shuichjkai
Sinh nhật:
Tháng mười 16

Chia sẻ trang này

shuichjkai

Persian Prince, Nam, đến từ 16,195

GVN Veteran

WTF 25/8/16

1. NhocPooh
      NhocPooh
      Ko sao, tui sẽ đưa vào blacklist, chờ có dịp xử ko muộn >:) tui hok dc gì tốt, chỉ dc cái thù dai thui à =))

Dạo này tui ko vào GVN nhiều nên tự nhiên thấy bị + kiểu đó nên cũng nóng mặt, dù nó cũng chẳng ảnh hưởng gì, căn bản là vì có thời gian tui bị ghen ăn tức ở, đám box TG nó thù tui lắm, vì tui phanh phui vụ thi event của nó. Lần này cũng tưởng đám đó chơi lại tui, nên tui mới chửi thôi :)) thường ngày ai chửi làm gì, search bài tui thì biết à :))

Thôi cũng chẳng có gì, lần sau chú ý chút, đừng vào mí topic nhà riêng kiểu đó, kẻo lại nhầm nữa thì mệt :))
    2. NhocPooh
      NhocPooh
      Ko, ko cần trừ lại hay gì đâu, nhưng mình nhớ là hội 3k đâu có ai chơi dép đâu mà bạn vào đấy cán làm gì :-?
    3. Bộ-chan
      Bộ-chan
      ..., bó tay với em luôn :-ss
    4. Sniper_12192
      Sniper_12192
      cách đua thì biết rồi, thấy cũng nhanh lắm, chưa bị kẹt đạn vấp đá gì :d

chỉ là hỏi mấy cái chức năng mới lạ lạ thôi, OLD cũng giải đáp rùi :D

có khi mấy hôm nữa chuyển wa chơi Rtool2 luôn :P
    5. Sniper_12192
      Sniper_12192
      oh ko, mình vẫn dùng đc rtool2 mà, chỉ là định hỏi vài cái trên cái rtool đó thui :D
    6. DarkSlayer
      DarkSlayer
      trong topic của cậu bên relax đó thay
      Hướng dẫn sửa lỗi corrupt
      Trước tiên cần xác định các file lỗi Corrupt: Đang giải nén báo lỗi Corrupt ở part 5 ta cứ việc cho giải nén tiếp khi nào hết các part thì thôi rồi xem danh sách báo lỗi thực hiện các bước sau

1. Các bạn mở file bị lỗi bằng winrar ( click chuột phải vào file lỗi chọn open )
      2. Vào menu Tools chọn Repair archive
      3. Xem đuôi file cần sửa là rar hay zip mà lựa chọn
      4. Winrar sẽ tự động tiến hành repair archive khi nào xong xuất hiện 1 file tên là rebuilt.xxx.rar
      5. Xóa file rar bị lỗi và rename file rebuilt.xxx.rar giống tên với file rar ban đầu
      6. Tiến hành giải nén bình thường không còn bào lỗi Corrupt
    7. DarkSlayer
      DarkSlayer
      lỗi rar đó mà sữa đi cái đó có add recovery rồi anh em bên đó uy tín lắm yên tam đi
    8. NoMorePain
      NoMorePain
      Chơi 9 Đỉnh ở quốc gia nào vậy ông :-w
    9. shuichjkai
    10. Star God
      Star God
      thì hiếm khi mới được em cán mà :)
    11. shuichjkai
      shuichjkai
      Chỉ cần copy rồi past vào thôi phải không?

Hay là down về cái chơi bằng cái đó xóa cái cũ hồi sáng?
    12. DarkSlayer
      DarkSlayer
      Tốt nhất là cậu down cái full (ko lag hơn bản cũ đâu )đi sau đó update cái này lên là xong đúng tên đội bóng ấy mà hay là cậu xài cái patch VN này đi có cả bình luận TV hơn nữa là khỏi cài đặt gì mệt mỏi .
      http://congtruongit.com/forum/showthread.php?t=20924
    13. Star God
    14. QHu91_IT
    15. DarkSlayer
      DarkSlayer
      ok đã test chạy ngon đã xóa
      Hướng dẫn nè down về giải nén chạy file setup để cho nó chạy down thêm cái fix về chạy vô config chỉnh cho vừa cấu hình sau đó play game
    16. DarkSlayer
      DarkSlayer
      mình xóa cái đó lâu rồi mà cậu làm theo hướng dẫn chưa phải cài mới chơi được sau đó down thêm cái reg fix rồi chép vô chỗ cài bấm là xong
    17. [Mì Tôm Chanh]
      [Mì Tôm Chanh]
      shui onl yh! anh hỏi tí :">
    18. Sniper_12192
      Sniper_12192
      Shui đang dùng Rtool 2 hay 1.2 thế :D

v : cẩn thận con hàng dưới này nhé :-w, nguy hiểm lắm đấy ;;), ổng 2 mấy tuổi rồi mà cứ mỗi lần buồn là bật wc lên rủ mình uống rượu X_X (mà mình có biết uống đâu X_X)
    19. NoMorePain
      NoMorePain
      Thế này nhá ,down cái auto click tại http://www.taiphanmem.org/download-autoclick-tu-dong-click-chuot.html
      Rồi tới nguyệt hồ ,hoặc 1 số map mà có vị trí đánh gần trùng nút hay là gì gì đó .khi chạy chương trình thì chọn scen1 là nhấp vào chỗ đánh quái ,scen 2 là nút chiến thắng ,sao cho 2 scen này có tọa độ gần trùng nhau ,đặt time là 1.2s .nói chung dùng là tự hiểu thôi.
      Mà cái này dùng cho level thấp mờ .Lâu lắm rồi ko chơi nữa nên chỉ mang máng rứa đó :D
    20. Ô lão đại
      Ô lão đại
      uh, đc mà
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng mười 16