stup
Hoạt động cuối:
24/3/23

Chia sẻ trang này

stup

The Warrior of Light

GVN Veteran

Potato from Steam 24/3/2023 :)) 24/3/23

stup được nhìn thấy lần cuối:
24/3/23
    1. Tiger-tank
      Tiger-tank
    2. Tiger-tank
      Tiger-tank
      spam ha3 , crack 1.05 tui up link torrent rồi kìa . người ta phải kèm patch luôn chứ lấy đâu ra crack only . nhẹ hều mà cũng vô spam
    3. kycuc111
      kycuc111
      core i5, card màn intel hd graphics mà sao choi không được hix hix hix chi minh với máy bạn ơi
    4. SoulBreaker1296
      SoulBreaker1296
      Hình nào hả bạn? send lại link mình coi đc ko?
    5. canloimat12
      canloimat12
      game ra cũng 1 thời gian rồi dow = link idm đi
    6. canloimat12
      canloimat12
      hóa lúc nào cũng đc hay k hay la tùy ở cậu thôi tôi thấy game đáng để chơi ở dòng action-RPG
    7. canloimat12
      canloimat12
      chơi giả lập cấu hình đó thì vào sẽ bị chậm ảnh đó chơi trò nào nhẹ hơn thôi kiểu như kingdom heart :)) . Cái trò divinity2 có cái guild tôi viết stick lên mục note của box RPG kia kìa , cứ yên tâm dow 5gb về chiến đê \m/
    8. canloimat12
      canloimat12
      chúng nó đã chơi ***** đau phán bừa thần thánh vc =)) cứ yên tâm chơi đi nhưng hạ low xuôg ( vẫn đẹp )
    9. canloimat12
      canloimat12
      cấu hình thế chơi đc divin2 yên tâm mà dow về đi :))
    10. Lanford
      Lanford
      Con gì trong chữ kí của bác vậy? Trong game nào thì phải ?
    11. Nh0c_K3n
      Nh0c_K3n
      khi nào bạn online bạn có thế pm cho mình nick yahoo dc ko hoặc add nick mình kentiny@yahoo.com share mình vài cái mod :D
    12. Nh0c_K3n
      Nh0c_K3n
      khi nào bạn online bạn có thế pm cho mình nick yahoo dc ko hoặc add nick mình kentiny@yahoo.com share mình vài cái mod :D
    13. hoangleonhart
      hoangleonhart
      Bạn ơi...bạn kiếm đâu đc cái ảnh Signature của Lightning đẹp thế :) chia sẻ mình với đc hem...thanks
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký