zero7090
Hoạt động cuối:
14/7/18

Chia sẻ trang này

zero7090

Donkey Kong

zero7090 được nhìn thấy lần cuối:
14/7/18
    1. NghiLucSeo01
      NghiLucSeo01
    2. Himarin ~♥
      Himarin ~♥
      Nói tùy độ cãi của luật sư với độ cảm thông của tòa thì ra giả thiết tòa xử cho thằng kia tội tử hình cũng được :-@
    3. Western's Fan
      Western's Fan
      cho mình hỏi bác xài viettel gói nào vậy O_O?
    4. Western's Fan
      Western's Fan
      nhưng sao trước khi đứt mình vẫn ping 50ms bt bác ạ, tới khi chuẩn bị đứt trước đó 1 tuần thì lại nhảy tọt ping lên 200 :(
    5. Western's Fan
      Western's Fan
      bác xài mạng viettel hả bác? cho mình hỏi sao tự nhiên 1 tháng trở lại đây, đánh lúc nào server SEA cũng trên 200 vậy :((, trước lúc bị đứt cáp cũng bị luôn rồi bác :(
    6. bazzani
      bazzani
      thì cứ cân đo đong đếm,duyệt thì múc thôi bác à!
    7. bazzani
      bazzani
      cái giá mình báo cậu là bao hết
      10%+tiền kí
      ko phát sinh thêm cái gì hết nữa!
    8. bazzani
      bazzani
      vô tư,hàng nào mình mua thì mình chịu trách nhiệm,nên nhớ ko chịu trách nhiệm lỡi kĩ thuật nhé!
    9. bazzani
      bazzani
      có!
      thỏa thận seller rồi mìh đưa d/c người nhà bên us cho bạn gửi!
    10. bazzani
      bazzani
      có!mà hàng hóa ship thất lạc từ seller-nhà tôi bên us tui ko chịu trách nhiệm,cước phí y chang
      cậu mua ngoài còn bị hém thêm 4% tiền ngân hàng thanh toán dùm!
      với mua xong phải kê khai list
      rất rắc rối,nên cọc tiền để tui mua a-z
    11. donhukhoa
      donhukhoa
      1/ tính diện tích 2 cái 1/4 đường tròn
      2/ lấy diện tích hình vuong trừ đi diện tích tính đc ở 1/ sẽ đc diện tích (3)
      3/ lấy diện tích hình vuông trừ đi 1 diện tích 1/4 tròn và (3) sẽ đc diện tích màu trắng (4)
      4/ lấy diện tích của hình vuông trừ 2 lần diện tích màu trắng (4) sẽ đc diện tích phần to màu
      Ps : diện tích hình vuông = đáy x cao
      diện tích 1/4 tròn = 3.14x bán kính x bán kính rồi : 4 post lên 2topic toán lớp 6 jum2 nha, ko đu63 bài viết
    12. Tia Sáng
      Tia Sáng
      Miễn tiếp, tôi chẳng muốn mất thời gian với cậu. Nói đủ rồi :).
    13. Tia Sáng
      Tia Sáng
      Vớ vẩn. Cậu viết còn không ra hồn gì, câu cú lung tung nhảm nhí.. Đừng làm tôi mất thời gian nữa, tôi không tiếp. Nhắc lại lần nữa, cậu chơi ở BoxTG cho cẩn thận và cho đúng quy định. Còn không thì đi đến chơi với đám blogger đó.
    14. Tia Sáng
      Tia Sáng
      1 cái ý đó là đủ để kinh rẻ hết cả cái bài rồi, tôi lười bóc mẽ thêm cái bài ấy ra thôi.
      Hồng vệ binh là cái của nợ gì tôi đ' quan tâm. Tôi chỉ quan tâm box50 ko bị đóng cửa, tôi ko bị mời đi hay GVN bị cấm cửa, bị phạt.Chơi được thì chơi, không thì biến. Hình phạt là để răn đe những thành phần khác.
    15. Tia Sáng
      Tia Sáng
      Một thằng rác rưởi suốt ngày ngồi bới móc chửi đời, đòi lên mặt dạy xã hội à, nực cười :). Tưởng rằng làm như thế nó thành bậc thầy phê phán và cải cách được đất nước? Nhổ toẹt vào bao xương máu cha ông đổ ra để có được nền độc lập tự chủ, bao nhiêu năm vất vả người dân xây dựng đất nước dưới áp lực cấm vận của mẽo, còn dám xưng là người Việt? Thốt chẳng khác gì thằng Điếu Cày, vừa bị truy tố đấy.

Tôi cảnh cáo cậu, đừng bao giờ đưa những thứ rác rưởi từ bọn blogger cặn bã xã hội vào trong box TG. Cậu là đối tượng được theo dõi đặc biệt, còn tái phạm nữa thì toàn bộ acc của cậu tìm thấy được sẽ đi không tăm khói. Chơi được ở GVN thì chơi, còn không thì đi qua với bọn chó săn ấy :). Đừng có đem vào những thứ làm ảnh hưởng đến hoạt động của GVN, của Box TG. Nói vậy là đủ hiểu.
    16. luot1009
      luot1009
      Bác cho em hỏi hipster nghĩa là gì thế, thấy bác hay dùng từ này :D
    17. noname95
      noname95
      bạn có dư cái key dota2 nào không cho mình xin 1 cái được không :D
    18. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
      Lock vì toàn share bậy bạ,khi nào internet sụp thì tính tiếp
      đằng nào sụp thì cũng chả chat tiếp được :))
    19. Sis
      Sis
      Mà ai giãy nảy cơ? giãy nảy đoạn nào? ;)) bấn quá nói bừa à ;)) tội nghiệp
    20. rekkhan
      rekkhan
      thế tôi hỏi cậu VN kém TQ gấp 10 lần là so 2 con số 3k3 với 33k hay là so 20k với 53k
  • Đang tải...
  • Đang tải...