haman
Hoạt động cuối:
29/3/24 lúc 11:22
Nghề nghiệp:
Thất học sắp Bác học

Chia sẻ trang này

haman

Mayor of SimCity, đến từ Axis

GVN Veteran
haman được nhìn thấy lần cuối:
29/3/24 lúc 11:22
    1. Phoenix99
      Phoenix99
      àh tại thấy nếu hack game sao không hack bản tiếng anh mà dùng tiếng nhậ thì ra do dùng tool của J xD .
    2. Phoenix99
      Phoenix99
      cái game OG hack mới đó có bản tiếng anh ko haman , nó là version mới của bản cũ hồi đó phải ko tớ mới update vào topic xD
    3. tuan189
      tuan189
      cho xin mớ link Rom Hack của Sky cái :"> bản Cuối ấy nhé đỡ lỗi lúc trước chơi toàn lỗi :">
    4. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      xin tận tình tí, buổi tối cũng không chơi được quẳng cho cái guide để sáng ra nghịch với, mà save edit nó không add được chỉ cho chỉnh có sẵn ~_~
    5. nướcđá7A3
      nướcđá7A3
      haman ơi, cái J làm sao chinh được mech orgin ra thế, dùng save edit cứ chỉnh mech orgin ra là cash T_T
    6. Onikage
      Onikage
      thì ra mấy con như l gaim , daimos , zambot 3 , daitarn 3 trong srw 4 nó lấy từ trong anime ra :)) mà 2 thằng boss map 44 cũng trong bộ anime daitarn 3 nhỉ :)) hình như có mỗi tụi guest là nhà sản xuất nó cho thêm vào thôi dúng ko haman
    7. Onikage
      Onikage
      trong srw4 có hai đứa boss ở map 44 tụi đó cũng dưới trướng zezenan đúng ko nhỉ , SRW FF là phần cuối cùng đánh nhau với guest rồi à
    8. haman
      haman
      ko co movie. SRW FF mơi phản...............................................
    9. Onikage
      Onikage
      có bộ movie nào đánh nhau với tụi Guest ko haman , mà vì sau ba đứa kia nó phản lại zezenan đúng ko nhỉ :-?
    10. Onikage
      Onikage
      mà cái thằng tóc xanh xuất hiện ở map 35 cùng thằng shuu đó , vì sau sao thằng đó ko đi cùng thằng shuu mà chỉ còn 2 đứa con gái nhỉ :-? mech thằng đó là gì hả haman
    11. Onikage
      Onikage
      à mà haman có phải là cái đứa tóc màu hồng đúng ko :)) nó là trai hay gái thế nhỉ mà cậu biết code của mech nó là bao nhiêu ko ?
    12. Onikage
      Onikage
      ăn được cái item bay rồi nhưng làm thế nào để kích hoạt vậy haman :| sang map mới vẫn ko thấy có gì cả
    13. Onikage
      Onikage
      à mà cái mã cheat để có khẩu pháo của GP-02 là bao nhiêu vậy haman ?
    14. Onikage
    15. Onikage
      Onikage
      lấy cái item bay và con robot EX kiểu gì haman nhỉ
    16. Onikage
      Onikage
      vậy ko biết tui sai đường chỗ nào nhỉ mà có 44 map đã hết game , lại còn phải đánh cả hai con trùm L Gaim nữa chứ :))
    17. haman
      haman
      Đại khái thằng đó lúc đầu thằng đó đưa Daba con MkII với mục đích làm íu đi lực lượng của đế chế Poseiden. Để sau nài dễ bề tạo phản.

Đánh thằng tóc vàng todd là khi ko thu phục được Four. Nếu thu phuc đc Four sẽ đổi map đó = map khác.
    18. Onikage
      Onikage
      à mà tui phát hiện ra rằng nếu map 13 mà giết con bé kia đi thì sau này có một map đánh con dubine 48k máu có con bé pilot tóc vàng lái đúng đó , đánh lần 1 sau đó nó biến to ra đấy
      cơ mà tui xem một đoạn anime thì thấy thằng Alamandra nó cũng đứng bên thằng daba chống lại con bé tóc trắng mà nhỉ sao trong game lại khác thế haman giải thích giùm tôi cái ^^
    19. Onikage
      Onikage
      ko hiểu tui chơi sai đường thế nào mà đến map 44 đã về nước rồi mới chết :)) đã thế còn thu phục được shuu luôn mà ko hiểu sao cái map mà nói chuyện cho thằng tóc vàng đeo kính bỏ đi để lấy GP-02 đó nó bỏ đi rồi mà ko lấy được thằng lái GP-02 ( thằng boss map 25 đó ) mà chỉ lấy được con đi cùng nó mới bựa :)) mà rõ ràng hôm nọ tui chơi cũng làm thế mà lấy được mà :))
      mà con mẹ nó ko hiểu sao lại phải đánh 2 con trùm L Gaim nhỉ , khó kinh khủng đến lúc đánh con thứ 2 thì chẳng còn tí EN nào cả :)) ko hiểu tui chơi sai chỗ nào mà bựa thế ko biết :))
    20. haman
      haman
      Mother Ship đó của dòng Aura Battler. Nếu thu phục Galaria ở map 13 ( 3 lượt ko giết nó ) thì có MShip ko có map ( bù lại có SP hồi sinh ). Ngược lại nếu giết Galaria thì được Mship kia + 2 pilot nữa ( nhưng íu ).

Map 29 cố chờ đợi cho nhỏ đó xuất hiện ( và phải đi tướng Real. Nếu chọn tướng Super thì map 29 mình đi theo Daimos để học chiêu mới ).

map 38 và 39. Vì 2 map nài ko liên quan và do đi 2 Route khác nhau. Ko để í thấi là quân khác nhau à :'>

Có cách quai lại map là dùng code: 7e1000 XX. Chọn số XX cho tương ứng. Nếu đúng map đó thì nhớ Save lại rồi delete code đi xong Load lại.

Lúc đánh con trùm L-gaim là do con Poseiden ( nhỏ tóc trắng ) thực chất chỉ là con rối. Kẻ đứng sau là thằng Alamandra. Nếu đi đúng cách thì Flash ( bạn của nhỏ tóc trắng ) sẻ nói ra sự thật ( chơi cái SRW FF mới thấi được mech thật sự của Flash ). Bị thằng trùm giết bịt mồm và nhỏ đó hiểu ra sự thật thì đã muộn => bị thịt luôn :(( trong SRW Compact thì mình điều khiển được Flash thu phục Poseiden
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Thất học sắp Bác học
    Mía

Chữ ký