MyL0v3
Hoạt động cuối:
6/3/19
Sinh nhật:
Tháng một 1

Chia sẻ trang này

MyL0v3

The Warrior of Light, đến từ Da Nang, Vietnam

MyL0v3 được nhìn thấy lần cuối:
6/3/19
    1. Bergelmir
      Bergelmir
      phải chơi ambition mode và nâng cấp blacksmith lên Lv 30 mới có thể fusion đc

có thể dùng trainer hoặc hack material để nâng cấp nếu ko có thời gian cày, mà cày cũng dễ thôi
    2. tieulyquang
      tieulyquang
      Còn nhớ lần chat qua yh gần đây trong năm, cậu đã thay đổi rồi, cố mời rủ rê tớ vào đa cấp trong khi thừa biết tớ ra sao với nó. Đã từ chối khéo mà cậu vẫn cố, lúc đó tớ tự hỏi Q mà mình quen biết bao năm đây sao, Q ngày xưa đâu có vậy.
      Mỗi người có 1 sự lựa chọn riêng, đồng thời quan điểm của tớ và cậu từ lúc đó đã trái ngược nhau, có nói nữa cũng chẳng xoay chuyển khi 1 người đã thay đổi. Vậy nên tốt nhất là không nói, và giữa chúng ta chẳng còn gì với nhau.
      Đây cũng là lần cuối cùng tớ nói chuyện với cậu. Chào tạm biệt!
    3. tieulyquang
      tieulyquang
      Bấm nhầm, xin lỗi vì đã làm phiền!
    4. tieulyquang
      tieulyquang
      Có nghĩa là không thể share acc được, khóa bảo mật :6cool_sure:
    5. tieulyquang
      tieulyquang
      Acc D3 được khóa rồi bạn à :4cool_doubt:
    6. pikeman2
      pikeman2
      wallbase mấy tuần nay bị lỗi database nên đều để chế độ read-only mà, không có ai up ảnh mới lên được nữa :(
    7. tieulyquang
      tieulyquang
      Acc tớ hết rồi !
    8. eternal_faithful
      eternal_faithful
      hic, đống áo vứt trên văn phòng cả tháng nay, dạo này đi suốt ko lên văn phòng

sẽ cố gắng thu xếp để gửi sớm, sorry
    9. caygayden
      caygayden
    10. caygayden
      caygayden
      Ra thế
      tớ vẫn bình thường như mọi ngày, onl đều đặn
      CN vừa rồi rủ mấy đứa bạn đi coi người dơi phần cuối, đã phết, tiếc là mấy cảnh hành động máu me bị cắt.
    11. caygayden
      caygayden
      Dạo này thấy cậu tải phim, game liên tục
      orcs must die vừa ra đã thấy tải về ngay
      chắc nghỉ hè rồi nên rảnh cả ngày hả ;;)
      mà pm yahoo mấy hôm k thấy trả lời :-?
    12. mjnhkha
      mjnhkha
      topic của bác http://forums.gamevn.com/showthread.php?647602-Hoi-dap-cac-van-de-chung-cua-Game-Diablo&p=18227901#post18227901

bản mà bác chơi đúng là bản mà em đã từng chơi

em mê bản đó lắm

topic của em http://forums.gamevn.com/showthread.php?935944-Xin-link-down-diablo-2-ban-goc-moi-vao-da-co-cube&p=21348361#post21348361

ngoài atc2 để luyện lever thì còn có cái màn 5 hay sao á, đánh cái bọn to con trên đó cũng lên lv nhanh kinh

ko biết bác đã tìm ra chưa, share cho em với :((

chờ hồi âm của bác

em định send pri mà hộp tin bác full rồi
    13. pikeman2
      pikeman2
      làm gì biết đâu, mấy cái đấy thấy trên forum của blu-ray.com có người post :|
    14. CatAngel
    15. obama12
      obama12
      xem đi
      offene jobs
      günstiger security shop versand
    16. ruadnvn
    17. cambodia82
      cambodia82
      Dễ lắm bạn ạ.
      Đua là bạn dùng rất nhiều nick để làm xe. Tùy thuộc vào team bạn sẽ được cấp, 1 team là có 10 xe và thông thường sẽ có 4-5 team.
      Hiện giờ đua bằng công cụ tự động nên rất nhàn hạ. Mỗi ngày mất của bạn tầm 15-18' cho 50 xe ( nick để rep). Hiện giờ do GVN đang bị lag nên đua sẽ lâu hơn.
      Ở trong TĐ có nhiều người cùng đua như bạn và bạn cán (rep) cho họ và họ cán lại bạn nên số lượng rep nhận được rất nhiều, 1 ngày có thể hơn cả tháng bạn lăn lộn ở trại rep.
    18. cambodia82
      cambodia82
      Hiện giờ bên TĐ mini đang tuyển thêm mấy tay đua nữa. Cậu có nhu cầu không thì mình giới thiệu sang.
      Chơi bên đó thì rep lên rất nhanh, ít nhất là 1 tháng bạn phải có 4-5 cái mũ rồi. Chỉ có điều kiện là bạn phải đua đều thôi, khi nào nghỉ đua thì báo trước xin nghỉ.
      Khi nào bạn đạt 5 mũ rồi thì có thể xin đổi chơi nick khác hoặc xin nghỉ :|
    19. JangSH
      JangSH
      Vào cái link tổng MF, trong đó có từ part 1 đến 9, rồi 11 đến 25. K có part 10, nhưng mình down xong mới phát hiện ra. H k có cách nào để có part 10 dc, gắn film vào xem chỉ xem dc tới part 9 là nó trở lại từ đầu phim...
    20. JangSH
      JangSH
      Cậu cho hỏi thăm là nếu lỡ down 1 phim link MF mà nó đang có part từ 8,9,10 bỗng nhảy tới 11,12,13 thì làm sao để xem dc vậy???
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng một 1