tronghuyvu

Chia sẻ trang này

tronghuyvu

Moderator, Nam, đến từ trong trái tim một người

Moderator GVN Veteran

đẹp trai nhất gamevn :D 20/4/15

1. tuanhp
      tuanhp
      thầy ơi,làm lại giùm em phim Push,có mấy link bị die rồi,phim Elephant White(2011) bị die part 1,cám ơn thầy nhiều lắm,em có comment lại trong box nhưng bị trôi nhanh quá nên mới viết lên đây :D
    2. lilude5614
      lilude5614
      pác ji ơi, up cho em phim realsteel với, em tìm mãi ko thấy
    3. NhimConLonTon
      NhimConLonTon
      hic hóa ra giờ bác dùng nick này ko dùng nick romeo nữa nên e nhắn tin ko có đc :(
    4. Lyrics
      Lyrics
      Lỳ đã từng cầm xe cán chết thầy Vũ tại đây .
    5. zBluemoonz
      zBluemoonz
      tại dạo này bận học vớic ả cũng hơi lười nên... :">
      đã thế tên Dreamboy lại bảo có vụ lương tháng nên cứ nằm chờ phục kích đã, rồi đánh bom sau =)))
    6. Lyrics
      Lyrics
      Thầy ơi nhầm hết Title rùi . Title của thầy là Title của con đấy .
    7. giahuypro
      giahuypro
      Tình hình là cậu socohope dạo này thấy mất tích ko thấy up và fix link của bộ Transformers: Prime – The Animated Series nữa , mình muốn nhận lại bộ này để up các tập tiếp cho đủ bộ season 1 nhưng sợ lỡ đang làm thì cậu ấy up lên thì khổ . Pác góp ý cho mình với
    8. nhtlsofts
      nhtlsofts
      Ơ ơ, mình nhớ là + rep cho bạn mừ, nếu mình - nhầm thì sorry hen, send link mình cộng lại :D
    9. bongphap
      bongphap
      Huyvu up lại cho mình film sex and the city 2 với bản hiện có bị báo lỗi ko xem dc.
    10. ○ De Gea ○
      ○ De Gea ○
      sư vũ có xài yahoo ko , add yahoo chỉ em đua với

young_pilot0306 .... Dream Boy đây :))
    11. santalove
      santalove
      không, mình cần tìm người biết cách encode film cho định dạng ipad và iphone :D

vì mình bên Viettorrent.vn , đang cần tìm 1-2 encoder cho mảng này. Thầy xem thử có thể phụ trách được không? ^^

về nguồn phim thì sẽ có sự hỗ trợ tối đa nên thầy yên tâm, chỉ việc encode thôi.
    12. santalove
      santalove
      thầy ơi, thầy encode film cho Ipad được không? đang có việc cần tìm 1 encoder cho Ipad :D
    13. †Mara†
      †Mara†
      anh ơi fim Porco Rosso link 2 bị die cả fim Nausicaa Of The Valley of Wind link 3 cũng die nữa >"< a chỉnh lại đi. tks
    14. eyeshin21
      eyeshin21
      Ờ vào hỏi Dark nhé :D
    15. helltalein
      helltalein
    16. helltalein
    17. nh0cs0ul
      nh0cs0ul
      Cậu xem lại list, phim Youth in Revolt bị dính vào với phim khác kìa. Thanks
    18. 131187
      131187
      hi bạn, mình muốn add sub 1 số phim nhưng xem lại thấy sub hơi lệch, ko biết có soft nào giúp hiệu chỉnh sub đồng loạt ko? Vì nếu chỉnh thời gian cho từng câu thì đuối quá :|
    19. Frankie
      Frankie
      Này cậu ơi, SS2 Sherlock Homles đã có chưa vậy, cậu cho mình link với, mình tìm hoài ko ra o_0...
      Cảm ơn cậu nhiều.
    20. zBluemoonz
      zBluemoonz
      vẫn thấy hắn onl cmt mà TT____TT
      con đang định post mấy phim ấy mà :D dùng clone để tách ra trông ko đẹp lắm :">
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

Kiếp Con Tim Giữ Lời Thề Cô Độc
    Đào Mồ Chôn Chặt Giấc Mơ Yêu
    Dùng Bia Khắc Chữ "Đừng Ai Đến"
    Trọn Kiếp Xin Thề Chỉ Yêu Em !!!