deltaXIX
Hoạt động cuối:
8/6/18
Sinh nhật:
4/5/90 (Tuổi: 33)
Nghề nghiệp:
Sinh viên

Chia sẻ trang này

deltaXIX

Mario & Luigi, 33, đến từ Valley of Elven-Delta 5

deltaXIX được nhìn thấy lần cuối:
8/6/18
    1. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Con hàng, lúc này chơi game gì? Bảo add FB mà éo thấy đâu.
    2. adenz
      adenz
      mấy cái TBBP với i HDT Physx qua loverslab mà lấy, trong phần Skyrim Adult Mods đó, nó tik lên ngay đầu luôn. trong đó có hứong dẫn cài & dùng HDT Physx có link TBBP luôn, mà TBBP thì tùy body đang dùng mà cài cho đúng CBBE TBBP or unp, 7b, nếu UNPB thì ngay trong bộ UNPB của xp32 cũng có body TBBP.
    3. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Hàng có face không ném ta add nick cái hàng, dạo này ít lên gamevn với cả yahoo lắm.
    4. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Con hàng này rũ bdl 2 xong chết luôn.
    5. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Đệt mi, bảo chơi mà ta có thấy mi lên yahoo bao giờ đâu. Ta Zer0 lv 31 rồi. Ta làm bên kiến trúc.
    6. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Tối ta rãnh từ 8h30 tới 11h thôi, dạo này đi làm mà. T7, CN thì cả ngày, con hàng lv nhiêu rồi?
    7. honglong17
      honglong17
      hoàn toàn đồng ý, mình theo từ thời me1, bỏ ra .... tính cả 2 phần 1,2 thì chắc chắn hơn 100h chơi là cái chắc ( chỉ tính thời gian chơi của các nv chính thức tọa đề dùng cho các phần tiếp theo, ko tính các nv chơi nhanh lúc mới ra game nhé), mà giờ nó chơi vầy cứ như tát vào mặt fan vậy, trên nước ngoài có cả phong trào yêu cầu Bioware làm DLC sửa lại ending luôn rồi đó, các trang đánh giá game cũng có quá trời bài nói về nó luôn
    8. honglong17
      honglong17
      bác delta nói đúng tâm trạng của mình và hàng vạn fan mass effect trên toàn thế giới thật
    9. cowboyha
      cowboyha
      Vậy là bạn có ghé VNSharing à? Ưm, đúng là mình thi thoảng, haha, mình dễ bị nhận diện quá.
    10. cowboyha
      cowboyha
      Ý bạn là xoay vật thể để.... ngắm ấy à? Cái này mình cũng... không biết nữa.

Mình đúng là có đọc Quartett.
    11. honglong17
      honglong17
      bạn death-evil giới thiệu mình qua đây, mình coi phần hướng dẫn về "Texture downscaling" trong thread Witcher 2 mà thấy ko hiểu lắm, mình dung Geforce 9600 GT, ram 2G vậy nên chỉnh ra sao để chạy được tương đối mượt nhưng vẫn đẹp nhất có thể
      Cám ơn bạn
    12. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Làm éo gì có mà down, mới có bản Rus thì phải.

Acc FS lại chết à con hàng :-w
    13. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Con hàng :-w
    14. *Dinh_Bang*
      *Dinh_Bang*
      Con hàng, cho ta mượn acc fileserve lại với :|
    15. GVRDee8Tee
      GVRDee8Tee
      thank bạn nhiều nhà :D
    16. Hyunbo
      Hyunbo
      Kính đó chơi trò nào 3d cũng dc hả pác :-?, pác mua cái kính đó bao nhiêu ?
    17. batmanfuture
      batmanfuture
      Ờ mình vẫn đang dùng mà,lần đầu chơi fps 3d nên thấy phấn khích hơn bình thường,chỉ có điều kính này tối quá,thường mình phải vặn độ sánh hết cỡ và tắt đèn trong phòng thì mới tạm ổn
    18. JangSH
      JangSH
      Ờ, còn mỗi 2 màu đó thì thui để dành có tiền mua cái nào tốt hơn tí vậy :D.
    19. duy851993
      duy851993
      Mình ở Nha Trang :(
      Ở đây toàn chuyên du lịch chứ mấy cái hitech khó tìm lắm :(
    20. deltaXIX
      deltaXIX
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    4/5/90 (Tuổi: 33)
    Nghề nghiệp: