Hiendaoduc
Sinh nhật:
Tháng tám 24

Chia sẻ trang này

Hiendaoduc

|||||||||||||||||||||||||||, đến từ dcpromo

Moderator GVN Veteran
    1. Tommy_VC
      Tommy_VC
      Chọc cái kim to tướng vào hút mật mà không dã man thì thế nào mới dã man ?
    2. Tommy_VC
      Tommy_VC
      Peta thì sao, peta vẫn còn tốt hơn cái loại mọi rợ dùng sản phẩm từ mật gấu trong khi có thuốc thay thế tốt tương đương.
    3. Tommy_VC
      Tommy_VC
      Giờ có muốn bị chọc vào lấy mật xem cảm giác ra sao không mà thở ra cái câu đấy :| Nhà ở đâu để cho người đến chọc cậu lấy mật xem sao nhé, không tàn ác mà
    4. Dr. House
      Dr. House
      Lão accept tên wish_lady vào club đê :-w
    5. Tia Sáng
      Tia Sáng
      Tui thấy ông mở lại cái hội và đá nó sang box TG đi, để khỏi bị câu bài, quên mất luôn là box FA tính bài.
      Có khi sang đó bị close nữa :)).
    6. jackychun
      jackychun
      Dong duc ơi ông đổi tên topic Spartacus Vengeance Teaser thành Spartacus Vengeance (Coming Jan 2012) cho tôi nhé, dạo này chả thấy hoạt động gì cả??
    7. Dr. House
      Dr. House
      Có gì quý cô wish_lady, công tử vịphở với đồng chí skykid sẽ join group clb phim ảnh, lúc đó lão accept hộ nhá (mấy tên này làm House cùng ta cũng lâu rồi)
    8. Jason Hold
      Jason Hold
      vô ảnh đao rồi :-?
      kick 3 tên đó ra nhé :>
    9. Jason Hold
      Jason Hold
      3 tên JFK, hoanhlonghs với Spiner gov vĩnh viễn rồi à :|
    10. Dr. House
    11. Dr. House
      Dr. House
      add cái nick này vào súp tim nào lào :>
    12. hóng cháng
      hóng cháng
      accept mình CLB Phim ảnh với 30 chả
    13. socohope
      socohope
      Bác cho mình gia nhập cái clb phim ảnh được không ạ? Mình có làm một sub trong topic sub, bác kiểm tra dùm mình.
    14. DarkRaven
      DarkRaven
      Cho mình hỏi cách tạo multi vote làm sao.
    15. Ral Blue
      Ral Blue
      :-< ...
      Câu sau của mình có ý hỏi cậu kia về các nhân vật trong phim mà.
      Vậy muốn thảo luận thì làm sao để không bị ăn Point? Trogn Topic nhiều bạn cũng viết kiểu như thế mà.
    16. Ral Blue
      Ral Blue
      Với cả mình cũng đọc kĩ Nội quy Box và Topic đó cũng ko có nội quy trước khi Post bài, hoàn toàn ko thấy yêu cầu số Posts để viết bài.
      Mong bạn xem lại giúp mình.
      Cảm ơn ! :(
    17. Ral Blue
      Ral Blue
      Chào bạn !
      Mình bị 3p tại Topic Transformers: Dark of the Moon, hoàn toàn mang tính chất thảo luận vui vẻ, tại sao lại cho mình 3Point vì lí do Spam nhảm ?
      Mong bạn giải đáp giúp mình. Hoàn toàn không có ý Spam
    18. Nomurasan
      Nomurasan
    19. 1251992
      1251992
      sếp cái thread của em bị lock vì vi phạm từ " hot hot " =)), em post lại cái thread đó chỉ tên phim thôi được ko vậy, nếu được thì xóa hộ em cái thread bị lock kia đi nhé-.-
    20. haiphuong90
      haiphuong90
      Chào mod,
      Em cũng đang bị thi cử dập nên Ep2S04 của series House mà mod giao cho em thử việc,thứ 6 này hẵng nộp đc k ạ?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng tám 24
    Nerd -_-