empry
Hoạt động cuối:
20/9/21

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 2

Chia sẻ trang này

empry

Mr & Ms Pac-Man

empry được nhìn thấy lần cuối:
20/9/21
    1. tieuviho
      tieuviho
      có anh chỵ nào không chơi iris nữa thì cho em nick đc không,có ji pm vào nick chat của em:tieuviho2000
      em cảm ơn trước
    2. StuWolf
      StuWolf
      ko có rì :))
      .
    3. minhcloud
      minhcloud
      Cám ơn bác nhiều nhiều:"> video chất lượng tốt quá :">
    4. empry
      empry
      korea scandal...............................................
    5. minhcloud
      minhcloud
      Bác search trên svideos.com từ khóa gì thế nói em với:">
    6. StJohn-TheEagle
      StJohn-TheEagle
      Cảm ơn bạn đã reply.
      Mình sẽ thử nộp đơn. Dù cũng hơi lo sẽ ko đc nhận. Tướng tá tốn diện tích sợ ko hợp làm phục vụ. :)
      Mà bạn làm ở đâu?
    7. -=Clone=-
      -=Clone=-
      vậy có đc bonus cái gì 0 bạn ? Như phiếu giam giá chẳng hạn ? Full time thì 8 tiếng nhiu $ hả bạn ?
    8. -=Clone=-
      -=Clone=-
      Làm cho kichi thì có đc ưu đại j k bạn ? Lương lậu ra sao ? Cho mình tí ìno nha.
    9. StJohn-TheEagle
      StJohn-TheEagle
      Mình đọc bài bạn post trong 1 topic ở box Tâm Sự, biết bạn đang làm ở Kichi Kichi.
      Ở đó hiện h có tuyển nhân viên ko bạn?
      Mình đang cần việc, nên muốn hỏi thăm 1 chút, hy vọng bạn ko phiền :)
    10. StJohn-TheEagle
      StJohn-TheEagle
      Mình đọc bài bạn post trong 1 topic ở box Tâm Sự, biết bạn đang làm ở Kichi Kichi.
      Ở đó hiện h có tuyển nhân viên ko bạn?
      Mình đang cần việc, nên muốn hỏi thăm 1 chút, hy vọng bạn ko phiền :)
    11. Kotoko
      Kotoko
      Cho mình hỏi bạn là con gái thật à ?
    12. Kotoko
      Kotoko
      Ngành này thì áp lực công việc rất nặng nếu bạn có sức khoẻ tốt thì ok , còn ko thì chuyển nghề thôi, Bạn thì sẵn có thuận lợi khi nói được tiếng Hoa + tiếng Anh, nếu biết thêm chút tiếng Nhật nữa thì lương bạn cũng ko đến nỗi tệ ( ngoài lương chính ra còn + thêm tiền bo nữa), còn về trường nào thì bạn lên google tự tìm hiểu nhé ^__^
    13. Kotoko
      Kotoko
      Học thì cũng bình thường, có phần hơi chán ( ở trường mình đang học chứ mấy trường khác tớ ko rõ lắm), được cái mấy chuyến đi thực tập cũng khá vui ( nói là thực tập chứ toàn là đi chơi ko à ^__^) , còn khó khăn của ngành này thì nói chung lương đa phần là thấp, làm cỡ 3, 5 năm may ra mới tăng được một ít ( như bà cô tớ làm ở Equatorial gần 10 năm, tiếp tân mà lương mới có 5mil), và tới gần 40t là phải chuyển nghề nếu bạn chưa leo lên được chức quản lý, và ngành này thì a
    14. cloud952004
      cloud952004
      www.toitaigioi.com

Mình thấy topic thi lại ĐH của bạn, và mình nghĩ bạn đang cần 1 động lực, 1 niềm tin, 1 quyết tâm thật kiên định.

Bạn hãy bỏ chút thời gian ra tham khảo khóa học Tôi Tài Giỏi! này đi. Mình ko phải quảng cáo cho khóa học, mà chính bản thân mình là Cử nhân của khóa học này. Và nhờ nó mà con người mình đã thay đổi 1 cách toàn diện. Vâng, toàn diện.

Mình hi vọng sau khi tham khảo xong, bạn sẽ có 1 quyết định đúng đắn. Lựa chọn luôn luôn có hệ quả của nó.
    15. ZhaoyunTS
      ZhaoyunTS
      tớ năm nay cũng đang đinh thi lại. Thích thì add yahoo mình nc tí :D. sama.yun
  • Đang tải...
  • Đang tải...