Delek
Hoạt động cuối:
29/3/24 lúc 00:23

Chia sẻ trang này

Delek

C O N T R A

GVN Veteran
Delek được nhìn thấy lần cuối:
29/3/24 lúc 00:23
    1. vaobong24
      vaobong24
      Xem Bóng Đá Trực Tuyến Nhanh Nhất, Bóng Đá Trực Tiếp, Xem Tivi Online, Xem Tivi Trực Tuyến, Link các trang bóng
    2. gamehieu
      gamehieu
      Sau đó có các dòng script phía dưới phải copy từng cài rồi paster qua Putty nhé,ko được thiếu cái nào.Hơi cực nhưng bảo đảm an toàn cho Server. mình ko hiểu phần này, bạn chỉ rõ giúp mình dc ko?
    3. MyL0v3
      MyL0v3
      topic đó có mấy chục ver rồi,đến người post còn ko nhớ mình post ở đâu ấy chứ :))
    4. MyL0v3
      MyL0v3
      chắc cậu mới vào 4rum :d box50 là tên gọi khác của box thư giãn, lấy theo thứ tự là box thứ 50 của 4rum.
    5. MyL0v3
      MyL0v3
      ava đó tớ thấy bên topic girl xinh của box50,đến giờ cũng ko ai biết gì về em ấy trừ 2 bức ảnh :(
    6. deltaXIX
      deltaXIX
      Cậu chơi mỗi SC2 bị hay cả game khác cũng bị, bị từ hồi nào. Tớ nghi do card bạn có vấn đề. Mỉnh cũng dùng 9600GT và có 1 tg cũng bị chơi tầm 1 xíu là khung hình sụt thảm và treo or reset, nguyên nhân là do tản nhiệt ko chịu nổi nhiệt độ vượt quá 90C. Cậu cài soft đo nhiệt xem thử, ko là vất card đấy. Tớ h phải mod thêm 1 quạt 12cm ở dưới đáy thùng thổi lên card và thêm 1 quạt đuôi mới hết đấy (cho máy cởi trần)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký