phamtuanduy212
Hoạt động cuối:
4/5/24 lúc 19:01

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 2

Chia sẻ trang này

phamtuanduy212

Mega Man

GVN Veteran
phamtuanduy212 được nhìn thấy lần cuối:
4/5/24 lúc 19:01
    1. vinhcodoc
      vinhcodoc
      Hmm. Bạn thử search xem thành phó có moneygram ko
    2. vinhcodoc
      vinhcodoc
      Tui ko co tài khoảng đó . Địa chỉ gì pác
    3. vinhcodoc
      vinhcodoc
      Bạn xem bên đó có Bank Quốc tế nào tên là Moneygram không . Bank đó có thể chuyển tiền vào Bank vn mình đc
    4. Tiger-tank
      Tiger-tank
      chả hiểu , mua trên steam đàng hoàng mà vô multi thấy toàn tên lạ hoắc , ko thấy anh gamevn nào cả :-??:-??
    5. cuchuoi7
      cuchuoi7
      Bug game đấy pác à, chẳng hiểu sao lâu lâu mở khung load lên là gặp mặt thằng đó + Chosokabe + Summer 19848-}, click vào thì load lại auto_save của Campaign đang chơi
    6. cuchuoi7
      cuchuoi7
      Bug game đấy pác à, chẳng hiểu sao lâu lâu mở khung load lên là gặp mặt thằng đó + Chosokabe + Summer 19848-}, click vào thì load lại auto_save của Campaign đang chơi
    7. Khoa Pham
      Khoa Pham
      Nếu để bảo vệ mà tăng long trung thành thì hóa ra nó giảm long trung thành vì sợ bị ám sát à Nghe đã phi logic rồi, chả liên quan gì cả.

Giờ nếu cậu làm tướng nhưng có lòng phản trắc, thấy một thằng phái đến giám sát nhất cử nhất động cậu có gai ko? Thế thì phải làm gì, biểu hiện tốt một chút, đừng làm gì dại dột. Có thanh tra nghĩa là cậu ko còn quyền tối cao và nhất cử nhất động đều bị báo về cho chủ nhân. Một khi chủ nhân đã nghi ngờ cậu dám phản mới lạ đấy. Ít ra có người giám sát cậu cũng ko dám manh động mà lỗ liễu phản trắc. Đó là lí do cho Met đi theo loyal tăng lên một bậc. Đừng nghĩ lòng trung thành quá cứng nhắc, trung thành ko có nghĩa là yêu mến chủ nhân. Cho met đi theo không làm cậu yêu chủ cậu mà làm cậu e dè ông ta mà không dám phản loạn thôi.
      Có nguy cơ bị ám sát không làm giảm lòng trung thành. Tranh luận chấm dứt tại đây làm ơn đừng reply
    8. weslifeband222
      weslifeband222
      mua thằng shotgun 2 trên D2D nó cho key rồi down bản clone dvd về cài add key vào cũng dc đúng ko hả bác
    9. Leaf_leave_tree
      Leaf_leave_tree
      topic đang vui tự nhiên vào luyên thuyên để bị lock, lần sau k thx thì đi chỗ khác @@
    10. pow
      pow
      0 usd
    11. barca_no1
      barca_no1
      Hình như tên cái giải của nó bắt đầu bằng chữ E và kết thúc bằng số 2.
      Tại vì mình đổi tên cái giải này thành PES League rồi nên k0 nhớ tên gốc là j nữa :D
    12. barca_no1
      barca_no1
    13. lovefc
      lovefc
      1 - Cậu sống ở đâu liên quan gì tính cách cậu thế nào. VD : Cậu sống ở Nhật thì cậu sẽ thích anime/manga?
      2 - Câu bảo người khác buồn cười rồi bảo nó ko phải là ko tôn trọng, rồi đưa ví dụ ra bạn của cậu thế này. 1 câu thôi : Tôi là bạn của cậu?
      Cậu cứ ra đường kiếm thằng nào trông giang hồ rồi bảo : Anh ăn mặc buồn cười lắm. Thử xem thế nào, nó có đợi cậu giải thích, bảo buồn cười ko có nghĩa là ko tôn trọng ko
      :-j Hiểu chưa?
    14. lovefc
      lovefc
      :)) Ngụy biện .
    15. lovefc
      lovefc
      Cậu chính là kẻ cười tôi trước, cậu nghĩ tôi sẽ war với cậu, chính thái độ của cậu làm tôi tức giận, cái gì buồn cười?
      VD : 1 người bỏ cả gia tài ra để chuyển đổi giới tính, cậu cảm thấy buồn cười lắm phải ko? Nhưng đó là lẽ sống của họ, họ muốn sống với con người thật của họ.
      Cậu ko tôn trọng người khác thì đừng muốn người khác tôn trọng mình
    16. kieusontnn
      kieusontnn
      Ko on yahoo à :( .
    17. mingzang
    18. Warlock
      Warlock
      Chắc cậu học lâu rồi, mình mới học gần đây, mục đích chính là rèn luyện sức khỏe. Tối qua mới nghe thầy thông báo tin buồn về lên mạng xem mới biết.
    19. mingzang
      mingzang
      Có on yahoo ko .
    20. Shuu_shirakawa
      Shuu_shirakawa
      chài đầu óc mình lú lẫn mất rồi >.<
      tại sao mình đọc kỹ dòng đó rồi mà vẫn nhầm được nhỉ,thanks bạn nhé ok mình sẽ nghiêm túc lại
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

:X