Ceoclic
Hoạt động cuối:
1/7/17

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

Ceoclic

Mr & Ms Pac-Man

Ceoclic được nhìn thấy lần cuối:
1/7/17
    1. duy851993
      duy851993
      Bạn add yahoo mình để trao đổi cho tiện: love_byall_yourheart
    2. duy851993
      duy851993
      Ngân hàng thì cậu chỉ cần cầm tiền + số tài khoản của mình là chuyển được thôi chứ ko có yêu cầu gì đâu.
    3. duy851993
      duy851993
      Mình ở Nha Trang cậu à ~~
    4. Cute9x
      Cute9x
    5. Cute9x
      Cute9x
      Cái sai lầm của tớ là cái meshes ấy, phải để ở ngoài, tức là ngay ở trong folder data luôn, tớ lại đi nhét cái meshes vào đâu đó ở trong textures, nên ko đc.

Tớ bỏ ra ngoài cái là ok :>
    6. Cute9x
      Cute9x
      Worked :D

đẹp lắm cảm ơn bác nhiều :))
    7. Cute9x
      Cute9x
      chổng mông lên nào :(
    8. Cute9x
      Cute9x
      bỏ cả rồi, thế cái meshes để ở chỗ nào ?
    9. Cute9x
      Cute9x
      equip lên vẫn đánh đc, nhưng cầm không khí oánh =))
    10. Cute9x
      Cute9x
      ko đc rồi, đưa mông đây, mau :(
    11. Cute9x
      Cute9x
      ko hiện lun :(
    12. Cute9x
      Cute9x
      Nó ghi là Yamato Added... vào thì ko thấy hiện hình kiếm, mỗi chữ ở đấy thôi.
    13. Cute9x
      Cute9x
    14. Aomari0
    15. Aomari0
      Aomari0
    16. witfox
      witfox
      Để Fox nói qua 1 vụ side quest mà lúc nào cũng có thể gặp (hên xui)
      Bạn làm quest mua thuốc. Bạn lên núi Rock mua thuốc, lâu lâu ông trưởng làng sẽ sẵn dịp nhờ bạn mua thuốc luôn, bonus là tiền boa của ổng. Người sau nếu hên sẽ có thuận lợi là vì ông trưởng làng có dư thuốc, ổng sẽ cho bạn số thuốc, khỏi lên núi Rock mua thuốc. Bonus là số tiền lý ra bạn phải chi để mua thuốc.
      Vậy đó. Rồi còn vụ %friendly nữa, không phải cứ khen NP vài câu là có %friendly liền được. Công thức không được vụ tăng %friendly này...
    17. witfox
      witfox
      Để Fox chơi qua để hiểu nó chút xíu đi há.
    18. witfox
      witfox
      (=^.^=)
      Fox chỉ mong có 1 trang web riêng cho Emblem Saga thôi, nếu là web game thì kiểu trả lời quest tự động...e hiếm có side quest lắm vì mỗi lần làm quest hầu hết là không phải quest nào người này làm vầy thì người kia sẽ có cách làm y xì, có khi sẽ có trở ngại nhưng có khi sẽ thuận lợi hơn người làm trước hoặc làm sau...có thể quest này người làm trước sẽ có side quest nhưng người làm sau không có, hoặc có khi người làm trước lại tạo điều kiện để người làm sau có side quest...
      Vấn đề web game...Hay bạn thử dò la các bạn khác xem sao (=O.^=)
      Riêng Fox, web game mà có thể bảo toàn side quest và random giải quest thì Fox ok cái rụp liền!
    19. go2_ars
      go2_ars
      Phần nói chuyện với các NPC thì bạn chì nêu câu nói của mình ra thôi, còn NPC trả lời lại thế nào thì do mod đưa ra. Không có chế ra lời thoại cho 2 bên luôn như vậy được :)
    20. witfox
      witfox
      Xong !
  • Đang tải...
  • Đang tải...