Doccocuukiem1990
Hoạt động cuối:
4/5/24 lúc 23:30

Chia sẻ trang này

Doccocuukiem1990

Mario & Luigi

Doccocuukiem1990 được nhìn thấy lần cuối:
4/5/24 lúc 23:30
    1. ging1212
      ging1212
      Bạn ở tphcm à? Cho mình xin yahoo được không? Muốn tìm hiểu thêm về đt Nhật.
    2. HDN
      HDN
      bác cho mình cái yh để pm nhờ tư vấn máy chút dc ko ^^
    3. Tia Sáng
      Tia Sáng
      đâu có.
    4. dadenday
      dadenday
      Trong lúc chờ S3 thì em có tìm hiểu với JMP và khá hứng thú, bác có thể cho em một số máy từ 12-16tr được không bác?
    5. minhandlinh
      minhandlinh
      Năm ngoái anh có mua của em cái máy 932sh đen đó ^^
      Nếu ko có chỗ bán pin thì chỉ anh chỗ mod pin cũng được. :5cool_big_smile:
    6. minhandlinh
      minhandlinh
      Nguyên ơi cho hỏi có chỗ nào bán pin 932sh ko?
      Cục pin dạo gần này bị đơ rồi, thỉnh thoảng mới sạc xong máy nó tự tắt nguồn luôn.
      Cám ơn trước hen ^^
    7. kidhunt
      kidhunt
      Bồ ơi, mình có đọc về JMP tpic của bồ. Mình đang muốn mua một con dạng như panasonic VS2 kô biết bồ có thể tư vấn được không? PM YM cho mình với nhé. Mình ở TPHCM
    8. Tidus_H
      Tidus_H
      Bạn ơi mình có 1 vài thắc mắc về JMp mà không biết hỏi ai. Bạn có thể cho mình xin nick Yahoo để nói chuyện 1 chút được không ?
    9. [N]h0c[S]9x
      [N]h0c[S]9x
      bị ban nick do xài clone up bài =)).giờ bt rồi đó :D
    10. Triệu Mẫn
    11. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Tui không quá nôn nao đâu, vậy để mai tui tranh thủ đi chuyển tiền cho ông, để ông đi miền trung thoải mái hơn
    12. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Mà nói nee, ngày thường tui chỉ đi buổi tối thôi. Để mai tui chuyển khoản cho ông trước, cho ông an tâm
    13. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Vậy ngày 29/02 tui gặp thằng em hay thằng bạn ông nhe, tui đưa tiền cho nó luôn. Ah tui thay đổi số lượng là lấy 5 cái nhe. So dthoai của tui là 0902 675 672. Mà tui hỏi nee ở bên chuồng chó là ông cũng chạy tới đó hay là ở chỗ đó?
    14. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      tên chủ tài khoản .
    15. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Chắc chắn lấy, ông cứ lấy về đi. Chủ nhật này ông có ở bên chuồng chó không? Tui có dịp đi ra chuồng chó. Tui sẽ chuyển tiền cho ông trước, ông cho tui số tài khoản của vietcombank đi
    16. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Tui ở Quận 12/Hóc Môn
      7, Nguyễn Ảnh Thủ, P. Trung Chánh, Q. Hoc Mon
      Ông qua tui hơi xa ấy, vậy xem qua được thì qua tối nay đi, cafe tui trả cho + 10k xăng
    17. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Vậy tiền hàng là 600k
      Tiền cafe của tui + của ông = A
      Tiền tui sẽ đưa ông là 600k - A = B
      B là số tiền tui đưa ông
      Thanh toán cafe là tui thanh toán
      Vậy để A nhỏ nhất thì nhiệm vụ của ông kiếm quán nhe, vỉa hè cũng ok, không thành vấn đề gì cả
      Cho hỏi nếu tối nay lấy thì có không?
    18. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Tui lấy 4 cái, tui sẽ trả ông 610k, ông trả tiền cafe nhe, nhưng nói trước là tui đi cùng với 1 người quen. Ok ko?
    19. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Ah cho tớ hỏi rõ là thẻ nhớ chuẩn nào? Dùng cho điện thoại nào?
    20. Triệu Mẫn
      Triệu Mẫn
      Cậu có nhiều đúng ko, nếu vậy có lẽ tớ lấy khoản 3 cái. Nếu bớt cho tớ 20k tiền xăng thì 4 cái. Cho địa chỉ đi
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

JMP Smartphone - Fujitsu Arrows NX F-05F
    Fanpage của JMP hội