Hyutars
Hoạt động cuối:
26/1/13

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 3

Sinh nhật:
21/9/87 (Tuổi: 36)

Chia sẻ trang này

Hyutars

Mario & Luigi, 36, đến từ Ragnarok World

Hyutars được nhìn thấy lần cuối:
26/1/13
    1. darksire
      darksire
      Anh ơi cho em xin cái yahoo với . em có mấy vấn đề cần hỏi anh a. :(
    2. n3wsh0p
      n3wsh0p
      bạn ơi, bạn có thể viết cái Beginning C++ Game Programming thành ebook k?
    3. L2K.Gudboiz
      L2K.Gudboiz
      bạn ơi, mình muốn mua bản full của Domdom soft thì làm thế nào hả bạn? mình ở Tp HCM :D
    4. XzeddyX
      XzeddyX
      tớ ít khi xem h-manga online lắm ~_~, đa số toàn kiếm nguồn trên torrent và HF.
    5. Doko Demo Doa
      Doko Demo Doa
      Anh hiểu nhầm ý em rồi. Dù sao thì, đó cũng chỉ là biện pháp giúp tránh tình trạng log IP dẫn đến việc ban account của anh thôi.

VD, chỉ được download tầm 20GB/ ngày chẳng hạn.
    6. XzeddyX
      XzeddyX
      Down rồi, để lát test thử xem :D
    7. Laiev Shadowsong
      Laiev Shadowsong
      À, mình thấy có cái này kì kì, không biết có phải bug không, bộ Inukami ở link Mangafox không có chapter nào cả.
    8. XzeddyX
      XzeddyX
      btw...... hình như có bug khá lớn, bên onemanga một loạt các series không get details information được @@ ...
      điển hình như list từ One piece - One, The - Onidere - Oni-gokko - onihime VS ... @@

cậu xem lại xem, tớ qua các site khác cũng có khá nhiều bộ không get info được.
    9. XzeddyX
      XzeddyX
      đâu hẳn là chỉ có uploader mới dùng each tasks to directory '3'
      cậu cứ suy nghĩ xem, ví dụ down bộ one piece với hơn 500 chapters, muốn download về trữ chẳng lẽ dồn cả 500 chaps vào 1 folder ..... còn nếu muốn làm thủ công thì bắt buộc phải dùng kiểu, cứ gôm 1 lần khoảng 50 chap vào 1 task rồi chỉnh lại phần Download to cho nó vào riêng 1 folder của series đấy. Khá là mắc công bởi cứ phải lập lại công đoạn:
      1. Get Information details
      2. Checker Tools (chọn các chap vào 1 folder)
      3. Set riêng 1 folder riêng chứa các chap 1-50, 51-100, 101-150, ...

Chưa tính việc đâu phải series nào cũng chơi hẳn 1 lèo thứ tự chap đẹp như từ chap 1-50 có tất cả 51 chaps ... có khi nó có 57 chaps, do có các chap special giữa các vol nữa ... khá bất tiện, chi bằng cậu làm cái feature đấy, nó tự chia theo task cho vào từng folder thì tớ nghĩ sẽ tiện hơn trong việc lưu trữ và tìm kiếm đối với mấy series dài hơi như one piece, bleach, naruto, fairy tails....
    10. XzeddyX
      XzeddyX
      à có thằng bạn nó bảo domdomsoft vẫn chưa tương thích với win 7 kìa lão @_@, bản 2.0 cái feature zip ấy. Chứ các bản 1.9 trở xuống thì dùng ở win7 không sao.
    11. XzeddyX
      XzeddyX
      Mac gì ;)), theme giả thôi, dùng theme đổi giao diện explorer là 1, dùng iconpack đổi toàn bộ icon win là 2, dùng font smoothing cho font win là 3, icon desktop như mac hay ba cái lằng nhằng chạy nền thì cả đống .... thế là ta có một themes Mac hoàn hảo ;)). Tớ xài XP SP3!
    12. cuong9780
      cuong9780
      bác hyu ơi mình đang bot Ro pru TU mình muốn nó blessing trước rồi mới TU , nhưng hơi đau đầu , nó blessing liên tục ko TU, mình sài lệnh acttackcomboslot cho skill TU ,vậy còn cách khác ko bác gợi ý cái
    13. -=Paragon=-
      -=Paragon=-
      thanks anh vì giúp tụi e có soft download manga, h mới biết nên mới thanks anh được
    14. macdinhchi86
      macdinhchi86
      cho xin nick chat hoặc pm QUI_SU_THE_HE_III cho mình hỏi chút
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    21/9/87 (Tuổi: 36)