MU_in_my_h3art
Hoạt động cuối:
22/3/23

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 1

Sinh nhật:
14/6/82 (Tuổi: 41)
Nghề nghiệp:
nội trợ :))

Chia sẻ trang này

MU_in_my_h3art

Donkey Kong, 41, đến từ Houston Texas

MU_in_my_h3art được nhìn thấy lần cuối:
22/3/23
    1. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Như em đã nói. Anh đừng gọi hay nhắn tin hay email em. Cho cả 2 1 khoảng cách. Em cần bình tâm suy nghĩ lại nhé. Khi nào có câu trả lời em sẽ nói cho anh biết sớm nhất. Cả 10 ngày nay em suy nghĩ nhưng vẫn chưa có câu trả lời. Nhưng khi có thì nó sẽ là quyết định cuối cùng của em, nên anh đừng hối em nhé.
    2. luv_is_wind2
      luv_is_wind2
      đưa link mình xem :-?
    3. luv_is_wind2
      luv_is_wind2
      mình cần nè ;)), có j mình rep choa ;))
    4. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      bé con của anh lại bị ngta ăn hiếp. Em khù khờ quá hả anh? Dù biết ngta ko tốt nhưng em vẫn hết lòng giúp đỡ ngta. Em nhớ anh rất nhiều! Em biết chắc nếu anh có ở đây anh sẽ bảo vệ em, sẽ ko ai đc ăn hiếp em cả. :D
    5. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      honey. công ty của anh cho nghỉ lễ xmas khi nào? Khi nào anh rãnh thì thử tìm vé máy bay cho bé bay từ OAK về nhà nha. Em sẽ xin nghỉ làm khoảng xmas. Nếu đc thì anh chọn thời gian nào đó anh cũng đc nghỉ. Dò giá thôi nha, trước khi mua confirm lại với bé nha. Love you.
    6. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      honey. xin lỗi anh 2 hôm nay em ko gọi anh đc. Từ bệnh viện về đến nhà thì đã 8 giờ tối rồi... bên anh khuya quá nên em cũng ko muốn đánh thức anh. Thứ 6 này em làm rao sớm em sẽ phone cho anh trên đường về lại nhà kia nhé. ngày nào cũng 10-12 tiếng ở bv, cực quá anh, đứng cả ngày nên giờ 2 chân đau quá. Hôm nay em gặp rất bệnh nhân tim. Trong đó có 2 người Việt ko biết tiếng Anh nên em rất vui đc giúp họ. Em cảm giác công việc em ý nghĩa hơn khi khám những người Việt. Về đến nhà em mệt quá nên ăn đại gói mì. Vẫn còn đói. Để em đi kiếm cái gì ăn nữa rồi đọc mấy từ thảo luận mới ra rồi đi ngủ. Hôm qua em ko làm gì đc vì về đến nhà thì gọi về VN thăm má .. mỗi lần gọi xong thì lại khóc. Để khi nào nói chuyện em sẽ kể anh nghe về chị 2. Love u.
    7. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Anh ơi, 1 tháng nữa sinh nhật em đó nghen. Chuẩn bị quà nghen! :">
    8. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Em buồn gia đình em quá anh à. Có 4 anh em à, đâu có nhiều đâu nhưng ai cũng chỉ quan tâm tiền, tiền, tiền. "Yêu thương gì cuộc đời toàn những chê bai và ganh ghét." :'(
    9. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Em thèm 1 tô canh chua anh nấu quà à :-(
    10. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Em chờ cơm chín để ăn .. nhưng ..... bùn ngủ wa''''''''''''''''''''''''''.. chắc đi ngủ bụng đói meo luôn wa' :(( .. mai sáng đi làm em sẽ gọi anh khi chạy xe nhé. :x
    11. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      em nản làm quá baby à. Em chỉ muốn nghỉ 1 tuần thôi .. 1 tuần để về bên anh ... nhưng phải chờ đến noel mới về đc :((
    12. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Anh làm tốt nha. Dạo gần đây em ngủ ko đc .. giờ 4am mà em vẫn ko ngủ đc, còn 3 tiếng nữa em phải dậy đi làm. Em nhớ anh lắm! Em rất muốn bay về thăm anh và con, nhưng ko đủ ngày phép. 8 tháng ko gặp nhau rồi :'(
    13. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Anh yêu. Anh ơi. Sau thứ 7 (khi anh rảnh) .. PHẢI SAU THỨ 7 khi anh rảnh nha .. anh giúp em học cái traffic school online đc hôn nè? :">. 8 tiếng .. em lười quá .. :"> hahahah. Em yêu anh nhiều, nhưng sẽ yêu nhiều hơn nếu anh học xong cái lớp này giúp em :x :x :P
    14. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      Em yêu anh, xã à. Nhức đầu quá nãy giờ em nằm khóc. Mai em kể anh nghe :-(
    15. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      ê ông già, ông trốn tui vào đây mà tui ko biết nghen. mai bị nhéo nè =))
    16. bazzani
    17. cusut07
      cusut07
      50 bài bạn ơi
    18. tiendung_jibe
    19. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      anh xã ! vài ngày nữa thôi chúng ta sẽ là vợ chồng rồi ! Anh có vui ko?
    20. Vivo Per Lui
      Vivo Per Lui
      em yêu anh! rất nhiều! Thiệt! Tin hông? Hổng tin thì chịu! :D :P
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    14/6/82 (Tuổi: 41)
    Nghề nghiệp:
    nội trợ :))

Chữ ký