Stormtrooper
Hoạt động cuối:
22/10/20
Web:
Nghề nghiệp:
Stormtrooper

Chia sẻ trang này

Stormtrooper

Dragon Quest, Nam, đến từ Canada

Stormtrooper được nhìn thấy lần cuối:
22/10/20
    1. duongchau594
      duongchau594
      Bác hướng dẫn dùm em cách nhảy bunny hopping của hunter với :D.
    2. duongchau594
      duongchau594
      Công nhận là không hiểu cái vụ dedicated server , vậy còn cái tăng số lượng người 2 team nghe nói dễ làm , bác chỉ dùm em cái đó với nhé :D
    3. duongchau594
      duongchau594
      Trong bảng console L4D gõ lệnh gì để map 4 với 5 chỉ có pill với súng t1 vậy bác , có team mà chơi cp + vs xài kit hoài chán quá . À với lại bác cho em hỏi luôn , làm cách nào tăng số lượng người chơi 2 team , em thấy bọn nga tụi nó toàn host vs 12 người
    4. Z50_Boy_SocK_89
      Z50_Boy_SocK_89
      uhm`, tối qua cài cái 4GB Skyrim rồi thấy chạy cũng ổn ...
    5. Z50_Boy_SocK_89
      Z50_Boy_SocK_89
      Này bác , cho mình hỏi mấy cái mod làm tăng tex , có gây crash game ko vậy ???
      Mình cài vào mấy cái chạy đc tý là crash !
      Hay là do máy yếu .
      GTS250 1GB , 4GB RAM , Process E7400 @ 3.5 Ghz .
    6. duongchau594
      duongchau594
      Vẫn đang mò mẫm nhảy nhót , mà chơi vs tụi nó toàn chơi infec ( nhất là mấy thằng nhóc VN ) . Trong host em 5 thằng thì 4 thằng chui qua infec , còn mình em với 3 thằng computer , kêu gào 1 thằng nữa qua cho cân thì nó bảo host pro chấp 4 đi :| thành ra ăn hành là 9 :))
    7. duongchau594
      duongchau594
      Rắc rối nhỉ bác , em khoái cái trò đu tường canh sur vừa ló đầu ra khỏi cửa sổ là rớt vô đầu nó liền ( mà hơi khó làm , tại góc nhìn thứ 1 , toàn phải chat voice nhờ mấy thằng bạn VN nó báo khi nào sur sắp ló đầu ra ;)) )
    8. duongchau594
      duongchau594
    9. duongchau594
      duongchau594
      Em nhớ có đọc 1 bài nói là 1 viên shotgun = 24 dmg , 1 lần bắn ra là 10 viên vậy 24x10 = 240 , vậy sao máu hunter 250 mà skeet 1 phát là nó nằm nhỉ . Mấy bữa nay em luyện skeet , có mấy pha bắn rõ ràng ngay cẳng nó lúc nó đang bay xuống , vậy mà cũng 1 hit nữa ta ;))
    10. duongchau594
      duongchau594
    11. Cute9x
      Cute9x
    12. Cute9x
    13. duongchau594
      duongchau594
      Cái kiểu nhảy fake = chuột làm mãi không được :((
    14. Cute9x
      Cute9x
      argonia buttsex =))
    15. duongchau594
      duongchau594
    16. duongchau594
      duongchau594
      Trong mấy cái clip L4D sao tụi nó toàn xài pumpshotgun trong VS mà không xài autoshotgun vậy bác , mấy bữa nay em chơi CP hay VS toàn xài pumpshotgun ( mà chơi CP expert thua 1 cái là bọn nó nói em này nọ là sao éo đổi súng , súng gì bắn như đặc sản các kiểu ( cả VS em chỉnh cheat lấy pump màn 5 thua là cũng ăn tạ :| ) .
    17. duongchau594
      duongchau594
      Em đâu có máy ở nhà đâu mà on Steam , On ngoài tiệm nên chơi trên garena russia room 3 ấy bác , vô host tụi nó lag như quỷ , toàn phải tự tạo host versus chờ tụi nó vô . Được cái lúc nào cũng có người chơi . À , em hỏi bác thêm cái này , hunter nếu nhảy từ trên cao xuống muốn bẻ lái sang bên trái , phải thì sao bác
    18. duongchau594
      duongchau594
      Kiểu này down l4D + map vô USB rồi ra tiệm tập , chứ ngoài net nó có L4D mà nó khóa ổ chứa game lại rồi ;)) . Tối hôm qua skeet hên được vài em hunter , tụi nó kêu em là good player mới ghê chứ :))
    19. duongchau594
      duongchau594
      Bác giải thích dùm em , fake + manual là gì với , em coi cái hunter tutorial có cái vụ nó bám 1 bức tường lên cao luôn chứ không bật qua bật lại
    20. duongchau594
      duongchau594
      Vid thì em có xem cái L4d Hunter Tutorial rồi , mà làm như nó khó quá xá , em chỉ làm được cái nhảy bật tường qua lại trong hẻm thôi hà , nhảy trên cao xuống hụt toàn ăn kẹo đồng . Em cũng tính luyện hunter bên L4D 2 nhưng mà down về chơi thử thấy dở quá nên mới hỏi bác về L4D 1 :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Web:
    https://twitter.com/Stormie_VN
    Nghề nghiệp:
    Stormtrooper
    Homo Stormtrooper who does 3D stuff.

Chữ ký