▲►▼◄▲
Hoạt động cuối:
13/12/16

Chia sẻ trang này

▲►▼◄▲

Mario & Luigi

▲►▼◄▲ được nhìn thấy lần cuối:
13/12/16
    1. Korocross
      Korocross
      Mà giờ clan có hoạt động đâu vô làm gì? Cứ add nick mấy tên kia còn chơi lâu lâu bắn PM cho gọn :D
    2. Korocross
      Korocross
      Giờ CF ít hoạt động mình chỉ cho người quen vào clan thôi, nếu quen ai thì bảo người đó tiến cử là được.
    3. kungfulon
      kungfulon
      Lên yahoo họp:-t
    4. kungfulon
      kungfulon
      5 tam giác có chiến SC ko:-?
    5. Minh_97
      Minh_97
      >:) >:)
    6. Minh_97
      Minh_97
      :)) Mục tiêu chính vẫn là Toán Tin Nguyễn Huệ/Ams mà anh :D Em hỏi vậy, để có gì xơ múi nếu k đổ chuyên thôi :D
    7. Minh_97
      Minh_97
      tại hồi trc thấy anh bảo chắc vào ca cva, nghe như đỗ rồi ấy @,@ trường tốt k anh?
    8. Minh_97
      Minh_97
      bh anh học chuyên Anh CVA ak ?
    9. zikzackchocolate
      zikzackchocolate
      bọn mình làm up các tin quảng cáo , up rất nhiều 4rum và phải báo cáo hàng ngày :D, có thể add yahoo để mình nói rõ YM! zikzackchocolate
    10. black_rose2007
      black_rose2007
      auto mot ngay moi dc 600b, co the dc nhieu hon
    11. black_rose2007
      black_rose2007
      Mình đã mở lại topic hướng dẫn cày bạc và trung tâm cày bạc, anh em vào update thông tin nhé
    12. black_rose2007
      black_rose2007
      Từ giờ cứ kiếm được bao nhiêu bạc 1 ngày ở sv hỏa phụng thì chuyển cho mình luôn, cứ + dốn khi nào đủ 200k vnđ thì mình sẽ chuyển tiền cho cậu nhé, vì nhiều khách hàng cần bạc quá mà ko đủ bạc cung cấp
    13. black_rose2007
      black_rose2007
      Cậu chuyển qua cày sv hỏa phụng cho mình nhé, cứ đủ 5000 bạc thì chuyển cho ThuongGiaNK, 50k cho mỗi lần chuyển, cứ có đủ là chuyển luôn nhé
    14. black_rose2007
      black_rose2007
      em bật phần Vip lên, vào mục tìm Vip, sau đó gửi thử quảng cáo trực tiếp cho họ, đó là cách nhanh nhât, 2 hoặc 3 ngày gửi 1 lần, và rao trên cả kênh tam giới nữa, đừng cày sv 10, sv đó ít ng` ở hà nội lắm, 11 hoặc 12 mới có ng` mua, sv 12 hiện giờ có 700b = 10k à, tranh thủ cày đi vì nó mới ra hôm nay, độ 1 tuần nữa là 800b, nửa tháng sau là 900b đó
    15. black_rose2007
      black_rose2007
      ừm, em cứ cày bạc sv thiên nhân giới hoặc hỏa phượng hoàng ý, nhiều ng` ở hcm cần bạc lắm, biết được cách cày bạc rồi thì cứ chủ động đi em, mọi ng` cũng thế cả mà
    16. black_rose2007
      black_rose2007
      em chỉ nên để nhặt trang bị từ lục trở lên, còn nhặt vật phẩm thì để nhặt tất cả, 1 case anh cắm 7 acc, suy ra 1 ngày có hơn 4000 bạc / 1 case
    17. black_rose2007
      black_rose2007
      bạc kiếm được là do bán máu + mana + trứng thủy hổ ngư hoặc gỗ tốt, chứ ko phải là do nhặt đồ lục bán bạn ạ

auto 8 tiếng về bán đồ 1 lần, 1 lần bán đc 200b, vị chi 1 ngày 600 bạc

em để auto hồi máu 500 cho cả man thú lẫn nhân vật, phiếu quà nhận đc thì mua đá sức mạnh 3 khảm hết cho cả bộ đồ, skill đánh thì cứ lấy 2 skill đánh đầu tiên nâng cấp ở cấp 25 là auto ngon lành rồi
    18. black_rose2007
      black_rose2007
      đánh quái tỉ lệ ra đồ xanh cực thấp em ạ, chỉ có đi phụ bản mới ra đồ thôi, auto bị lỗi dịch thuật thế nên em để hồi máu cho nv thì thực ra là man thú và ngược lại, thế nên tốt nhất em để hồi máu cả nv và man thú là 500 là ok
    19. black_rose2007
      black_rose2007
      mình đã chuyển topic đó vào box võ lâm truyền kỳ rồi, bạn muốn tham qua thì qua box võ lâm truyền kỳ nhé :)
    20. khanhbachan
      khanhbachan
      ra từ 1/6 rồi con hàng ạ =))
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

Cowards die many time before their deaths
    The valiant never taste of death but once​