FXT_TUNG
Hoạt động cuối:
20/10/20

Chia sẻ trang này

FXT_TUNG

Mario & Luigi

FXT_TUNG được nhìn thấy lần cuối:
20/10/20
    1. stomspringfield
      stomspringfield
      Bạn ơi sao không thấy links Megaman 7 vậy, con link bên cạnh thì die rồi,kora
    2. FXT_TUNG
      FXT_TUNG
      Xin lỗi các bạn, do account MF của mình bị khóa vì vi phạm bản quyền nên các game mình up từ trước đến giờ đã bị xóa sạch.
      Một vài lý do, hiện tại mình chưa thể re-upload lại được. Mong các bạn thông cảm. :(
    3. nguyenaquan
      nguyenaquan
      Link tải Megaman X8: mediafire.com/?sharekey=eec82d329d44d5ab7172638919447f8b326ad4f8e1b8b266 không vào được.
    4. mụahidin
      mụahidin
      link down megaman maverick hunter x die roi ban.
    5. damdamct
      damdamct
      Bạn ơi link down FFX die hết rồi
    6. loi9999
      loi9999
      Anh ơi ... Em là fan của FF == Mới biết Kingdom Hearts cho em hỏi cái bản dành cho PS2 bản mix vs bản thường có gì khác nhau không ?
    7. thanhlaga
      thanhlaga
      bạn ơi , cho mình hỏi , mình dow megamanx8 ps2 của bạn về đk rồi , nén xog hết rồi nhưng vào game thì nó ra như nàyhttp://i1183.photobucket.com/albums/x475/thanhga1995/untitled-11.gif
      ấn yes hoài k đk , có cách nào fix cái này k :|
    8. gilgameshpt
      gilgameshpt
      Bạn ơi cái Beyond Final Fantasy bị lỗi part 2, 4, 17, 22 nên giải nén ko đc, mong bạn sửa giúp mình. Cám ơn nhiều.
    9. MrFortMike
      MrFortMike
      Bạn ơi, sao cái FF FXT_TUNG-Final Fantasy XII: International (Zodiac Job System) .by FXT_TUNG.part16.rar thì mình down đến phần 16, giải nén ra nó bảo còn 1 phần 17 nữa. Có gì nếu được bạn pm cho nick mrlinkinparkband@yahoo.com nha tks bạn nhiều ^^
    10. obama12
      obama12
      hiiiii......

bukit bintang hotel
      Wedding Weight Loss
    11. obama12
      obama12
      xin chào

Top Franchises
      welding services brisbane
    12. nhocrobin
      nhocrobin
      Bạn ơi, sao cái "FXT_TUNG-Dissidia+Duodecim+012+Final+Fantasy+(USA).by+FXT_TUNG.part05" giải nén toàn bị lỗi. Nó báo lỗi "the CRC of the ISO file is corrupt"
    13. halooha
      halooha
      bạn ơi, link Megaman ZX có đặt pass, pass là gì nhỉ?
    14. nero10999
      nero10999
      FXT_TUNG ơi cái megaman battle network tranmission của hệ máy gamecube trong giả lập dolphin lúc bật lên thì lúc coi phim thì chậm lúc chơi thì
      nhanh, đây là cấu hình máy mình:
      xin hỏi là tại game hay cấu hình máy?mình dùng bản dolphin3.0, à mà megaman x command mission mình thử rùi nó bình thường chỉ có mỗi cái này nó không bình thường.
    15. chichchick59
      chichchick59
      Megaman Classic 7 ( Snes ) link die rồi
    16. Tranquang711
      Tranquang711
      Link down của bác FXT vẫn tốt,có lẽ quên chỉnh cái phần data drive trong phần registry editor
    17. Tranquang711
      Tranquang711
      sao mấy cái link ff8 trên pc của bác em down về giải nén ra rùi mount vào ổ ảo vào chơi thì nó bảo:wrong disc là sao? bác chỉ giáo dùm em
    18. duylxag123
      duylxag123
      bác FXT ơi !
      em down link KHII FM của các giải nén ra nó bị lỗi vầy là sao vậy:

! There is not enough space on the disk.
      ! Write error: only NTFS file system supports files larger than 4 GB
      :((:((:((:((:((:((:((
    19. duylxag123
      duylxag123
      bác FXT ơi !
      em down link KHII FM của các giải nén ra nó bị lỗi vầy là sao vậy:

! There is not enough space on the disk.
      ! Write error: only NTFS file system supports files larger than 4 GB
    20. songoku100
      songoku100
      anh ơi megaman network tranmision của hệ máy gamecube giải nén ra nó bị cái này:
      file:///C:/Users/HomeOne/Desktop/%E1%BA%A3nh/dolphin%20config/l%E1%BB%97i.png
      xin lỗi nhé em không biết cách post ảnh.
  • Đang tải...
  • Đang tải...