27
      Bạn ơi, cho minh xin yahoo mình cần tư vấn mua đt, ty.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

JMP Smartphone - Fujitsu Arrows NX F-05F
    Fanpage của JMP hội