TheAngels
Hoạt động cuối:
8/5/24 lúc 17:35

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 3

Chia sẻ trang này

TheAngels

Mega Man

GVN Veteran
TheAngels được nhìn thấy lần cuối:
8/5/24 lúc 17:35
    1. CoThyTho
      CoThyTho
      giúp tớ kiếm invite Monster Squad cái hu hu
      Vào mục friend phần invite điền Xuan nhóe..
    2. haianhda
      haianhda
      bạn có còn chơi sro ws không có thể cho mình mượn acc được không
    3. Tình Là Niềm Đau
      Tình Là Niềm Đau
      cái acc ông chơi ko bít ông ở sv nào nên tui vào sv đầu tiên đấy .... hồi đó ông ko tạo pass 2 sao mà giờ nó bắt tạo lại tui đặt là :123456 nhé
      PS: cái này có hướng dẫn ở đâu ko thế !? thấy đánh phê đã nhưng sao ít người chơi thế nhỉ :4cool_doubt: hi vọng mốt tàu hay Eng nó mua cái game này về thấy tiềm năng còn tốt hơn cả cái DnF :4cool_beauty:
    4. Tình Là Niềm Đau
      Tình Là Niềm Đau
    5. Tình Là Niềm Đau
      Tình Là Niềm Đau
      đổi toàn bộ máy cái trong Region & Language về chinese prc hết thì mới dễ update vào game.... mà trước giờ bản nào down về cũng chạy mở update lên dc mà ( dù cái update ko chạy ) ... mi down game ở đâu thế ?
    6. Tình Là Niềm Đau
      Tình Là Niềm Đau
      vào dc game mà lôĩ là do thiếu cái Tencent Guard bưã ta cũng bị mò cả buôỉ trời
      Mà chơi sv này cần chuyển cái Region Language và cái Local trong đó về chinese nưã mới chơi dc
    7. Tình Là Niềm Đau
      Tình Là Niềm Đau
      Chơi ko ta chỉ đường cho mà chơi.... con F Slayer đánh phê lòi lắm....
    8. LilyTrinh
      LilyTrinh
    9. X_3winofall
      X_3winofall
    10. kingdie115
      kingdie115
      ban angel oi ban co nick yh o vay ket ban voi minh di minh cung choi ghost ne vai bua co gi pt nhau :))
    11. Bộ-chan
      Bộ-chan
      Cậu có cần nick DotA 2 không, mình có 1 nick mà không có thời gian chơi. Nên muốn share
      Chỉ cần cậu không đổi pass của mình là được :)
    12. Ứ Thích Đặt Tên
      Ứ Thích Đặt Tên
      tiếc quá mình cho hết rồi :(
      nếu kiếm đc sẽ nhắn bạn
    13. *FirstLove*
      *FirstLove*
      Bạn ơi cho mình hỏi cái clip trong sign của bác là gì thế . Hồi trước mấy cái máy mp4 của TQ đều có bản avi của clip nhạc đó . Nếu bạn có thì share link down cho mình với nhé .
    14. cmmax1992
      cmmax1992
      Các bạn ơi ! Tại sao mình down về ! Down tới 99% thì nó đứng ko chịu chạy nữa ! bấm dừng rồi tiếp tục thì nó 0kb/s là sao zậy mấy bạn
    15. khangdat
      khangdat
    16. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      í tin nhắn bác gửi là cái nào nhỉ ?
    17. KizzWolf
      KizzWolf
      bạn ơi, sao mình reg Dragon Nest ko dc vậy nhỉ ? nó cứ báo reg error hoài à :( , bạn có thể reg dùm mình 1 cái dc hem :D
    18. TheAngels
      TheAngels
      uh chắc nó sửa lại rồi , ngày đầu là 9999 lận .
    19. bombilonton
      bombilonton
      FTG đc 700 mỗi ngày hả bạn. bi h mình xài hết FTG goỳ, bi h la 0, hết đi DNG đc oỳ. thấy website ghi 9999.
    20. kiet870920
      kiet870920
      Bạn ơi cho mình cái YH để dễ nói chuyện đc ko @@ ! sao sever DNest nó online rồi mà mình không vào được :((
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký