benz2402
Hoạt động cuối:
19/9/13

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 2

Chia sẻ trang này

benz2402

Youtube Master Race

benz2402 được nhìn thấy lần cuối:
19/9/13
    1. duy851993
      duy851993
      À nếu bạn ở gần quận Bình Thạnh mà ngại ra bank chuyển khoảng thì có thể ghé qua gửi cho bạn mình cũng được.
    2. duy851993
      duy851993
    3. buonnguqua
      buonnguqua
      Con stick đó để ở công ty ,mấy tháng nay việc bận nên thỉnh thoảng mới sờ vào đánh
      nếu không ai hỏi mua thì cứ để đấy thôi :)
    4. buonnguqua
      buonnguqua
      Cái stick về hình dạng thì như mới
      Nhưng chất lượng của hàng Madcatz SE thì bác nên hỏi những người khác
      Nếu đã chơi con Madcatz TE 150$ với char shoto rồi thì không thể nuốt nổi con này đâu
      Nếu bác mua về tập đánh stick hoặc dùng char charge thì nên ,
      chứ đánh char shoto thì phải nhờ ông nào đó mod cho chuẩn hơn , hội VGN nhiều người mod giỏi lắm
    5. LêThiênHồng
      LêThiênHồng
      ờ cám ơn nhé :D
    6. LêThiênHồng
      LêThiênHồng
      down = cái đó có xem dc kèm sub ko bạn?
    7. LêThiênHồng
    8. nonzion
      nonzion
      Đã gửi :D
    9. nonzion
      nonzion
      Bạn ơi, có cần cuốn sách Phong thủy kia nữa kô? Hồi bữa giờ định gửi mà quên miết, sorry :">

Cho mình email để gửi nhé :D
    10. MMike.
      MMike.
      Lại là mìn đây, mình được nhận offer vào làm ở GL rồi benz ạ, cám ơn benz đã giúp mình những điều hữu ích trong thời gian vừa qua, Khi vào làm, mìn có nên chú ý điều gì không hả benz, có những kinh nghiệm benz đã gặp có thể chia sẻ với mình được không ^^
    11. Thỏ Nhún
      Thỏ Nhún
      shit thật, làm bạn mất công type quá, hôm trước mình đi làm bài test là chơi thử luôn game bubble.Đã passed, gameloft nó gửi cho mình 1 mail như thế này
      Warmest greeting from Gameloft.

We would like to take this opportunity to extend our appreciation for your time taking the test.

Please kindly be informed that you have already passed the test. The next step will be interview session that will be scheduled accordingly. Anyway, at this time, we are still in charge of some priority task and would like to hold your test result and will inform you later once completing the schedule for you.

Please also be sympathetic that the process takes long time for you.

Thank you and best regards,

HR Department

Gameloft
      Có lẽ giờ chờ đi gọi phỏng vấn, mong benz giúp mình cần làm gì những bứoc tiếp theo, ngại quá, làm phiền benz thật :">
    12. kaizvn
      kaizvn
      ok ku \m/
    13. Thỏ Nhún
      Thỏ Nhún
      đã nhận được inbox của mình chưa benz, tại tra sent messages không thấy gì :|
    14. kaizvn
      kaizvn
      á đù.
      cũng đọc rồi à 8-}.....
      móa tụi box50 làm to chuyện lên 8-}
    15. kaizvn
      kaizvn
      ku nào đây tao quên rồi =.='....
      đau lòng vãi mày ạ :-<
    16. Thỏ Nhún
      Thỏ Nhún
      Chào benz, mình là MMike đây, nick dưới của mình bị ban nên phải dùng nick này nhắn cho bạn, mình vừa nhận dượ mail đã qua vòng làm bài test, người ta bảo cố gắng chờ được gọi đi interview. Coi như vòng 1 đã xong, vòng 2 nên làm gì tiếp tục hả Benz :">
    17. MMike.
      MMike.
      Cám ơn bạn đã tư vấn cho mình, chắc chắn cố gắng qua dêể đi làm cho bớt vô dụng, Nếu có dịp bạn ra HN hoặc mình vào hcm chắnc chắn sẽ giao lưu với bạn :d
    18. MMike.
      MMike.
      Cám ơn bạn đã tư vấn cho mình, chắc chắn cố gắng qua dêể đi làm cho bớt vô dụng, Nếu có dịp bạn ra HN hoặc mình vào hcm chắnc chắn sẽ giao lưu với bạn :d
    19. MMike.
      MMike.
      Cám ơn bạn đã cho mình thông tin về gameloft, sau 1 tháng gửi application form cho gameloft vietnam, cuối cùng hôm nay chi nhánh Hà nội đã gọi điện cho mình để lên nhận việc. :D. Khi đi làm bài test có cần chú ý những điều gì trướng không hả bạn, thấy bạn đi trước nên hỏi cho đỡ run+ tò mò :D. Thời gian làm việc và nghỉ ngơi như thế nào? làm phiền bạn quá :D
      Cám ơn bạn rất rất nhiều.:D
    20. MMike.
      MMike.
      Bạn ơi cho mình hỏi chỗ test game của gameloft ý, thời gian làm là bao nhiêu lâu và chế độ là thế nào hả bạn, vừa tìm được tin ở HN cũng tuyển test game cho gameloft
  • Đang tải...
  • Đang tải...