Kidies
Hoạt động cuối:
3/6/18

Đang theo dõi 3

Người theo dõi 3

Sinh nhật:
14/12/89 (Tuổi: 34)
Nghề nghiệp:
Ăn bám

Chia sẻ trang này

Kidies

Space Marine Doomguy, 34, đến từ Đâu nhỉ :-/

Kidies được nhìn thấy lần cuối:
3/6/18
    1. zuzumoon93
      zuzumoon93
      Truy cập trang tai phan mem facebook với tai game ban vit và tai game kim cuong mien phi cho dien thoai, tai game pikachu hòa mình vào thế giới game đầy hấp dẫn với tai game ban trung khung long cực vui, cực đã với tai ch play mien phi, tai ung dung facebook mien phi,
    2. nhat1811
      nhat1811
    3. caovuong
      caovuong
      Cho mình giá cái pant + dây chuyền nhé , add nick mình mrking#1329
      Thanks
    4. caovuong
      caovuong
      Battle tag của bác là gì thế? Muốn hỏi cái belt
    5. Cusứt7787
      Cusứt7787
    6. Bloody doll
      Bloody doll
      Inbox bác đầy rồi bác ơi, không rep pm được
    7. cambodia82
      cambodia82
      Hình như bạn không chơi rep phải không nhỉ:|
      Bạn có thể cho mình mượn nick chơi rep được không?
      Mình chỉ dùng nick để rep thôi chứ không post bài hay thay đổi gì nick của bạn cả.
      Nếu cho mình mượn thì gửi pass vào hòm thư của mình nhé.
      Thank nhiều :x
    8. tienlapro
      tienlapro
      cậu hơi, hỏi tý, cái BMW mấy phần dialogue dịch xong hết chưa mà sao cỡ act 46+ toàn Jap với Jap vậy nè...
    9. PhúcĐạtBích
      PhúcĐạtBích
      Hấu ơi hấu hỏi nhầm ng rồi, tôi vốn k thích Sydney mà =)). Nhưng Hấu qua Sydney nhớ đi Aquarium, xe điện trên không với mấy cái art museum nha, đẹp cực kỳ. Với lại nhớ đi The Rocks vào thứ 6 hay thứ 7 gì đó có chợ đi cảm giác thú vị lắm, à ngoài ra còn đi phà ra biển Manly nhé, nước biển ngoài đó nhìn mê ly. That is all sir, ghét tư bẩn nên tôi cũng ít đi chơi lắm biết vài 3 chỗ.

Quên quên, ăn uống nhớ ghé market city với pancake on the rocks ngon vl có điều hơi mắc tí, tầm giá A$15-20.
    10. Silent Knight
      Silent Knight
      Tớ tập hơn 1 năm mà còn chưa có kyu gì đây này :(
    11. Silent Knight
      Silent Knight
      Bợn này tập Kendo ở đâu nhể :-? Đợt này có ra HN tham gia giao hữu với Hongkong và seminar với Sumi sensei ko :-?
    12. █║▌│ █│║▌ ║││█║▌
    13. kÒy
      kÒy
      Cất cái sign đi nhé, làm em mất gần 1p để gẩy đấy :(
    14. war3isbest
      war3isbest
      đờ mờ bạn :(. Cái sign làm mình cứ tưởng màn hình bị con gì nó chui vào ngồi chọc chọc mãi :((
    15. g3tl0st
      g3tl0st
      tên tiếng anh của phim là round the twist
    16. wiwi
      wiwi
      đã thử bật Speedhack chưa? speedhack lên thì chắc lên đc 50-60 gì đó để chơi đấy. Con này vậy là đúng rồi mà :) phải cỡ 3ghz mới chạy mượt đc, còn speedhack các hiểu thì ko tính :)

à, cpu usage và ram ko thể hiện gì ở đây đâu, hehe
    17. wiwi
      wiwi
      OC thì có gì đâu mà cháy. Có điều laptop thì chắc không OC được (do BIOS bị NSX khóa). Thôi lụm 1 em lappy i3 hay i5 đi :X Với PCSX2 thì chỉ cần clockspeed cao thôi, chả cần công nghệ gì đặc biệt cả, mà i3 với i5 6xx thì clockspeed cao lắm :X

Ko thì ráp 1 con desk/console tàm tạm chơi game cho thích. Ở bển thì tìm mấy mùa sale off mà rinh 1 dàn, chắc rẻ bèo ý mà, hehe
    18. wiwi
      wiwi
      OC cpu lên thử xem? con 4500 thì OC hơi bèo tí nhưng nếu mobo ngon thì chắc cũng lên đc, hehe
    19. Devide
      Devide
      Cái Link MF Ở Sign Bác Die Rồi!
    20. Wii
      Wii
      Em đang tìm hiểu thôi chứ chưa reg nick ở cái hệ thống đó ;;) để hnao rảnh rỗi
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    14/12/89 (Tuổi: 34)
    Nghề nghiệp:
    Ăn bám

Chữ ký