khoi_hien
Hoạt động cuối:
12/12/23

Chia sẻ trang này

khoi_hien

Legend of Zelda, đến từ Thái Bình

GVN Veteran
khoi_hien được nhìn thấy lần cuối:
12/12/23
    1. ntabkpro
      ntabkpro
      Anh Khôi ơi còn đó không anh? Có bán nguồn của FreeBot không ạ?
    2. emlanoob
      emlanoob
    3. svcb
      svcb
      - Những game hot nhất trong tháng 11:
      iwin 290, khi phach anh hung 149, ngu de 149, khu vuon dia dang 137, ngu long tranh ba 122, vuon thuong uyen 113, mobi army 240, thanh pho am nhac 131, teen teen 210, phan mem chibi, gopet 119 hoàn toàn miễn phí cho mobile
      - chúc bạn vui vẻ.
    4. babylovezzzzz
      babylovezzzzz
      Xin bac share lại bộ soure code để mình phát triển có được không ạh? mong bác giúp đỡ giải thích dùm phần nguyên lý hoạt động của 1 con bot, tôi muốn 1 bot có thể xài cho nhiều acc, trước mắt là 1 acc 1 bot trước, mông ong giúp đỡ
    5. lovenight11
      lovenight11
      Bạn cho mình hỏi.mình cài dc freebot rồi.đăng nhập game dc rồi nhưng phần auto bot lai không nhận thông tin nhân vật.mình bấm bắt đầu rồi out ra làm lại nhưng vẫn không dc.
      Mong bạn hướng dần mình cách khắc phục bạn nhé.
      thank Bạn...
    6. demonclan
      demonclan
      Bác khoi_hien ơi,update cái Freebot được không,ae bâyh nhiều người chờ bot free map 120 của bác quá à :D
    7. chuotandy
      chuotandy
      bac khoi_hien ơi mới up date lên mất tools tự up học viện rồi bác bớt chút time chỉnh lại tools cho anh em bác nhé thanks bác
    8. doanquanghoc
      doanquanghoc
      Hi khoi_hien,
      Trước hết mình cảm ơn bạn vì những đóng góp của bạn trong box Silkroad vì với cá nhân minh thì nó rất hữu ích.
      Tớ xin đi vào vấn đề chính luôn nhé,
      Tớ chơi SR cung khá lâu rồi,đôi lúc cũng muốn chỉnh sửa ty chút.Cụ thể là tớ đang chỉnh cái client để làm mấy cái nay`:
      -chỉnh muti
      -chỉnh zoom
      -chỉnh để sử dụng được cái loader để co thể kéo học viện được.
      Nhứng tớ làm theo HCM hướng dẫn hoai` mà không thành công,nên tớ muốn xin số DT cua khoi_hien để hỏi trực tiêp cho nó cụ thể.
      Khoi_hien cho tớ xin so DT nhé tớ rất cần cậu hướng dẫn vụ này....Cậu biết là làm hoài không được nó khó chịu thế nào mà...
      Thanks trước nhé..
      Quang Hoc.
    9. voikhoto
      voikhoto
      HIX , giờ nhìn con Bow của mình rồi âm thầm tắt máy , tội thân học sinh chưa làm ra tiền mà vướng phải tội ghiền Game , Bac Khôi cố gắng giúp cái lổi Vật Phẩm cho em nhờ với , 2 ngày rồi cứ log vào rồi lại out . Giúp nha bác
    10. khoi_hien
      khoi_hien
      mình cũng rất muốn code lại cái freebot, nhưng hiện tại công việc nhiều quá. Theo thông tin mình biết thì STBot của nhóm knight sắp public rùi. hi vọng sẽ sớm
    11. voikhoto
      voikhoto
      Bác Khôi còn đam mê FreeBot thì bác giúp sửa lổi với . Tình hình là mình đang Bot ổn thì thấy cái vật phẩm đặc biệt , ngứa tay + 1 skill vào túi đồ của nghề nghiệp và lổi Bot ngay tức khắc . Mình đả làm nhiều cách ví dụ như từ bỏ nghề và chọn lại nghề rồi xóa skill nghề vv........ nhưng vẩn lổi Bot . log vào là Bot hiện lên cái bảng " Không thể lấy thông tin nhân vật vì trên người hoặc rương đồ có vật phẩm lạ " . Khi nào Bác có rảnh thì giúp xem lại phần này nha .
      Thank nhiều lắm
    12. VuiLaGi???
      VuiLaGi???
      VDC 24 mở sv mới, mún hỏi bác là có cái auto nào dùng dc ko cho minh xin cai ten ỏ cai link thx
    13. proseco91
      proseco91
      Em cũng đang làm 1 auto game. Nhưng ko hiểu sao khi em ẩn game xuống thì không gửi được phím đến game.
      E cũng đã có dùng PostMessage,SendMessage của thư viện user32.dll.
      Nếu của sổ game đuọc bật lên thì đều sử dụng như bình thường ak.
      nhưng khi em ẩn của sổ game xuống thì lại không thấy hoạt động gì. Nhưng nếu em để trỏ chuột vào phần chát rồi ẩn game đi, chạy auto sau khi tắt auto vào game thì thấy nó cũng đã gửi được các phím.
      Vậy bác cỏ thể cho em biết vì sao lại như vậy không và cho em 1 cách giả quyết.
      Em rất mong bác trả lời sơm, em rất cần !!
    14. 7seo_TN
      7seo_TN
      Khoi oi cho minh YM cua cau nhe co viec can nho cau giup , minh o tien hai cung que voi cau, YM cua minh : doivodoi1992009
    15. hungmazi
      hungmazi
      Bác Khôi ơi e chơi Sro lậu seve HT2 ma e dow bot của bác về ko dùng đc..nó tự động nhận Sro HT1 toan bị lỗi..e ko làm sao ma để nó bot Ht2 đc..mong bác giúp đỡ 1 tay..thanks bác nhiều..
    16. quynhchauabc
      quynhchauabc
      Khoi oi, mình vao bot của bạn, bot báo là trong thùng đồ hay trong kho có vật phẩm lạ
      và sau đó dis bot
      vui lòng chỉ dùm mình nhé, cam on khoi nhieu nhe
    17. maibeo94
      maibeo94
      bác Khôi ơi ,bác có thời gian làm cho em cái tools auto tự ấn phím 1 2 3 4 ...nhé .
    18. maxminofdie
      maxminofdie
      bạn có thể cho mình một tool bot frree được không?
    19. BachLong86
      BachLong86
      Bác Khôi ơi làm ơn có thể cho mình cái tools đổi Key cho Vsro Map TGLQ không.Tools cũ của bác giờ không dùng đc.Nếu đc làm ơn gửi vào thùng Email của mình xichphiho20@yaoo.com.vn
    20. BachLong86
      BachLong86
      Bác Khôi ơi làm ơn có thể cho mình cái tools đổi Key cho Vsro Map TGLQ không.Tools cũ của bác giờ không dùng đc.Nếu đc làm ơn gửi vào thùng Email của mình :xichphiho20@yaoo.com.vn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu