K†
Hoạt động cuối:
5/3/22
Nghề nghiệp:
Ăn bám

Chia sẻ trang này

K†

Mega Man, đến từ NT->SG->BEL

GVN Veteran
K† được nhìn thấy lần cuối:
5/3/22
    1. Leo Trozki
      Leo Trozki
      xin cái beat của hitler rap với bác oiư
    2. quy_mag2
      quy_mag2
      sang thì mình chỉ sang chơi hè thôi ,chứ ở VN này vẫn vui hơn
    3. quy_mag2
      quy_mag2
      mình về nc' đc 6 năm rồi ,trc' ở số 1 BoulVard Général Jacques ,giữa 2 cái siêu thị GB đó :D
    4. quy_mag2
      quy_mag2
      tại thấy ghi là Bel nên tò mò hỏi tí :D
    5. quy_mag2
      quy_mag2
      sắp tới mình chuẩn bị đến Bru ,tầm 16 đến nơi
    6. quy_mag2
      quy_mag2
      cậu này ở Bỉ à :-? .
    7. DarkVoid
      DarkVoid
      Tại thấy xăm xổ đầy mình nên hỏi chơi vậy thôi :D
    8. DarkVoid
      DarkVoid
      Bạn là rân chơi à ?
      ...........
    9. dark_dragons
      dark_dragons
      Ủa... Vậy đó là hình K† tự dùng dao lam rọc lên rồi chụp hình lại đó hả? X_X Thấy ghê thiệt áh! X_X
    10. dark_dragons
      dark_dragons
      Không!
      Lại hiểu nhầm nhau rồi! :))

Lúc trước, có 1 bạn gì đấy, theo trường phái rùng rợn, đeo avatar và sign nhìn rất là sợ!

Tớ thấy cậu cũng hay treo thế nên cũng tò mò muốn hỏi thử :D
      Trường phái rùng rợn máu mè một thời oanh liệt ở Anh, nhưng tớ không nghĩ là đến giờ vẫn có người theo trường phái đó! :))
    11. dark_dragons
      dark_dragons
      Chào bạn trẻ! :D

Cho hỏi bạn theo trường phái "lập dị" và "rùng rợn" àh? Mình để ý Avatar và Sign của bạn lúc nào cũng tạo cảm giác khó chịu cho người nhìn vào hết áh! :D
    12. HeoSuaXongDzoLua
      HeoSuaXongDzoLua
      Hì, giờ mới nhớ ra cái sign của mình :D. Ngày xưa có giúp đại ca Khang về vụ viết info cho thư viện app của zoha. Cũng lâu lắm rồi. :D
      Lười đổi sign mới, xem như quảng cáo giúp Zoha :).
    13. HeoSuaXongDzoLua
      HeoSuaXongDzoLua
      Nhầm hàng rồi bạn ơi :">.
      Tham gia mỗi gamevn àh :D.
    14. bimbim500
      bimbim500
      Thì cũng cứ đưa ra cả 2 mức giá cho K† dễ lựa chọn thôi ;) còn mua gì là quyết định của K† mà
    15. bimbim500
      bimbim500
      Mua hàng 2nd thì khoảng 8 củ thôi ;) nghe lão Jack bảo lão ý có mối hàng mới mà có hơn 8 củ đấy. N8 hiện nay hàng mới chưa có dựng đâu nên mua 2nd thoải mái đi, chỉ cần các test thử màn hình ko có điểm chết; wifi 3G ổn; chụp ảnh tốt; cảm ứng còn ngon là múc thoải mái :-bd. Hàng mới chính hãng thỉ tầm 11 triệu.
    16. bimbim500
      bimbim500
      ;) Tớ thấy cậu chắc cũng ít vọc điện thoại, nên mua n8 theo tớ là hợp lý và ngon. Dễ dùng, chức năng ổn, bền, OS sắp được nâng cấp nữa. Nhưng còn tùy vào cậu cảm nhận nữa, chúc may mắn.
    17. bimbim500
      bimbim500
      À ko anh em đồng đạo Gamevn giúp nhau thôi, chứ buôn bán thì mình đã mơi cậu mua Bold của mình tiếp rồi ;)) Không bạn ạ, tất cả mấy con tớ vừa nói đều là cảm ứng điện dung = cảm ứng nhiệt = tức là vuốt vuốt giống iphone ý, dùng vật cứng bút biếc, găng tay ko tương tác được.
    18. bimbim500
      bimbim500
      _Tớ thì tớ thấy Video Call cũng ko cần thiết lắm, cái mạng 3G Việt Nam mình vẫn chỗ được chỗ không lắm ;)) còn cảm ứng của N8 thì cậu yên tâm cũng ngang ngửa iPhone :d rất nhạy và màn hình cũng khá đẹp.
      _1 sự lựa chọn khác nếu cậu muôn máy chụp ảnh đẹp và có Video Call là IPhone 4 và Sony Xperia Neo, cảm ứng đều nhạy và màn hình đều đẹp, giá thì Sony Xperia Neo thấp hơn 1 chút so với iPhone 4 ;)
    19. bimbim500
      bimbim500
      Hix mạng lag thành 4 cái liền T_T Theo em bác nên mua N8 ý :) giá cả tầm 7-8 tr mà chất lượng camera tốt lắm
    20. bimbim500
      bimbim500
      Ngu ý của em là ko nên mua Bold vào thời điểm này bác ạ :D Nếu bác muốn dùng BB thì chờ đợt hàng sắp sửa mới ra. Hiện nay dòng Bold đang bị lỗi 3rd rất khó chịu ( lỗi này khiến bác ko thể kết nối mạng với những phần mềm hãng thứ 3 ) Pin của Bold khá yếu + camera cùi, giắc tai nghe nằm bên hông khiến nghe nhạc cũng khổ.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Ăn bám
    Con người