mrkleven
Hoạt động cuối:
30/11/14

Chia sẻ trang này

mrkleven

Mega Man, đến từ 灵魂火

mrkleven được nhìn thấy lần cuối:
30/11/14
    1. Judas.
      Judas.
      wtf X_X
    2. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      2 trận thôi.ta bày mj ct rùi đó.cứ thế mà ngâm cứu nha :)
    3. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      phải ghi rõ ràng là spd nó cao hơn nên đi trước,nó đến mấy,mình đến mấy
      turn 2 là lượt của nó mà,turn 1 mi ghi là nó đến ô mấy,mi tới ô mấy,turn 2 nó chém mình,mình đáp trả,tới lượt mình,mình kết liễu,hiểu ko ?

tính dam thì mi chém nó 2 nhát là chết nên cứ cho nó đánh trước turn của nó,rồi turn mình kết liễu thôi
    4. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      spd cao hơn tức là nó chỉ move trước mi thôi,nó đi trước , tới ô mấy đó,tới lượt mi nếu tới vừa tầm nó thì vào chém trước :D,hiểu ko ?
      spd mi có cao hơn thì mi thích move hay ko là quyền của mi mà,cái đó cũng có lợi về mặt chiến thuật đó
    5. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      mi tính dam đi,nếu chém 3 nhát nó die thì turn đầu mình nên chém nó trước(VD HP nó 15,mi chém mỗi nhát nó 5 HP,turn đầu bay tới chém,nó trả,turn 2 nó chém,mình chém trả(nó còn 5HP),turn mình kết thúc :D(để nó khỏi chém trả),còn nếu 2 nhát nó die thì cho nó đánh mình trước(Ví dụ tương tự :D)

ý ta là ghi rõ CT thôi,turn 2 mi sửa lại là mình đứng yên,nó chém,các turn sau đều vậy,nếu HP dưới 6 thì bơm herb,thế thôi :D
    6. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      turn 3 ghi rõ là các turn còn lại mình đứng yên,đợi nó chém rồi đánh trả :)
    7. leon#4
      leon#4
      Hế lô =))
    8. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      thì tính dam đi,move , đánh, là mất turn đó,mov bao nhiêu thì di chuyển đc bấy nhiêu ô,ta chỉ thì # nào ta chơi giúp mi :D

mi nhìn chiến thuật của mấy mem kia là hiểu ngay thôi mà,giờ ta ko rãnh chứ rãnh ta cũng chỉ mi rồi
    9. King War
      King War
      rep thường xuyên đi :"> chứ mất link thì mình chịu :(
    10. Jack Atlas
      Jack Atlas
      Chính tức á , chưa biết , mà thích đi trá hình cơ >:) tôi làm bên Mobile :)
    11. Jack Atlas
      Jack Atlas
      Xùy 2k post là đc đổi , ta từ GVN Warrior xuống 2nd class vì thế đây này =))
    12. _Sa7an_
      _Sa7an_
      Thả thế thôi, con kia cũng gần 600p rồi con này lấy bắn rep thôi :-". Thả thế 5 năm chắc cũng lão làng nhỉ :-".
    13. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      ủa lần trước ra YM ta chỉ mi rồi mà,ko hiểu cứ post bài vào đó,lúc này ta bận quá,rãnh ta chỉ cho :)
    14. Bộ ngực bốc lửa
      Bộ ngực bốc lửa
      Con hàng gửi ta list mấy hồ câu không bị del đy :x :-*
    15. Frederic Chopin
      Frederic Chopin
      vào chơi emblem tiếp đi,sao bỏ dở giữa chừng vậy :)
    16. Leon#3
      Leon#3
    17. Leon#3
      Leon#3
      Hế lô =))
    18. greenwood
      greenwood
      đó là quest thường, còn quest tân thủ thì phải đưa link nói chuyện với hiệu trưởng ra chứ, nói không ai biết ông nhận gì :|
    19. greenwood
      greenwood
      Lv1 phải không. Vậy sao đánh, Quest ông nhận là giết Zombie Lv10 đấy :|. Tốt nhất ông nên đi luyện tập làm quest khu tân thủ rồi hãy đến làm quest
    20. greenwood
      greenwood
      tớ có biết Stat của cậu là nhiêu đâu. Với lại trong những câu hỏi thường gặp cũng có vài cái chiến thuật đấy(Khuyên 1 điều đừng nên đánh Zombie vì class ong cầm Spear nên bị khắc chế với hệ Axe của nó, tui là VD nè ý là Lv10 mà còn sợ con Mummy Lv5 Lv6 gì đó ở cấm địa mới chết chứ
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

[SIGPIC][/SIGPIC]​

永 恆 的 火 焰​