htduy
Hoạt động cuối:
18/9/14

Chia sẻ trang này

htduy

Donkey Kong

htduy được nhìn thấy lần cuối:
18/9/14
    1. dark_dragons
      dark_dragons
      Àh...
      Đầu giờ vào sẽ ok hơn :)
    2. dark_dragons
      dark_dragons
      Chào, lâu rồi mới liên lạc lại! :D

Định gọi điện/ nhắn tin nhưng sợ làm phiền, ngại! :))

Cậu còn băng 3DS nào hay hay không? Mình muốn mua :D Cho xin cái list, được thì mình tranh thủ chộp 1 em :D
    3. dark_dragons
      dark_dragons
      Mình là người gọi hỏi điện mua 3DS XL của bạn đây! :D
    4. dark_dragons
      dark_dragons
      Bạn ơi, mình muốn mua máy nhưng gọi điện thoại bạn không thấy trả lời...
    5. pious_nick
      pious_nick
      nếu ko có cái acekard thì chắc tui mua giá rẽ hơn nhiều rồi đó,tại cái acekard cũng fai mất tầm 500k-600k roi`
    6. pious_nick
      pious_nick
      cái ds lite của ông có card r4 hay j` ko , cai để chép game vào thẻ nhớ đó
    7. zFantasyz
      zFantasyz
      alo D uiiii onl yh dc k:9cool_sweet_kiss:
    8. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Ở level thấp mặc đồ + hồi MP, đập skill hồi MP, tăng magic dam với crit rate với chiêu stone hand, vô trận cứ chạy vòng vòng gom hết mob lại rồi spam stone hand, nếu khéo léo bác chẳng tốn bình máu nào suốt cả game :)) (trừ khi đánh mấy con boss xáp lá cà siêu tốc =.=)
    9. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Chào bác :D mình mới lấy cái dungeon hunter PSV ra cày lại, có mánh luyện mage nên chơi dễ hơn :D 3DS phải tùy thuộc thể loại nào. Hiện tại mình đang định sắm game heroes of ruin, là một trò cũng gần giống kiểu diablo, chú trọng online, có voice chat nhưng thấy điểm số review khoảng 7/10 àh. Game 3DS có vẻ hay mà bác có thể sắm game cũ được là kid icarus (online đánh rất ác liệt, dễ nóng máu :))) ace combat, legend of zelda 3D, resident evil (cả hai bản đều đẹp, nếu có tiền mình thích sắm bản mercenary hơn), pilot wings resort thấy cũng ok nhưng không biết có ai bán hay không.
    10. shenlong213
      shenlong213
      Ở cduniverse đó bạn . Bạn có YH không ? Cho mình cái YH đi :)
    11. alan4192
      alan4192
      K sao đâu Duy ơi, mình mua chỗ khác cũng đc. :D
    12. alan4192
      alan4192
      Bao giờ N liên lạc D lần nữa mà vẫn còn game card thì để N ha.
      Cám ơn D
    13. alan4192
      alan4192
      Duy ơi, cậu cứ bán game card cho ng khác nhé. Vì mình kẹt tiền mua máy rồi, còn vài cái linh tinh nưa.
      sr D, bất tiện quá
    14. alan4192
      alan4192
      cậu cứ gửi mess cho đt đc rồi. call chi cho tốn tiền :)
    15. hotgames
      hotgames
      neu chua ban game unchated cho vita thi mang qua hotgame shop o hn anh mua nhe
    16. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Lỡ sắm rồi, chịu thôi bác :)) Mình còn một cái PS3 nằm bám bụi dưới phòng khách nữa đây :))
    17. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Bạn còn chơi dungeon hunter không? Nhân vật mage của mình bị kẹt trong làng không đi quest solo được nên mình đổi qua chơi warrior mới, chừng nào xong quest online cày chung ha :D
    18. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Mới đem ra hack lại PS3 tốn hết 250k mới remote được. Chơi vẫn như hồi PSP, ổn định ít lag hơn nhiều nhưng mờ hơn vì màn hình PSV lớn hơn. Mà kệ, có mấy game free roaming từ PS3 đem qua là ok quá rồi :D
    19. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Kẹt ngay trong làng ở cánh cửa phía nam, chỗ có cái teleporter. Đi onl nhận được quest đánh necromancer gì đó nhưng mà chưa mở được cổng làng nên không vô lại làng được nữa
    20. Nguyen Tran
      Nguyen Tran
      Bạn còn chơi dungeon hunter không? Lúc nào rảnh online cứu với, bị kẹt sau khi đi multi giống bạn rồi. Chắc phải nhờ bạn onl ở map nào đó gần làng, join vô rồi dẫn về làng mới giải quyết được quá =.=
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

3DS Friend Code
    2036-7120-3085