Tehmango
Hoạt động cuối:
29/7/21
Sinh nhật:
Tháng sáu 28
Nghề nghiệp:
<blink><b><font color="DarkOrchid">.:♫♥ <font face

Chia sẻ trang này

Tehmango

.:♫♥ , đến từ xa lắm........

GVN Veteran
Tehmango được nhìn thấy lần cuối:
29/7/21
    1. Rytubon87
      Rytubon87
      Vào cái rồi đi ra, há há há.
    2. The Guardian
      The Guardian
      Tạm biệt Xoài, đám nhỏ sẽ tiếp tục những gì em gầy dựng tại Box The Sims. Tha lỗi cho Mít ...
    3. liemvn2212
      liemvn2212
      Bạn ơi giúp mình với ^^~ ,chả là minh down về 2 loại body cho nam , 1 loại là 6 múi ko có lông , và 1 loại là có lông , luc mình cho 2 file package đó vào thư mục mods, thì vào game nó chỉ mặc định 1 loại body cho nam thôi ( chỉ khi nào mình bỏ 1 file packgae kia thì body thứ 2 mới hiện ra trong game), mình muốn hỏi bạn cách để thay 2 cái body đó trong game ý mà. cảm ơn bạn nhiều lắm ^^~
      p/s Sim mình chơi là Sim3 bản đầu , chưa update j hết ah
    4. [L]y
      [L]y
      Xoài ơi mỗi lần Ly chơi Sims 3 được một lúc thì tự nhiên bị out :(
      Xoài giúp Ly với :) Thanks Xoài nhé
    5. kingfoorfla
      kingfoorfla
      cho em hỏi cái anh Tehmago . em thích choi Sims3 mà cài bằng đĩa DVD . em down về rồi có hai cài The Sim 3 với TS3 , em vô TS3 chơi sao xây nhà xog , xây tiếp căng khác lai không thấy căng mới xây hồi nãy em co save lại những khu đất ở đó không có căng nhà mới xây ? anh giúp giùm em , cam ơn anh trước !
    6. kingfoorfla
      kingfoorfla
      cho em hỏi cái anh Tehmago ? . em thích choi Sims3 mà cài bằng đĩa DVD . em down về rồi có 2 cài The Sím 3 với TS3 , em vô TS3 chơi sao xây nhà xog , xây tiếp căng khác lai không thấy căng mới xây hồi nãy em co save lại những khu đất ở đó không có căng nhà mới xây ? anh giúp giùm em , cam ơn anh trước ! snoopybabyvn@yahoo.com
    7. memory315
      memory315
      bạn ơi , cho xin lại cái mini image word adventures đi , link trog topic bị die r`..
    8. pebiboo
      pebiboo
      anh ơi cho em hỏi nếu em cài bản sim3 gốc đến bản exp generation thi em image cai file của bản exp generation luôn khỏi mount những mini image của máy bản exp trước nó đc ko anh?
    9. bunny_cook_cake
      bunny_cook_cake
      a ơi, a có thể cho e cái link sử dụng custom skin tones ko? e kiếm mà ko thấy ?
    10. The Guardian
      The Guardian
      Mod Tehmango vào Support ở Box Điều Hành nhé.
    11. HuongMuoi
      HuongMuoi
      bạn có thể up cho mình part 13 của ts3 lại ko? Mình đã thử cả 2 link down mà ko đc :(
    12. caodrin
      caodrin
      bạn ơi đồ vật mình down về nó để là mà kiếm hoài ,reset máy cũng ko biết nó ở đâu :(? (game TS3)
    13. tarrega
      tarrega
      xòi ơi xòi à, hé lô xòi, lâu quá ko thấy xòi đâu hết ta
    14. tinaphan
      tinaphan
      Bạn ơi, cho mình hỏi??, cái pose bõ thesim 3 dơn ve rùi thì nó nằm ở đâu, cho mình hình ảnh rõ đc kg. :D
    15. autumn_wind
      autumn_wind
      Bạn ơi làm ơn xem giùm mình nick autumn_wind bên twinlifevn mình đăng kí rồi mà sao vẫn chưa thấy mail kích hoạt vậy??
    16. nhoxcuibap
      nhoxcuibap
      em vô mấy topic hỏi đáp The Sims 3 mà toàn khóa hết trơn rồi nên mới pm vô đây. Chả là em đang chơi Sims 3 trên win 7, hồi trước down đồ trên sims3.simcredibledesigns.com thì nó vô hết, bây giờ em down thêm đồ ( cũng từ trang đó )thì cài nó vô nhưng bấm vào thì bị văng ra ngoài. Đồ trên đó toàn cho bản gốc, bản em chơi cũng không update gì hết, nguyên xi luôn. Có cách nào khắc phục không ạ ?
    17. mymo2602
      mymo2602
      chị xoài ơi giúp emmmmmmmmm T________T e còn đúng cái PART 24 sim 3 mf mà pass: twinlifevn.com kHÔNG unlock file đấy đc huhu
      http://www.mediafire.com/?hd2t9uffvik#1 đây nè chị T^T
      giúp em chị nhé....... tks. chị :x
    18. Rinie
      Rinie
      xoàiiiiiiiiiiiiiiiii ngố .
    19. blackgema
      blackgema
      bạn ơi bh mình mới bắt đầu cài the sims 2 và các bản mở rộng. cho mình hỏi cái link bạn đưa đã bao gồm crack chưa. Và nếu có crack thì có cần file crack cho lần lượt từng bản hay là để cài đến bản cuối cùng crack cũng đc. hx hx
    20. cogaivohinh
      cogaivohinh
      Dạo này Xoài biến mất tiêu, bên Twinlife cũng chẳng thấy. Bùn !!!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng sáu 28
    Nghề nghiệp:
    <blink><b><font color="DarkOrchid">.:♫♥ <font face

Chữ ký