Sniper_12192
Hoạt động cuối:
23/4/24
Sinh nhật:
12/1/92 (Tuổi: 32)
Nghề nghiệp:
Flying shit

Chia sẻ trang này

Sniper_12192

Persian Prince, Nam, 32, đến từ HCM City

GVN Veteran

Cậu Làm Gì Thế ?????? 25/1/15

Sniper_12192 được nhìn thấy lần cuối:
23/4/24
    1. _tear_
      _tear_
      Thì ra em trong MV đó là Park Bo Young đóng trong film ông ngoại tuổi 30 đó :| vậy mà k nhận ra :D
    2. castlevania_X
      castlevania_X
      Về cơ bản thì chương trình của các ngành giống nhau đến 80% rồi, khác nhau chỉ vài môn (hình như là 3 môn) chuyên ngành, thi tốt nghiệp cũng thi môn khác nhau, lúc cấp bằng chỉ ghi là Cử nhân Luật, chứ ko ghi là tn ngành gì. Cá nhân a thấy học ngành nào cũng vậy, nghe TM có vẻ oai hơn còn HS thì nghe....muốn nản, nghĩ như vậy là không đúng, quan trọng là kết quả học của mình thế nào, mình tiếp thu được gì, chứ ko phải là ngành mình học là gì. Còn kiếm tiền thì còn dựa vào nhiều yếu tố khác nữa =]. Ý kiến cá nhân của a chỉ có tính tham khảo, quyết định là ở em. Btw, a học hs luôn.
    3. castlevania_X
      castlevania_X
      Bạn lên mấy trang địa điểm kiếm đường Lưu Trọng Lư, q.7, gần đường LTL có đường Bến Nghé, đi vô đó là thấy ĐHL thôi. Container chạy như kiến nên đi cẩn thận đó :). Mà thi vào ngành nào thế?
    4. Trùm online
      Trùm online
      Không gần đâu, đừng mơ kưng à :P =))=))=))
    5. castlevania_X
      castlevania_X
      Mình lên năm 3 rồi bạn, học bên Q.7, cơ sở bèo nhèo =]]. Bạn thi vào ngành nào?
    6. Trùm online
      Trùm online
      Ủa cậu thi vào ngành nào thì học ngành đóa thoai mà :D

Đầu năm thì chỉ có thi tiếng Anh để vào lớp CLC thôi. Mà cho hỏi cậu biết ngày nó gọi lên trường chưa? Tớ còn đếch biết khi nào vào học đây này 8-}

Cái cơ sở Q7 thì nói chung là cũng hơi bị ngoằn ngoèo. Và đặc biệt là vì gần khu chế xuất nên rất chi là đông container với cả xe tải, bụi mù mịt, nhìn chung là hơi bị thất vọng :>. Địa chỉ là đường liên cảng A5, phường Tân Thuận Đông, Quận 7 đóa.

Cái bên Bình Triệu thì nó xây mới đó, nhưng chắc tớ ra trường thì nó mới xây xong, thật là vkl mà :-w
    7. Trùm online
      Trùm online
      Tuyệt vời tuyệt vời. Cung hỷ cung hỷ :x. Thím học lớp nào, ta có bị học lại môn Thể dục học phần 1 đóa, để ta xuống học chung cho vui =))
    8. castlevania_X
      castlevania_X
      ah hỏi vậy thôi, lâu lâu gặp được người học chung trường nên vui đó mà, hehe.
    9. castlevania_X
      castlevania_X
      Bạn này cũng thi vào luật ah :D
    10. _tear_
      _tear_
      Mấy em HQ này xinh thì xinh thiêt nhưng có cái mình thấy là toàn do PTTM cả nên cũng thất vọng quá , nên thấy em nào nhìn mặt cũng hơi tựa tựa nhau ^^!
    11. _tear_
      _tear_
      Dễ thương quá :x nhìn mấy em này đơn giản vậy mà đẹp

Để lấy làm banner rep luôn , thx nhé :">
    12. _tear_
      _tear_
      Uhm, đúng rồi em này nhìn yêu quá

Mình cũng thích em này mà mò tên mãi k thấy :( chỉ thấy mấy tấm thôi :P
    13. AzuReTemple
      AzuReTemple
      gift code ngaokiem ko xài thì đưa tui xài cho , đang xin mà chưa thấy send
    14. AzuReTemple
      AzuReTemple
      gift code ngaokiem ko xài thì đưa tui xài cho , đang xin mà chưa thấy send
    15. mr_headshot
      mr_headshot
      Ra là vậy,thế mà ta cứ tưởng lúc trước có thằng thương thầm ta nên cán nhiều rep thế:-<.
    16. Greenleaves
      Greenleaves
      truyện mẹ con nhà thỏ là truyện gì thế, send mình đi
    17. mr_headshot
      mr_headshot
      Hí hí thanhks cưng:x,mấy ngày nay đi nuôi bệnh mệt vl ra mi ạ:(.

Cơ mà sẵn đó cho ta hỏi thỉnh thoảng mấy thằng trong trường đua lâu lâu lại đi cán mấy nick ko quen biết chi vậy:-?.
    18. Silent Knight
      Silent Knight
      Con hàng hôm nào vào COD4 ta rape coi :">
    19. Colonel_America
      Colonel_America
      ơ đâu đâu gì đấy nhể ;;), thẩy bẩu khi nào nhể ??? thầy chả vì cái gì cả, thầy đang kiếm vài trình còi đây mà toàn lũ H fan cả nhẩy
    20. ▬†♥♠♦♣†▬
      ▬†♥♠♦♣†▬
      Tất nhiên rồi "ấy" à :"> .
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    12/1/92 (Tuổi: 32)
    Nghề nghiệp:
    Flying shit
    ko có gì

Chữ ký