AlbertWesker
Hoạt động cuối:
1/2/23

Chia sẻ trang này

AlbertWesker

T.E.T.Я.I.S, đến từ 4 aces Csn

AlbertWesker được nhìn thấy lần cuối:
1/2/23
    1. nguyenhieu87
      nguyenhieu87
      Bạn ơi còn bộ DVD bản đẹp long tứ đó ko Để lại mình bộ với. Hâm mộ phim này lắm ^^
    2. nguyenkhang_photoshop
      nguyenkhang_photoshop
      xin hỏi mình xài win xp3 sao khi cài re3 bản pc vào game nó không nhận gamepad.xin hỏi nó bị lỗi gì?.có ai giúp mình với......:8cool_cry:
    3. caysi103
      caysi103
      Quán của anh không có Dota2 à. :D, em mới ghé quán mà ko có
    4. Hoursea
      Hoursea
      À cám ơn bạn nhưng mình chơi xong game rồi còn đâu. :|
      Trình TA cũng đủ hiểu nhưng cũng thích sub Việt 1 lần cho biết :p
    5. Hoursea
      Hoursea
      @AlbertWesker: Bạn ơi bây giờ mình cài RE4 PC. Rồi làm sao có phụ đề Tiếng Việt trong movie khi chơi game được bạn chỉ giùm với. Post 1 dài dòng quá, nó hướng dẫn tạo phụ đề hay hướng dẫn cài phụ đề cho RE4 vậy?
    6. soapxabong
      soapxabong
      chào bạn ! , bạn có thể cho mình xin cái yahoo của bạn để mình hỏi tý về các lồng tiếng việt co ren4 được không ?
    7. rush_hour2007
      rush_hour2007
      HÌNH NHƯ Win 7 làm ko dc phải ko albert? hồi xưa mình làm trên win xp, chạy cái vèo liền, giờ xài win 7, làm đủ mọi cách mà vẫn bị crash, ức chế quá, có cách nào khác ko, chứ thế này thì kiểu gì cũng bị crash, chỉ còn cách add hardsub thôi! mà soft add hardsub thì toàn soft cùi bắp, giúp giùm mình cách nào với!
    8. AlbertWesker
      AlbertWesker
      card đó là card onboard bạn à, máy tính bạn là xách tay nên ko có gắn card rời như máy bàn được, vì máy xách tay nên card đồ họa phải hàn
    9. krik
      krik
      anh Albert cho em hỏi card màn hình mobile intel (R) 965 Express Chipset Familly WDDM 1.1 có phải card rời hay ko, nó có dủ chơi RE1 hay không và nếu cần thì phải mua loại nào gắn vào, máy của em là dell vostro 1310n T5670, thx anh trước
    10. AlbertWesker
      AlbertWesker
      hi cây si, cấu hình đó 2 năm trước thì mạnh, nhưng giờ thường rồi, nhưng call of duty 6 chỉnh mức độ trung bình thì chắc chơi cũng ok, card đồ họa của phòng net anh là 9500gt 256MB DDR3.
      Chỉ là anh có cài call duty 2, 4 5, mà chẳng có khách nào chơi cả em à, trước thì garena cũng hỗ trợ mấy game cái này nên anh mới cài để cho khách chơi garena, mấy trò của garena hỗ trợ anh cũng đều cài như l4d 1 2, cs 1.6 hay source, nhưng bỗng nhiên giờ nó ko hỗ trợ cac game đó nữa, mà khách ở đường lhp ko ai mặn mà với call of duty, có mấy đứa cũng chơi, hỏi anh có save ko(single), thì anh save cho rồi để trong máy chủ tự vào lấy, cũng chơi được vài bữa, hồi garena còn hỗ trợ, có đứa chơi single anh mới nói vào garena chơi nhưng ko ai chơi cả. Cài trò a.v.a hồi đầu cũng có nhiều người, giờ thì chả thấy ma nào

Cám ơn cây si lúc nào cũng quan tâm tới anh.

@blackaura: dạo này anh ít lên yahoo lắm, anh mở tiệm net, lúc nào vào nt chơi ghé qua đây thăm anh nhé
    11. blackaura
      blackaura
      ơ lâu k thấy anh on yh
      mà anh mở tiệm nào thế
    12. caysi103
      caysi103
      Anh Albert . Em có ý này cũng khá hay , nếu anh ok thì có thể thử . Có thể kéo thêm khách tới quán của anh đấy :D . Hiện giờ em ko bik quán của anh cấu hình thế nào nhưng có lẽ cũng khá cao . Tầm ngày 21 em về , em xem đc thì em đem ổ cứng qua nhà anh cài Call of Duty 6 , the Mordern Warfare 2 chơi thử nghiệm Mutiplayer qua internet . Vì hiện giờ VN cũng đã có sever COD 6 riêng . mà game này lại khá hay chỉ sợ cấu hình cao quá .

Anh cho em bik ý kiến nhé :D .
    13. caysi103
      caysi103
      Anh Albert . Em có ý này cũng khá hay , nếu anh ok thì có thể thử . Có thể kéo thêm khách tới quán của anh đấy :D . Hiện giờ em ko bik quán của anh cấu hình thế nào nhưng có lẽ cũng khá cao . Tầm ngày 21 em về , em xem đc thì em đem ổ cứng qua nhà anh cài Call of Duty 6 , the Mordern Warfare 2 chơi thử nghiệm Mutiplayer qua internet . Vì hiện giờ VN cũng đã có sever COD 6 riêng . mà game này lại khá hay chỉ sợ cấu hình cao quá .

Anh cho em bik ý kiến nhé :D .
    14. Evil Spirits
      Evil Spirits
      Ah chúc anh Wesker mau ăn chóng lớn , con đàn cháu đống , hạnh phúc đầy nhà .

Nhất là năm mới chúc anh có diện mạo mới , liền cái sẹo đi . :)
    15. aluco
      aluco
      Cám ơn em rất nhiều nhưng phiền em quá.
    16. aluco
      aluco
      Lúc nó ra thì anh ko có PS2 với PC :(( nên chẳng thể chơi được, lúc mua được PC thì kiếm ko ra link down với lại cũng ko có card màn hình nên chỉ chơi mấy trò nhẹ thôi.
      Đến lúc có đầy đủ điều kiện rồi thì link die hết, gần đây mấy mem trong box RE post link nên anh mới chơi được.
    17. aluco
      aluco
      Cám ơn nhiều để thử sau, hiện nay đang phiêu lưu cùng Leon trong RE 4 :D
    18. Tiger-tank
      Tiger-tank
      chào bác , bác khỏe ko , lâu quá ko thấy bác vô box . chúc bác năm mới vui vẻ , nhiều may mắn <:-Po:-)
    19. blackaura
      blackaura
      em chúc anh long đón giáng sinh vui nha..............
    20. blackaura
      blackaura
      em down rồi chơi rất tốt,nhưng chỉ xài dc 15 ngày vì try mà,nó bắt buy huhu
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu