Tony Tran

Chia sẻ trang này

Tony Tran

The Warrior of Light

GVN Veteran
    1. vuabanhmi11
      vuabanhmi11
      Alo nghe rõ trả lời, anh có đó không cho em hỏi tý?
    2. Tony Tran
      Tony Tran
      không sao ,bạn chịu khó vào trang đó thường gàm xuyêne thương mới hay cập nhât
    3. pj_dancefloor
      pj_dancefloor
    4. Tony Tran
      Tony Tran
      bạn vào www.Xboxvn.com nhé ,game gì cũng có hết dành cho Jtag và cả X3KEY
    5. pj_dancefloor
      pj_dancefloor
      bác ơi cho em hỏi, cái page bác post Re 6 Xbox thì khi em down về bỏ vô Hdd rồi cho xbox. nhưng nó lại không nhận Hdd :((. Có phải do file game bị lỗi không :((, bỏ cái đấy vào nó lại không hận Hdd. Em dùng Xkey
    6. Tony Tran
      Tony Tran
      mình không có đĩa gốc Mario Galaxy nên không biết được ,nhưng chắc chắc rằng sẽ cần tới WiiRemote
    7. Hoursea
      Hoursea
      Bạn ơi super mario galaxy có thể hoàn toàn chơi được trên Wii U mà ko cần Wii Remote ko vậy bạn? Tóm lại Wii games nào yêu cầu Wii remote thì có thể hoàn toàn chơi được trên Wii U Gamepad ko?
    8. Tony Tran
      Tony Tran
      em hỏi trong box sony dùm anh ,dạo này cuối năm rồi không có thời gian .sory em
    9. nokianokia
      nokianokia
      Bác Tony Tran ơi, em đang có 1 con PS3 FW 4.01 bác chỉ em hack với, hack hay jailbreak cũng được, muốn chơi game mà ko biết cách T_T
    10. Tony Tran
      Tony Tran
      mình ở trong Sài Gòn địa chỉ nhà mình đây ,rất hoan nghênh cậu tới chơi không biết chỗ cứ phone còn không hỏi ai cũng được ở Q4 (hỏi nhà thằng Bi làm game)

Địa chỉ : Videogame "Pippip" 203 đường Tôn Đản P15 Q4 ,ĐIỆN THOẠI 0908528307

Đây là tiệm mình được lên forum khi tổ chức giải FIFA 12 : http://xboxvn.com/forum/threads/3067/
    11. caysi103
      caysi103
      Quán của Bác nằm ở chỗ nào vậy. Khi nào rãnh em chạy qua chơi RE 6
    12. Tony Tran
      Tony Tran
      o.o.O muốn mua Wii à qua đây ,anh còn dư 1 con đây xài ok chơi game copy game gốc thả ga luôn không sợ kén đĩa (as/us/pal/korea...) ,đĩa hệ nhật vẫn chơi good nhé vì có nhìu máy rất kén vụ này ,nếu em rãnh mai cứ qua nhà anh cho têst thoải mái luôn

Videogame Pippip 203 đường Tôn Đản P15 Q4 ,ĐIỆN THOẠI 0908528307 nếu em lấy để cho em 3t2
    13. anti_intermilan
      anti_intermilan
      em đang tính mua con Wii về cho nhà em chơi giải trí, anh có rành máy này ko ? Cho em xin 1 số lời khuyên với (tình hình chơi game lậu, có bao nhiêu cách chơi game lậu, mua máy như thế nào...)
    14. Tony Tran
      Tony Tran
      hiện anh không rãnh em ơi ,em cứ vào box sony hỏi
    15. kunkun_hbt
      kunkun_hbt
      chào anh............ anh cho em xin yahoo nhé em muốn mua ps3 và hỏi 1 vài thứ hơi dài dòng nên hỏi qua yahô cho tiện :) anh có thể buz được ko yahô em : fluto090 . thanks anh nhiều
    16. teentitans12
      teentitans12
      bác ơi bác bán xbox 2nd ở hn à
    17. Tony Tran
      Tony Tran
      giá ok đấy nhớ nói nó bảo hành cho mình ,,lưu ý hỏi nó là Date máy năm nào nếu là 2006 hay 2007 thì đừng nên mua nhé ,còn về HDD thì không quan trọng có ổ cứng hay không cũng chả sao có thể lấy USB làm HDD cũng được (từ 2G tới 16G) ,1 game Xbox360 cao nhất là khoảng gần 10G thấp nhất là khoảng 2G trở lại .

p/s: à quên nếu thích cậu cứ qua thẳng nhà mình "Videogame Pippip 203 đường Tôn Đản P15 Q4" ,mình mở tiệm Xbox khoảng 10 năm rồi ,cứ qua xem nếu thích mình để lại cho cậu chơi không thích thì làm vài trân FIFA ,giá thì tùy em tầm 4t5 trở xuống ,số phone 0908528307
    18. ivycent
      ivycent
      máy xboxvn đã bán rồi :(

có 1 bro ở gamevn này rao 1 con Falcon đời cuối hệ US HDD 20 GB - 3tr. Dòng này được ko, thấy giá thấp hơn giá bạn nói. Với lại 1 game xbox là khoảng bao nhiêu gb, 20 gb chứa được bao nhiêu game ???
    19. Tony Tran
      Tony Tran
      Giá quá tốt lời khuyên chân thành ,neon lấy liền đi kêu nó fix chút đỉnh khoảng 100k hay 150k
    20. ivycent
      ivycent
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

I LOVE YOU BABY