go2_ars
Hoạt động cuối:
21/1/22

Chia sẻ trang này

go2_ars

Legend of Zelda, đến từ Somewhere I Belo

GVN Veteran
go2_ars được nhìn thấy lần cuối:
21/1/22
    1. kill27792
      kill27792
      Bạn giúp cho trót mình nghe tụi nó bảo xài bản 2.5c thì ko bị background game Ninja gaiden nhưng mình đã tải bản 2.5c cũng vẫn bị bạn ơi hix
    2. kill27792
      kill27792
      Bạn ơi mình chơi giả lập No$ba game ninja gaiden màn hình nó nằm ngang mà thấy bạn kêu bấm space bar. mình bấm rồi nhưng sao ko đc hả bạn. Giúp mình với thanks mình đang chơi bản 2.6a
    3. namjon
      namjon
      Ồ hay quá, thanks ông bạn của tui :D
      Hiện tui cũng đang chơi bản K = Tiếng Nhật ấy chứ =.= mà ko hiểu gì hết, ghiền nên chơi thôi :D, chủ yếu biết cách sử dụng các thông số để tăng điểm hết rồi. H được giới thiệu bản trên GBA :D
      Cho tui hỏi thêm luôn đến h này nintendo còn cho ra game của GBA nữa ko vì tui đang có đĩa game của GBA khoảng hơn 300 trò mà tui thấy còn thíu nhiều lắm.
      Nếu cho ra nữa thì từ 2005 đến 2011 (htai) đã ra những game nào rồi.
    4. namjon
      namjon
      Một game của nó ngốn gần 1tr ~.~.
      Go2 có game TBS nào của DS hay ko? Như supper robbot war OG trên GBA, bên DS toàn tiếng nhật, đúng duy nhất bản TA mà bản đấy tôi lại ko thích cái phong cách hơi s e x như thế, lolz.
      Có game TBS nào hay mà đồ họa khá, skill đẹp thì cho tí info nhé :P
    5. namjon
      namjon
      Làm theo cách trong topic đó tình hình vẫn y nguyên ~.~ vẫn bị crash go2 à.
      :)) Giờ có tiền đợi mua luôn cả con 3DS chơi cho sướng tay nhễ. 10m5... zzz = một con computer hàng khủng rùi :-ss
    6. namjon
      namjon
      Thế thì tớ mua cái card màn hình về để chiến PS2 còn ngon hơn, hê hê :P
    7. namjon
      namjon
      À tui hiểu sơ sơ rồi, nhìn cái slot mới để ý là trong inventory có cả chục slot, hèn gì phải chọn đúng slot để add mới có tác dụng :D, lolz.
      Mà go2 này có cách nào chơi GS trên NOgba ko, chơi = desmume quá giật và chậm trong khi GS lại hay quá (ko có máy DS xài phải xài giả lập :(( ), đang mún chơi GS...
    8. namjon
      namjon
      YH: boy_vuitinh20062003
      Chắc pác chưa chơi HM bao giờ :D, cái max tool là max cấp tool, còn ở bản HM Ds này tool có thể có nhiều cái, tui là muốn lấy cái bị nguyền giải để add thêm chú lùn :D
      Rồi còn các món đồ ko phải có tiền là mua đc, có những món mình phải tự trồng tự kiếm mà :)), tiền thì có cả tỷ vì ngẫu nhiên nhận được trong game khi mướn chú lùn làm việc rồi nên ko cần cheat chi cả ~.~
    9. namjon
      namjon
      Đây go2 xem thử dùm đoạn này nhé http://www.twinlifevn.com/4rum/showthread.php/145-Cheat-Harvestmoon-DS-Sprite-Station-
      Từ đoạn này trở xuống:
      Red - Tool type

Green - Item type

Blue - Accessory type

Brown - Normally a hold item, can not hold unless you use the Hold Item Code.

Note: *Blank* refers to no name shown
      Code format

XXYYZZZZ

Ở trên: 023DBD58 0000FFFF (xài được)
      Còn như đoạn nam nói trở xuống có dạng: 01020000 hay 0100001C thì lại ko sd được.
    10. namjon
      namjon
      Hôm nay thì cần hỏi go2 về cái vụ cheat của DS, cách sd có vài code thì sd được vài code thì bấm ok nó ko chấp nhận là sao nhỉ ?
    11. namjon
      namjon
      Thanks go2 nhưng cái goden sun thì chơi = nogba bị crash ~.~ chơi đc = desmume nhưng mà chạy siêu chậm và hay bị lỗi nữa, mấy trò khác để mình chơi thử :D.
      Đang chơi mấy cái bản Harvest moon bên ds và suikoden đây.
      Các series gaem FF bên DS có đẹp hơn bên GBA ko, và có phải nó làm lại từ bản GBA ko nhỉ?
    12. namjon
      namjon
      Hôm nay vừa ghé qua forum của nintendo, thấy bác là lại nhớ lại năm trước :)), liền qua đây hỏi thăm lolz. Dạo này khỏe ko ông bạn? ~.~ lâu giờ chả gặp đc ai, có cowboy thì lâu lâu qua hỏi thăm :P.
      Giờ gò làm mod bên ấy nhỉ? về phần nào?
      Có thể giới thiệu cho namjon vài game hay của hệ NDS tương tự như Suikoden Tierkreis ko?
      Đồ họa bắt mắt, đẹp, skill đẹp, game play hoành tráng và thể loại như final fantasy :)), có khó kiếm ko nhỉ ~.~
    13. Lord87
      Lord87
      chữ kí bị làm sao kìa
      không chơi text game nữa hả?
    14. cowboyha
      cowboyha
      Xin chào, thật là lâu quá, mình chưa chào bạn lần nào.
    15. witfox
      witfox
      Tại nó load chưa xong nên bị vậy đó! Của Fox load xong rồi cũng bình thường hà
    16. Kates
      Kates
      HF thì hình như là có đó nhưng mà depositfile thì chưa nghe :|
    17. Lord87
      Lord87
      ờ thì cứ từ từ mà mần,ngại đợi lâu gọi thêm hội đến :-"
    18. witfox
      witfox
      (=^o^=)
      Ông tự hỏi tự trả lời rồi đó!

Cái hình đó đâu có bị biến hình đâu...tại quy định diễn đàn chỉ cho 50 thẻ nên Fox mới cắt vậy chứ không là ra nguyên cái map online hoàn chỉnh rồi
    19. Ceoclic
      Ceoclic
      ra là thế :|, ai biết đâu, mới chơi thử mà
    20. witfox
      witfox
      Class Axe Fighter đủ 22 point từ đầu nên stats của nó bị cố định ra nhiêu đó hà (hỏng giảm AGI được)...Fox chỉnh lại cho ông rồi đó há (=O.^=)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu