ngocvinh2009
Hoạt động cuối:
13/7/16
Nghề nghiệp:
Học sinh

Chia sẻ trang này

ngocvinh2009

C O N T R A, đến từ TP.HCM

ngocvinh2009 được nhìn thấy lần cuối:
13/7/16
    1. on154288
      on154288
      anh ơi, em làm cái launcher bị
      Variable used without being declared.:
      GUICtrlSetData(-1, "ZBot|PBot", $bot)
      GUICtrlSetData(-1, "ZBot|PBot", ^ ERROR

Variable used without being declared.:
      GUICtrlSetData(-1, "Mặc Định|Đấu Đội|Đấu Đơn|Zombie Plague|Zombie Defense(AI)", $mode)
      GUICtrlSetData(-1, "Mặc Định|Đấu Đội|Đấu Đơn|Zombie Plague|Zombie Defense(AI)", ^ ERROR

Anh giúp em cái, em làm theo cái trên cái Topic Launcher (Video Rapcode).Thank anh nhiều
    2. 061198
      061198
      a Vinh ơi cho em cái link CSRED trên diễn đàn này cái ... Thanks
    3. vip_game_1994_hp
      vip_game_1994_hp
      anh vinh xem lại link down tiếng việt và tiêng anh nha,em không down đc hay seve bị lỗi,anh test lại dùm em cái
    4. ngochai9a7
      ngochai9a7
      anh giúp em vụ launcher check MD5 nhé (anh Red bảo), có gì yahoo bàn nha anh
    5. Aldaris
      Aldaris
      à anh có link cs 1.6 thì cho em luôn, nhà em chỉ có 1.8 sợ mod ko đc.
    6. Aldaris
      Aldaris
      à anh ơi, css và cso nst là gì vậy, em mới chỉ biết cs. mà yahoo anh cò hoạt động ko vậy, em học mod nên cũng cần hỏi anh mấy việc, nếu anh dùng yahoo khác thì có thể cho em xin ko?
    7. Aldaris
      Aldaris
      anh ơi, cho em làm tester cs red đc ko ạ?
    8. Aldaris
      Aldaris
      vâng ạ, cám ơn anh, em sẽ cố gắng, vì em đam mê làm mod và lập trình, em dự định lớn sẽ làm lập trình viên mà, em sẽ cố học và khi nào thành công thì sẽ giúp các anh vì em hâm mộ team và đam mê cs. cò về chuyện tester thì sao ạ? mà anh ở quận mấy tp hcm vậy? em ở hóc môn.
    9. Aldaris
      Aldaris
      anh vinh chỉ em mod game cs dc ko ạ, em muốn học mod, anh chỉ mod j cũng dc, skin, hud, sprite,... cái nào dẽ anh chỉ trước. mail cho em qua ym: killer1808@yahoo.com. trȧ lời em nếu anh đồng ý dạy. à, em muốn xin làm tester dc ko ạ? em có thể phát hiện rất nhiều lỗi và kẽ hở của game.
    10. Aldaris
      Aldaris
      anh vinh chỉ em mod game cs dc ko ạ, em muốn học mod, anh chỉ mod j cũng dc, skin, hud, sprite,... cái nào dẽ anh chỉ trước. mail cho em qua ym: killer1808@yahoo.com
    11. Aldaris
      Aldaris
      team dự định update gì mà lâu thế ạ? team có vẻ cần người giúp, em cũng muốn giúp lắm nhưng ko biết làm gì. nếu có ai chỉ thì em có thể làm bất cứ việc gì :)
    12. Aldaris
      Aldaris
      anh nói thế chứ anh red vẫn có ý update đấy, anh vào trang tám mấy của topic coi đi, mà anh chán cs red rồi à? giọng anh có vẻ bất mãn với team quá! :)
    13. Aldaris
      Aldaris
      anh vinh trȧ lời em về update cs red 1.7 đi. có update hay ko ạ? em ko muốn team giȧi tán đâu. anh ko vao 2pic hỏi đáp nữa à, 2pic vẫn hoạt động mà!
    14. kakaan96
      kakaan96
      có ji bác hỏi red xem metahook fix dc vụ treo nhé
      PS:Share tôi cái tool luốn :))
    15. dangledien574
      dangledien574
      Anh Vinh ơi em xin góp 1 chút ý kiến ! khẩu MP7 bị lỗi bắn không hết đạn ! chỉ cần đổi vũ khí khác rồi đổi lại là đạn y như cũ và nếu quăng ra nhặt lại thì đạn dự trữ bằng với đạn nạp của lần trước đó ! mong Team fix sớm
    16. thienhavodich99
      thienhavodich99
      anh Ngọc Vinh ơi em mới chơi csred nhưng cái bản v.16.4 em cài mà nó toàn kêu lỗi ...em quay lại tai bản v.15.2.3 full lúc tải về nó lại thành bản pach v1.6 .....anh Vinh ơi chỉ cho em mấy cái đường linh tải bản full với chứ ae lên 1.6.4 mà em lại xài bản 1.5 hic
    17. ngochai9a7
      ngochai9a7
      anh Vinh đừng nghe lời của thằng Maximum trong topic hỏi đáp nha
      nó vu khống em là gián điệp của team CS RED rồi hỏi anh cheat để share cho nó, nó còn bảo em là em họ nó nữa
      anh không được tin nó, em trung thành với CS RED TEAM, không hề có chuyện em share hack/cheat gì cho nó
    18. -Mr.Ghost-
      -Mr.Ghost-
      Cập nhập thêm một số skin stipes, xmas, razer!
      Giờ chỉ chờ team có lấy ko thui!
    19. -Mr.Ghost-
      -Mr.Ghost-
      Tình hình là mình thấy team còn quá ít skin súng nên mình định up mấy chục skin súng(chưa đếm ^^)Skin mình gồm gold, halloween, red dragon,10 quả lựu đạn cốt.Ko biết team có cần ko?
    20. lordboo192
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Học sinh
    Ai biết

Chữ ký