Tara Reikei

Chia sẻ trang này

Tara Reikei

C'est La Vie , đến từ 1 Nơi Rất Xa

When There's a Will, There's A Way 17/2/15

1. rhastavn
      rhastavn
      Muốn mình làm gì ? Cho hướng cụ thể dc ko :-s
    2. So_No_Mi
      So_No_Mi
      Thì anh biết rồi, chỉ hiện có 10 con thôi. Nhưng được cái qua trận này bà chụt rớt hạng, còn anh thì lên hạng :devil: ăn gần - 900.000 rep points :))
    3. So_No_Mi
      So_No_Mi
      ừ, xui! nếu không anh ăn được 9 con quỷ + 11.000 bài viết rồi :D
    4. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
      merge xong rồi move vào đâu hả em ?
      anh lỡ move vào E-Mag rồi :))
    5. ▬†♥♠♦♣†▬
      ▬†♥♠♦♣†▬
      ộc, vậy giờ làm gì đây, sao #1 không thấy nói làm gì nữa :-ss.
    6. XzeddyX
      XzeddyX
      xem xong thì del giùm tớ bài dưới đi nhé, dạo này tích cực vào box nhóm đi, vì đang triển khai kế hoạch bàn luận chi tiết tờ báo mới đấy.
    7. XzeddyX
      XzeddyX
      Được thì team mình lập danh sách các mục đi nhé, để tớ đưa vào content list chính trong sitemap của GEM ngay trong hôm nay để anh em thảo luận luôn đấy :).
    8. eyeshield21
      eyeshield21
      Sếp phân rõ công việc của em đi nhé, để em còn sắp xếp thời gian làm :D, hôm trước trong box thấy phân ngày 11 up cái gì đó nhưng giờ sếp sửa mất tiêu rùi, em chưa rõ em phải làm gì nữa :D
    9. AleccMax
      AleccMax
      Cái Nhóm Nick xanh của GT_MG có giữ được cái title khi rời khỏi nhóm không :'>
    10. Jin Axl
      Jin Axl
      Vậy mà người khác éo thấy thế =((
      Buồn vkl :((
    11. Jin Axl
      Jin Axl
      Làm đếch gì có thằng nào gosu mà ko từ 1 con gà đi lên =)

Vấn đề đặt ra là ta có dám nỗ lực phấn đấu và chịu đựng rèn luyện hay ko thôi :-j
    12. Jin Axl
      Jin Axl
      Hơ, có clg mà buồn ? :-??
      Ông thần bản mệnh quit rồi thì đám lau nhau bọn tôi cũng phải thọt, lẽ tất yếu mà =)
    13. Jin Axl
      Jin Axl
      Sau 1 lúc quẫn trí vì bị sa thải, Channel Admin aka Bunny chym bé đã đổi pass thành dcmgvn =)
    14. Jin Axl
      Jin Axl
      Tùy thái độ thôi. Cầm cave mà gà, ward, dust ... đầy đủ, spam skill khi cần thiết ... Báo miss, báo rune, ... ko cãi team ... thì bảo đảm ko bao giờ có chuyện nghe chửi.
    15. Jin Axl
      Jin Axl
      Giờ bỏ vụ sát hạch rồi. Đăng kí trong topic, add Y!M Bunny hoặc .Zer0 rồi mỗi bữa cứ tới giờ thì tự chui vào xin đánh, nói là đăng kí rồi. Vậy thôi à.

Trong quá trình đánh ai chịu ko nổi nhiệt tự bị đào thải chứ ai sát hạch chi :>
    16. eyeshield21
      eyeshield21
      Ok sir :d
    17. eyeshield21
      eyeshield21
      Ơ hôm qua mình đã request rồi mà, lý do là Gamthu_megame giới thiệu mà :D, có việc thì cứ giao mình nhé, mình sẽ cố hết sức :D
    18. eyeshield21
      eyeshield21
      Xin lỗi sếp, hôm nay mình phải đi thi, giờ mới mò đc về nhà :D, ok sếp, giờ mình vào đăng ký ngay đây :D, cám ơn sếp nhìu :D
    19. Dream Theater
      Dream Theater
      không thích làm nữa thì xuống .
    20. Dream Theater
      Dream Theater
      sắp 24t

cựu mod 2 lần cái box nhiều trai ít gái ấy
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký