HellBaron
Hoạt động cuối:
10/1/24

Chia sẻ trang này

HellBaron

Legend of Zelda

GVN Veteran
HellBaron được nhìn thấy lần cuối:
10/1/24
    1. eyeshin21
    2. BKUS2003
      BKUS2003
      Thua, H5 thì may ra còn kiếm được chứ H3 tớ chịu. Tớ bỏ H3 tới giờ cũng phai 4-5 năm rùi :D
    3. eyeshin21
      eyeshin21
      Bộ icon gốc là cái gì nhỉ :|, bộ đó hình như chỉ mỗi mình có vì mình làm mà :|, ý mình là cái back.ground ấy chứ :D
    4. eyeshin21
      eyeshin21
      Mình đang thiết kế hình BG cho bản VH mà hơi hó chút, ghép thêm gì đấy vào mấy cái hình cậu đưa, mà chưa biết ghép gì, nếu thức khuya thì có gì tí tớ show thử, cậu xem đc thì tớ làm nhé :D
    5. T2_2112
      T2_2112
      Thực ra có người đã kết hợp một phần HD và NIM rồi, anh không nhớ link down để tìm lại rồi gửi cho em nhé, máy tính đang hỏng không làm gì được, chỉ đến công ty post nhảm được thôi
    6. dopperlanger
      dopperlanger
    7. eyeshin21
      eyeshin21
      Đợt tới này đi off cho vui nha hell, chẳng mấy khi có vụ off, mất có nửa buổi thôi mà :d. Đi thì pm để mình đưa đi đón về :d
    8. cambodia1982
      cambodia1982
      Ông em có cách nào sửa lỗi vào thành Conflux không bị văng không
      Anh dùng bản complete ấy.
    9. dopperlanger
      dopperlanger
    10. dopperlanger
      dopperlanger
      à mà sao dạo này 4rum ko cho sửa chi tiết nữa nhỉ?
    11. dopperlanger
      dopperlanger
      Uh, cho mình xin cái nick yahoo của bạn để mình add với :)
    12. nguquang
      nguquang
      anh Baron giúp em với. Em đang tìm bản heros III 3.58f bản có tướng phụ và đánh quái hoang có thêm nhiều quân bo (quân bảo vệ) anh biết chỉ dùm em với nha. thax
    13. dopperlanger
      dopperlanger
      Mình đang chơi titan quest đây, đang xài con warlock (rogue+spirit), có gì bạn cứ tư vấn nhé :)
    14. dopperlanger
      dopperlanger
      Bạn chơi h5 qua gameranger ko? Nếu có thì xin cái nick, khi nào rảnh mình giao hữu vài ván nhé :) Chơi h5 online bản đồ hrta chỉ mất khoảng 20 phút thôi, ko tốn nhiều thời gian đâu :)
    15. anonymous200400
      anonymous200400
      À, ra là Full Rip, cám ơn đã cho mình biết ^^, Down nào. Rep ủng hộ tinh thần
    16. anonymous200400
      anonymous200400
      Bạn ơi, bản Heroes V Rip của bạn, có thể cho mình hỏi là nó đã lược bỏ những gì ko ? ^^.Để xem mấy phần lược bỏ đó có quan trọng ko để down bản full ấy mà :P.
    17. Fire_Witch
      Fire_Witch
      Đã down về, nhưng dạo này em hơi bận nên ko biết có dịch được ko (từ đầu tuần tới giờ sờ vào cái máy tính được 2lần).
      Cố gắng thôi.
    18. sieunhangau
      sieunhangau
      tớ chơi bản đầu ấy bản đầu tiền trong link down game ấy down về copy crack qua nó cứ lỗi disk .Cậu có yahoo hok cho tớ xin? chỉ bảo tớ với
    19. sieunhangau
      sieunhangau
      cậu nhận được tn của tớ không vậy?
    20. sieunhangau
      sieunhangau
      hell ơi mình dùng ffs nối lại hero might and magic 3 rồi winmoun lun.cài được nhưng crack hok được :((.giúp mình với.vào game hok có crack chỉ có thể thây muti thôi :((
  • Đang tải...
  • Đang tải...