Introduction
Sinh nhật:
Tháng một 23

Chia sẻ trang này

Introduction

The Warrior of Light

GVN Veteran
    1. Osadar Mizutani
      Osadar Mizutani
      sry... cái này ko thể gộp làm 1 được .... nó bị giới hạn
    2. Osadar Mizutani
      Osadar Mizutani
      . Rất may là nó vẫn đúng, kiến thức tôi không sai nhưng chỉ bị phóng đại khả năng gây nguy hiểm cho ng` khác ( ví dụ như siết có thể gây tai biến ), nó giúp tôi giữ niềm tin về Đạo của mình + ng` dạy mình có tâm thiện
    3. Osadar Mizutani
      Osadar Mizutani
      thực tế tôi hỏi là về vấn đề ở ngoài chứ bọn tôi gần như không bao h động tay chân .... kể cả luyện tập tới mức độ như vậy vì quá nguy hiểm để kiểm soát. Bời vì tôi nói từ đầu tôi chỉ tập lấy sức khỏe chứ ko phải lên đài + khi hỏi vậy thì để xác nhận lại niềm tin + con mắt nhìn ng` của tôi về ng` dạy tôi có đúng như tôi suy nghĩ không.
      1. QuaiVatToTBung thích bài này.
    4. Osadar Mizutani
      Osadar Mizutani
      ok tks bạn, nhưng tôi có vài thắc mắc nhỏ nếu bạn ko phiền ..
      cái gọi là não bộ tái sinh thì tái sinh cả tế bào thần kinh luôn à hay chỉ có khả năng tái sinh phần dây thần kinh ?
      1. Introduction
        Introduction
        Não bộ sẽ tái sinh tất cả tế bào thần kinh và dây thần kinh trong nghiên cứu mới năm 2017. Thời gian cần rất lâu, nhưng nếu không làm cho não chết trên 5 phút.
        Tui có 2 bệnh nhân sau khi tai nạn xe bị mất đi phân nữa não bộ, và giờ đã trở lại bình thường sau 3 năm. Nhưng không phải ai cũng được may mắn như thế, có người não bộ tái sinh rất chậm hoặc không đủ sức để hồi phục
        7/8/20
        Osadar Mizutani thích bài này.
      2. Osadar Mizutani
        Osadar Mizutani
        tks để tôi tìm đọc
        7/8/20
    5. ninjasasukes5
      ninjasasukes5
      anh có thể giới thiệu cho em một vài loại kem dưỡng da dành cho da mụn ko ạ? Loại rẻ rẻ chứ đừng đắt quá :D
    6. ninjasasukes5
      ninjasasukes5
      Bro ơi, mụn hết rồi còn mấy cái chỗ thâm đỏ thì làm gì để hết giờ?
    7. cambodia82
      cambodia82
      Hình như bạn không chơi rep phải không nhỉ:|
      Bạn có thể cho mình mượn nick chơi rep được không?
      Mình chỉ dùng nick để rep thôi chứ không post bài hay thay đổi gì nick của bạn cả.
      Nếu cho mình mượn thì gửi pass vào hòm thư của mình nhé.
      Thank nhiều :x
    8. ninjasasukes5
      ninjasasukes5
      bro ơi mấy cái blue & red light trị mụn có ok ko
    9. kensh1
      kensh1
      Cảm ơn anh rất nhiều
      Nếu có thể anh cho em biết một số tác dụng phụ của các loại thuốc mạnh cơ đó dc ko
    10. kensh1
      kensh1
      Anh Intro có thể cho em hỏi về viêm cột sống dính khớp (as) dc ko a.
      Em bị bệnh này 5 năm rồi chưã bằng sulphasalazine . Đến thời gian gần đây thì phát hiện thêm bệnh yếu cơ, bs khám lại thì cho ngưng thuốc luôn(cả thuốc bệnh, giảm đau và giản cơ ) và bảo chuyển qua bs cơ luôn mặc dù theo em biết bệnh này mãn tính ko chưa dứt điểm dc
      Hiện em có tập vật lí tại nhà và tiến triển chậm khó hiểu (theo lời ng tập), khám bs cơ thì bảo thuốc mạnh cơ giống như doping vậy nên em thấy ghê ghê,anh có thể tư vấn 1 số thuốc mạnh cơ để em có thể tìm hiểu dc ko a
      Cảm ơn anh nhiều
    11. ninjasasukes5
      ninjasasukes5
      Da em nhờn lắm bro ạ, vừa dùng sữa rửa thì 1 tiếng sau đã lại nhờn rồi. 2 bên má thì ít nhờn mà chỉ tập trung vào 2 cánh mũi và cằm. Mụn thì hay có mụn bọc và thường thì vùng xung quanh mụn thường bị đỏ ửng lên.

Bro có cách gì với loại da nhờn như vậy ko?
    12. ninjasasukes5
      ninjasasukes5
      Bro tư vấn em trị mụn với :(.....
    13. thitavipho
      thitavipho
      Ồ. Lúc đầu em cứ tưởng bác là imgs, định làm quen có gì xin chút kinh nghiệm :">
    14. thitavipho
      thitavipho
      Ý em muốn hỏi là bác học trường Y bên Mỹ hay tại VN à :-? ?
    15. thitavipho
      thitavipho
      Bác đang hành nghề y bên Mỹ đúng không ạ, bác là IMG hay AMG thế? :">
    16. thitavipho
      thitavipho
      Bác đang hành nghề y bên Mỹ đúng không ạ, bác là IMG hay AMG thế? :">
    17. reddevils235
      reddevils235
      Anh ơi cho em hỏi có trường hợp nào bác sĩ từ chối phá thai vì sức khỏe người mẹ quá yếu không? Thủ tục ở Việt Nam có cần người đi cùng không? Người mẹ sức khỏe yếu khi phá thai có nguy hiểm đến tính mạng không? Bây giờ bạn em vẫn chưa quyết định phá hay không, 1 bên là thương con, 1 bên là sợ gia đình biết chuyện, mặc dù thai gần 14 tuần rồi :(
    18. Hanh_1990_14
      Hanh_1990_14
      Àh,chính xác là hộp thuốc có 3 loại thuốc mà loại chính là Omeprazol ấy
    19. Hanh_1990_14
      Hanh_1990_14
      Anh ơi,cái bệnh đau dạ dày của em nó lại tái phát đau quá chịu kô nổi,em nghe ng ta nói co hộp thuốc Omeprazol gì ấy là thuốc đặc trị cho bệnh đau dạ dày phải kô a?
    20. shoo1000
      shoo1000
      Đến chiều qua là bạn gái em đã uống đến viên thứ 6 của vỉ, và đã hết sạch kinh rôi, chúng em có quan hệ 2 lần thì có khả năng dính không ạ?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng một 23

Chữ ký

People come into your lives for a reason and leave with a purpose