LeoNguyen112
Hoạt động cuối:
23/2/15

Chia sẻ trang này

LeoNguyen112

Dragon Quest, đến từ TP.HCM

LeoNguyen112 được nhìn thấy lần cuối:
23/2/15
    1. truongdzuy
      truongdzuy
      ok .... khi nào bác làm xg đc thì báo e 1 tiếng :D
    2. truongdzuy
      truongdzuy
      Bác .... cái M-FIS của bác s khi em sử dụng Charge item + Recipe = Item loại khác ( Pernament, Campaign,...) thì khi làm 2 cái liên tiếp nó có hiện tượng + charge ( tức là k xuất hiện 2 item mà chỉ là 1 ). Cho em hỏi cách khắc phục lỗi :D
    3. baodongdo1498
      baodongdo1498
      bạn chỉ mình thim về world editor dc hem,cho mình YM nhá,tks trc'
    4. minhtronglam90
      minhtronglam90
    5. vuongkkk
      vuongkkk
      Hồi trước ông có hỏi làm thế nào để căn texttag ở giữa đúng ko? Giờ tôi mới biết cái cách này
      Ông down map demo của người ta về coi nhé >>>> http://www.wc3c.net/showpost.php?p=1028939
    6. truongdzuy
      truongdzuy
      vâng tks a nh` ........ khi nào a update thì a inbox msg cho e vs nhé :D
    7. truongdzuy
      truongdzuy
      a Leo làm advance cái Ownership System giúp e dc k, cho nó vẫn lựm dc nhưng bị disable để cho courier còn cầm nữa :D
    8. Killer.V.Lord01
      Killer.V.Lord01
      uih. thi cậu cứ làm sys kia đi. rồi làm sys mình sau. mà đợi lâu không nhỉ
    9. Killer.V.Lord01
      Killer.V.Lord01
      2!! Leo. nếu cậu giúp mình được cái sys duel thì tốt quá. viết hộ mình nhé. coi như cậu có thêm 1 sys nữa trong bộ sưu tập :D. trên hive cũng chỉ có 2 sys mà tầm bậy không à. chả hợp lý tý nào. cậu giúp mình nhé
    10. LeoNguyen112
    11. YAN[asian]
      YAN[asian]
      Thanks guy :) !
    12. YAN[asian]
      YAN[asian]
      Chào Leo. Cậu có biết cách move 1 unit mà ko bị mất order (bằng GUI) ko? Mình hỏi trong Topic hỏi đáp thì toàn mấy ông Jass nhảy vào trả lời, ko biết hỏi đến lần thứ mấy rồi, đến nản :)). Thấy bảo là set point X point Y gì đấy nhưng mình chưa rõ cách làm cụ thể lắm.
    13. LeoNguyen112
      LeoNguyen112
      Muốn đếm số lần attack của unit á... hơi bị khó đấy. Xem skill Overload. Sao dạo này toàn mấy bạn hỏi cái vụ về "attack" thế nhỉ :-/.
    14. LeoNguyen112
    15. Killer.V.Lord01
      Killer.V.Lord01
      a lô bạn Leo ơi mình giờ đang cần cái skill 3 của con Chao Grutn của bạn này.
      http://www.mediafire.com/download.php?li7m6h0ortz0trz
      cuộc thi tao hero lần 2 ý. :D. giờ mình muốn xin mỗi cái skill đó thôi. bạn tách riêng nó ra map demo được không. bữa trước mình copy về nhưng nguyên cả 1 bộ spell nên chả biết cái nào ra cái nào. bạn giúp mình nhé. cảm ơn. hì
    16. Killer.V.Lord01
      Killer.V.Lord01
      nãy vô 4rum thấy mấy ông kia trả lời mà \ mình kém phần tringger lắm. nên nếu cậu có skill của forrce satff thì share mình với.
    17. Killer.V.Lord01
      Killer.V.Lord01
      vậy khi bật phản dame lên thì nó phản lại bao nhiêu %. trong dota người ta cũng chả ghi rõ.
      2> còn cái item thì mình sài hệ thống item ép theo kiểu đăng kí của anh TOm. giờ Sys của cậu hoạt động riêng về vấn đề không cho cầm chung item hay muốn sài thì phải làm lại toàn bộ cobine item theo sys của cậu
    18. Killer.V.Lord01
      Killer.V.Lord01
      Leo ơi. cho mình hỏi cái spell phản dame. ấy base từ skill gì giờ. mới lại chỉ có cái phản đame là spell thôi. con phần deal dame của tringger thực hiện hết đúng không. 3 cái tringger đó sao đơn giản thế thôi hả
      2> cho mình hỏi giờ map mình thằng này cầm item của thằng kia mà vẫn sài được. có khi mua cho nhau ép item luôn ấy. giờ sao fix nhỉ
    19. S.Dentatus
      S.Dentatus
      Cái title nhìn oai thật. Thành chúa trời ở Azeroth rồi còn gì.
    20. nchkg879176
      nchkg879176
      thôi khỏi đâu bác em down được oy :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

When life puts you in tough situations, don't say WHY ME? just say TRY ME!