final_fantasy_X_
Hoạt động cuối:
28/3/24 lúc 22:58

Chia sẻ trang này

final_fantasy_X_

Mega Man

GVN Veteran
final_fantasy_X_ được nhìn thấy lần cuối:
28/3/24 lúc 22:58
    1. _tear_
      _tear_
      Thì kết thúc lâu rồi muh, tổng kết năm học cũng làm 1 bữa party ra trò chụp hình cũng khá nhiều :P

Giờ ôn thi đh mà khó ghê lun á ~~

2. _tear_
      _tear_
      Mình bị MF lock 4 acc MF rồi muh nhìu trò trong đó cũng die theo : ( Nhiều người cũng bị mf lock quá trời h uploader ps2 hầu như chả còn mí ai upload lên MF nữa . Mới qua kì thi tn rồi h tập trung ôn tiếp . Nếu dc thì đầu tháng 7 khi xong xuôi mọi việc mình bắt đầu re-upload lại tất cả các games luôn . Để mình xem nếu ổn thì mình sẽ upload qua host bạn nói luôn. Thx nhé : )
    3. Masterchiefs
      Masterchiefs
      chả là mình đã down bản full và chơi bt bác ạ, khỏi cần xài 3d analyze luôn :)). Dù sao cũng tks bác nhiều :)
    4. Masterchiefs
      Masterchiefs
      Mình config đúng như bên đó nhưng vẫn bị lỗi bác ạ :|.
      Chắc do xài bản RIP, để mình down full thử xem =,=
    5. Masterchiefs
      Masterchiefs
      RE4 đó bác. Mình chạy = 3d analyze thì sau khi chọn language thì game crash và báo game.exe is not responding
    6. Masterchiefs
      Masterchiefs
      Bác ơi mình có down về rồi. Nhưng sau khi chọn language xong thì nó báo not responding, có cách fix ko bác
    7. changlangtuu
      changlangtuu
      àh, thanks bác nhé :D

hình như là dòng phim theo series phải ko, mình cứ tưởng nó là dạng one-shot
    8. changlangtuu
      changlangtuu
      cái phim mà ông để dưới chữ ký là phim gì vậy ông bạn

tui thấy nó intro trên starmovie mà ko biết tựa :D
    9. biboo3
      biboo3
      Bạn còn giữ file crack NFS The Run của RLD thì cho mình xin nha. Lúc nãy dọn ổ lỡ tay xóa nhầm rồi mà tìm lại link crack thì đã die hết. Cảm ơn bạn trước.
    10. steppe Copious
      steppe Copious
      bác có hay down game về rồi burn ra đĩa đúng không? có thể share mình ít kinh nghiệm về disc nào tốt để lưu giữ game được lâu không?
      HDD mình giờ cũng đầy rồi nên muốn burn ra đĩa mấy cái file ISO để lưu giữ. à, cho mình hỏi luôn là bác hay dùng soft gì để burn luôn nghe ....... :D
    11. Shezz1703
      Shezz1703
      cho mình xin yh mình hỏi tí chuyện
    12. GoldRanger
      GoldRanger
      thanks bác đã cảnh báo ... phim hay thật ... nhớ mãi phim này :)
    13. _tear_
      _tear_
    14. _tear_
      _tear_
      Uhm, mấy người đóng trong film đó hình như đều ở trong band cả . Mà bạn thử coi chưa trong film đó lão tào đóng vai là anh cả có nhiều khúc cũng vui lém :p
      Trước coi mình cũng thích bài này lắm ^^ click
    15. _tear_
      _tear_
      Hì, thx bạn nhiều nhé http://eemoticons.net/Upload/Rabbit/th_62.gif
      Lúc coi film vào khúc cuối mình cug nghĩ vậy rồi do nhiều người đã lấy thực tế đời sống để viết truyệt làm film hiện nay mà qua đó lột tả cám xúc bản thân http://eemoticons.net/Upload/Rabbit/th_48.gif
      Mà Lão Tào trong film k bik bạn bik k chứ là có đóng trong film "Vị Ngọt Macchiato" đó nếu bạn chưa coi thì cũng thử đi cái này coi cũng dc đó
      Bạn coi trước 1 khúc ở đây nhé : click
    16. Haotakua
      Haotakua
      Ơ thế à, tưởng có 100mb chứ, thôi kệ, lôi 1 tối đi ngủ sáng dậy là xong chứ gì :>
    17. Haotakua
      Haotakua
      ok men .
    18. Haotakua
      Haotakua
      Đã down hết, kì công \m/
    19. lephat2009
      lephat2009
      Bạn ơi mình down hết DW7 về rồi mà ko biết cài. Bạn có thể chỉ mình cách cài + crack lun dc ko?
      Tại mới chơi game PC lần đầu nên hơi bị ngu.
    20. Haotakua
      Haotakua
      Ai xem phim này chắc cũng thế thôi :D xem thêm nhiều lần sẽ từ từ định thần lại :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...