ryan2714

Chia sẻ trang này

ryan2714

Idol dzú bơm Silicon ớ ớ

GVN Veteran
    1. Jack Keaton
      Jack Keaton
      Mạnh nhớ có 1 pic trước cửa giống thế này nhưng buổi tối http://i1127.photobucket.com/albums/l640/ryanandryan2714/bake/1.jpg
      Ry cho Mạnh pic đó nha (nguyên album càng tốt)

Mạnh thắc mắc là sao ry chỉnh hình ảnh sáng, mà không bị chói :-? màu sắc tương phản, tươi (sáng, tối rõ) nhưng hình không bị chói và gắc màu, đẹp như S3
    2. Jack Keaton
      Jack Keaton
      Ryan cho Mạnh mấy tấm ảnh tut OfB bên twinlife hùi trước đi. Mấy tấm PTS mà mạnh nói giống ts3 đó.
      Mạnh xin là để nhờ vã vài người hd làm như zậy :-s
    3. I.T_Man
      I.T_Man
      Sax. Người ta đồn bậy đó em. Mật gấu không có công dụng gì đâu @@
    4. Jack Keaton
      Jack Keaton
      Lúc trước ryan có viết tut open for business, ryan hướng dẫn mạnh phóthop mấy cái ảnh giống zậy đi
      Mạnh đã down cái bộ plug-in topaz rồi. Nhưng không biết sử dụng những cái nào cho zống The Sims 3 :-s
    5. VVinterSnow
      VVinterSnow
      Hix vậy là ko add CC vào thẳng CAW sao ? Mình có đọc vài bài hướng dẫn từ vài blog, từ modthesims và từ simwiki thấy có hướng dẫn add cc vào đc CAW nhưng làm theo ko đc =,.= tưởng bro cũng làm đc nên hỏi xem mình có làm sai ở đâu ko, hix !
      http://simminginmagnificentstyle.blogspot.com/2010/10/importing-packages-into-caw.html

Nếu add qua lots thứ nhất là lâu, thứ 2 là 1 số chỗ rất khó đặt, và thứ nữa là khi vào game sẽ thấy có nhiều lots hơi vô lý đặt lung tung.
      Mình tính làm 4 hòn đảo nhỏ 4 mùa, mỗi đảo có 1 thời tiết riêng với loại cây cối, ko gian núi rừng riêng mà xây xong phần thô rồi đang bí phần đặt cây cối, nhà cửa và tô texture cho bề mặt. nản quá nhỉ, mất bao công mới làm xong phần nền thô, núi đồi, hang động :(
      sông suối trên núi thì hơi khó vì thấy ở MTS hướng dẫn phải dùng hexedit gì đó chỉnh rồi import vào qua s3pe mà mình làm theo hướng dẫn hoài ko đc. :6cool_beat_brick:
      tks bro nhìu nhé ! :7cool_feel_good:
    6. VVinterSnow
      VVinterSnow
      Hi bro ! ^^ Đc bợn Little giới thiệu qua đây.
      Nghe nói bro từng create town TS3 cho 4rum TLVN bằng CAW beta nên qua hỏi thăm mong đc học ít kinh nghiệm :D Bro cho e hỏi làm cách nào thêm đc custom itiem vào CAW vậy ? nếu thêm đc cả cách làm sông suối, hồ lớn trên núi mà nước thật như mực nước biển nữa thì tuyệt :x
    7. Evendo
      Evendo
      Add nào, add nào...
      Có người thấy mình mà nỡ làm ngơ nè... :(
    8. Little_Girl
      Little_Girl
      ừ...chán lắm r` >"<
    9. Hồng Thất
      Hồng Thất
      bro cho hỏi là cái save editor của Mass effect 3 down ở đâu thế.

Thx bro
    10. Little_Girl
      Little_Girl
      ừ...biết ng lấy mà ko làm đc gì...
      chán nản....
      vs ng ta ko có bi nhiu nhưg vs papie nó là cả 1 gia tài..
      p/s : s5233 1mil :-(
    11. Little_Girl
    12. Little_Girl
      Little_Girl
    13. Little_Girl
      Little_Girl
    14. Little_Girl
    15. Little_Girl
      Little_Girl
      tình hình là đây là bạn Valeria của twinlifevn fải hem :-s
    16. bochonmap
      bochonmap
      Bạn ơi cho mình hỏi mấy cái objects với lại bộ quần áo cô dâu bạn vừa pose down ở web nào hả bạn? Share mình dzới
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký