ruka
Hoạt động cuối:
29/9/23

Chia sẻ trang này

ruka

Youtube Master Race

ruka được nhìn thấy lần cuối:
29/9/23
    1. tonlamba
      tonlamba
      SR vì giờ mới trả lời được. Bạn có thể dùng bất cứ phần mềm tạo ảnh đĩa nào như UltraIso, Nero , Alcoho để tạo file ảnh đĩa. Sau đó bạn chơi trong giả lập PS 1 đều được
      Nếu bạn muốn dùng định dạng Iso thì dùng phần mềm Ultra Iso.
    2. runan
      runan
      Chào bạn mình ko sử dụng TRS Modify nên ko biết tí gì về nó nên ko thể giúp bạn. Bạn có thắc mắc cứ post bài, nếu ai biết nhất định sẽ hỗ trợ giúp bạn thôi :D
    3. kurorolucifer01
      kurorolucifer01
      bạn thử nói sơ qua cách cửa của bạn coi ,có phải sửa mục 240 trong Reshack phải không ,mình sửa trong này rồi save các kiểu mà cái exe nó không hoạt động ,nản quá .Gà khổ thế đấy có sức mà bất lực
    4. kurorolucifer01
      kurorolucifer01
      chào bạn .Cho tui hỏi tý ,bạn sửa mấy cái class và đồ thành a ,b gì đó ở bảng menu 1bằng cách nào vậy .Mình thử dùng Reshack và ultraedit chỉnh sửa file TRSModify.exe .Nhưng do mới tập tành về cái này nên còn gà ,mất bao nhiêu thời gian sửa lai tên bằng tiếng Anh nhưng không làm sao lưu file lại để sửa dụng được. Mình chỉ sửa được file có trong mục Data để hiện được ở menu 4 và 5 thôi .Vậy nên bạn có thể bỏ chút thời gian hướng dẫn giúp mình để cùng hoàn thiện được không .Thx

Đây là cái mình mới sửa được 1 ít
      http://www.mediafire.com/?qyhzmjqtoen
    5. ☆Vega
      ☆Vega
      vào đọc hướng dẫn là biết ngay ý mà ^^!
    6. ☆Vega
      ☆Vega
      Ruka có hứng chơi TRS Text Game ko?
  • Đang tải...
  • Đang tải...