BBL2R
Hoạt động cuối:
25/1/23
Sinh nhật:
Tháng hai 15
Nghề nghiệp:
Tour Guide

Chia sẻ trang này

BBL2R

SPARTAN John-117 , Nam, đến từ Ho Chi Minh City

GVN Veteran
BBL2R được nhìn thấy lần cuối:
25/1/23
    1. Silent Knight
      Silent Knight
      Haven't seen you for a long time.Does it matter?
    2. Silent Knight
      Silent Knight
      Where the **** have you been mate?
    3. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Mua combo Slim + Kinect là ok nhất.

Cái hàng refurbished kia tốt nhất không đụng vào.
    4. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Jasper date sx từ 7/2009 thì tui không hack đc do phải hàn mạch. Mang ra tiệm làm thì được. Chỉ có chút vấn đề thế thôi.
    5. BBL2R
      BBL2R
      Btw nếu giờ lấy Jasper thì có cái nào gặp trục trặc trg việc hack ko? Để bít đg còn né chứ quất ẩu về mần ko đc j chỉ có treo mỏ.
    6. ItsmeAj
      ItsmeAj
      Vài bữa là hack đc thôi, key đã có cách read rồi, mỗi tội phải chờ firmware LT+ của Slim ra thì mới gọi là full hack hoàn toàn đc, lấy cái Slim đi.
    7. zul_kun_14o5
      zul_kun_14o5
    8. 0905585818
      0905585818
      Ông biết cách nào chơi được cái Fallout 3 GOTY không, sao cài đĩa DLC vào rồi mà vô game không thấy gì hết trơn =.=?
    9. Godhead
      Godhead
      chích cho e 1 fát đại ka ơi =))........
    10. Yagami Taichi
      Yagami Taichi
      Digimon Adventure Movie : Our War Game và Summer War.
    11. dailoctran89
      dailoctran89
      Ủa em xem rất rõ mà anh, em dùng foxit reader đó, zoom 200% vẫn xem tốt. File nó đến 253mb mà, nặng hơn FO3 nữa sao mà xấu được.
    12. khanhbachan
      khanhbachan
    13. Rociel
      Rociel
      BBL2R là ng Hoa à? Dg muốn tìm 1 người Hoa để nhờ phụ đề 1 phim dùm...
    14. Okami_Nguyễn
      Okami_Nguyễn
      Giờ mới để ý có người thả bom rep =.=
      Thanks \m/
    15. phamduyanh
      phamduyanh
      bộ tiểu thuyết Aftermath của các hạ, tại hạ đây lấy về nhưng vẫn còn chưa thưởng lãm hết :-< thôi thì cứ để tạm lời đề nghị này sang 1 bên
    16. Sonix
      Sonix
      Má, bạn tao cũng làm cái herbalife này nên nó mời tao đi kiểu này hoài nên nghe ngán rồi mày ơi :D
    17. Atachi
      Atachi
      Xóa xong rồi .
    18. dailoctran89
      dailoctran89
      Halo hấp dẫn chỗ nào hả anh?Em với anh khẩu vị game cũng gần giống nhau.Có gì em mua về thử cho biết game huyền thoại của xbox nó như thế nào,nhà em thì có đĩa halo3 rồi nhưng tiếng tàu với lại bắn cũng hơi chán nên chơi tí rồi thôi.
    19. phamduyanh
      phamduyanh
      Dân tình bây giờ quả thật chán ngán, viết 1 bài ra mà phải chờ cả trăm năm mới có kẻ đủ tầm mà lĩnh ứng
      Ta từ thuở sinh thời lập quốc, vốn ko ham công danh lợi lộc như các hạ, nên xưa thường ẩn danh hành tẩu giang hồ, chỉ xem thế thái dân tình chứ ko nhúng tay vào chính sự nhiễu nhương. Sau ta vì thấy quân cơ rệu rã, tinh thần hu lậu, mới phải bước ra văn đàn nhằm vực dậy kỷ cương ở nửa sau thời hoàng kim. Chứ ko thì cũng vinh hiển phú quý như ai từ lâu rồi :-< tck tck
      Tự dưng sau này bỗng sanh thói hơi ham thích cái danh uy, mà cố phấn đấu chỉ mong đc "Phật quang phổ chiếu" :-< Chả biết liệu có cách nào gửi gắm đám hậu sinh mà vào hí trường tranh điểm đc ko #-o
    20. phamduyanh
      phamduyanh
      tại hạ thâm ý bảo rằng mỗi bài viết ra đáng giá ngàn châu muôn nog5c, éo phải như các hạ ấy chứ ở đó mà AQ tự sướng >:)
      mà làm sao các hạ lại spam đc nhiều đến vậy X_X phải chăng là có ăn nằm gì với mấy lão tổng đà chủ rồi chăng :-?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng hai 15
    Nghề nghiệp:
    Tour Guide

Chữ ký