Max[SaD]
Sinh nhật:
1/8/91 (Tuổi: 32)

Chia sẻ trang này

Max[SaD]

One-winged Angel, Nam, 32, đến từ Old Trafford

GVN Veteran
    1. noalana1
      noalana1
      hic vậy bác chịu khó nghe mấy ông kia đút tiền vào đâu nó cho giấy , tại bà bác mình cũng khó tính lắm ==
    2. Free_Fall
      Free_Fall
      Hờ hờ ... cái này thì mình ko giúp được rồi vì ... dm cái bọn bác sĩ nó mà nói toẹt ra là hết bao nhiêu thì đã ko có người ghét nó
      Nguyên văn câu nói của anh mình đấy ...
    3. Free_Fall
      Free_Fall
      À quên,mình nằm bệnh viện hồng ngọc (tư) ... ko phải bệnh viện nhà nước ...
    4. Free_Fall
      Free_Fall
      Tiền,đầu tiên tiền bác sĩ trực sau đó tiền bác sĩ phòng cuối cùng tiền y tá phòng là mọi thứ ổn,giấy tờ họ sẽ tư vấn rất đầy đủ và nhiệt tình .. còn giấy tờ gì thì mình .. chịu à lúc mình vào viện,mình đâu có tự lo giấy tờ ....
    5. noalana1
      noalana1
      hic mình còn định bảo bạn là đừng có nói gì đến mình =.= mình trong nhà đã bị nói quậy quạng này kia rồi giờ vụ này mà còn lòi mình ra chắc nghe chửi đã luôn =.=
    6. noalana1
      noalana1
      cái này khó lắm bạn ơi , có khi nói mình còn bị chửi nữa ,hay là mình đưa bạn sdt bác mình bạn tự nói nha :-ss
    7. soma cruz
      soma cruz
      Thật lòng muốn giúp bạn lắm nhưng mình hỏi khoảng 5 người rồi, người nào cũng cũng nói khó xin vì thời gian nghỉ dài quá, phải làm bệnh án giả mà cái này ít người dám làm vì đụng chạm nhiều. Để mình hỏi thử 1 bệnh viện tư mà mình quen xem sao, nếu không được thì cũng hết cách.
    8. soma cruz
      soma cruz
      Mình mới học cao học ở Úc về nên hiện giờ chưa đi làm, còn đang đi chơi chứ không thì trực tiếp giúp bạn rồi. Bây giờ mình hỏi vòng vòng thì xin giấy nghỉ 2-3 ngày thì dễ nhưng nghỉ lâu thì khá khó vì phải làm giả bệnh án này nọ. Tới phòng mạch tư để xin giấy nghỉ bệnh thì càng khó vì phòng mạch tư hiện không có thẩm quyền đó, bạn nên hỏi kỹ lại xem trường thẳng em bạn muốn xin giấy nghỉ bệnh như thế nào, nếu giấy đểu thì dễ.
    9. soma cruz
      soma cruz
      Mình mới học cao học ở Úc về nên hiện giờ chưa đi làm, còn đang đi chơi chứ không thì trực tiếp giúp bạn rồi. Bây giờ mình hỏi vòng vòng thì xin giấy nghỉ 2-3 ngày thì dễ nhưng nghỉ lâu thì khá khó vì phải làm giả bệnh án này nọ. Tới phòng mạch tư để xin giấy nghỉ bệnh thì càng khó vì phòng mạch tư hiện không có thẩm quyền đó, bạn nên hỏi kỹ lại xem trường thẳng em bạn muốn xin giấy nghỉ bệnh như thế nào, nếu giấy đểu thì dễ.
    10. reddevils235
    11. reddevils235
      reddevils235
      vì 1 gayvn trong sạch, sét đánh cũng cam lòng \m/
    12. reddevils235
      reddevils235
      á sếch X_X
      rì pọt thôi :">
    13. bazzani
      bazzani
      ok,không có gì đâu,tại thằng Pink nó nói bậy nên hơi cay thôi,vui vẻ nhé!
    14. Bloodmoon2
      Bloodmoon2
      Tuyệt vời cho cái link của bác! :X
    15. Max[SaD]
      Max[SaD]
    16. ShilenKnight
      ShilenKnight
      Cho mình cái link trang cho download hotscence đi bạn :D :D :D
    17. Genius_Ranza
      Genius_Ranza
      Giờ mà không tranh thủ,mai này mấy em như em Gào mà lên là " sếp " xuống rãnh móc cống mà sống....
    18. Huy_it'sme
      Huy_it'sme
      =)) đừng trù ,nick này cho tụi nó mượn chơi rep mà ,=)) tại tính thích lừa tình.
    19. Huy_it'sme
      Huy_it'sme
      :( báo trễ quá,có hơn 500 view rùi =)),đợt này lừa tinh vi hơn
    20. recca1.0
      recca1.0
      Cho mềnh xin cái link MF có hot scence đi :'>
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    1/8/91 (Tuổi: 32)

Chữ ký

Mọi bài post trong box Tâm Sự là của bạn tôi (cho mượn nick)